TCU wameshatoa guide book 2016/17?

juliusJr

Senior Member
Jul 14, 2016
165
225
Habar za mchana wana jamvi mimi nilikua nauliza je TCU wameshatoa guide book kwa mwaka 2016/2017 na je tunalipia shilingi ngapi kuweza kuapply vyuo vikuu pliz naombeni msaada ndugu zangu wana jamiiforum
Nawasilishaa ahsanten
 

mwita burure

Senior Member
Jul 8, 2016
192
225
Habar za mchana wana jamvi mimi nilikua nauliza je TCU wameshatoa guide book kwa mwaka 2016/2017 na je tunalipia shilingi ngapi kuweza kuapply vyuo vikuu pliz naombeni msaada ndugu zangu wana jamiiforum
Nawasilishaa ahsanten
Application zitaanza tr 20/07/2016 be patient
 

Youngrich 004

Member
Jul 16, 2016
61
125
Bado
1468769752753.jpg
 

Page 94

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,412
2,000
Uongo wa mwendo kasi hawajatoa guidebook yao acha kudanganya umma
Mkuu wewe ndo muongo. Kwa sasa hiyo guidebook inafanyiwa marekebisho baada ya kutoa clarifications hivi majuzi. Usidhani wote tunakurupuka. Tuulize ambao tumeshafatilia na kuona. Wewe ndo muongo mkubwa kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom