TCU tuhurumieni tuliomaliza form six miaka ya nyuma

TCU tuhurumieni tuliomaliza form six miaka ya nyuma

Dawa ni kwenda kusoma KIU uganda ukirudi ajira na mshahara sawa na udsm
 
nenda tcu kapeleke barua ya kuomba uondolewe kwenye system...inaonekana ww mwaka jana ulifanya application ...kurudia kufanya application upeleke barua tcu ya kuomba uondolewe kwenye system ili ufanye application upya...

pole sana nimeguswa sana na tatizo lako omba mungu utafanikiwa sio tatizo kubwa hilo
fuata tu procedure kila kitu kitakuwa powa
Thanks
 
Mimi nimemaliza form six(6) Mwaka Jana 2015 lakini nikitaka kuaply chuo system ya TCU inanikataa naumia sanaa.
Inaandika ""prior admission found""
Sent from my TECNO F5 using JamiiForums mobile app
Ww unaonekana mwaka Jana uli apply ndio maana inakuletea hayo mambo....nenda TCU wakuondoe kwenye system ya nyuma
 
Nenda kwenye chuo ulichopangiwa mwaka Jana kachukue barua ya kuonyesha kama ukuwa admitted na iko chuo, alafu huiambatanishe na barua yako ya kuomba Ku apply upya kisha peleka TCU ili hurusiwe kuapply upya
 
Mimi nimemaliza form six(6) Mwaka Jana 2015 lakini nikitaka kuaply chuo system ya TCU inanikataa naumia sanaa.
Inaandika ""prior admission found""
Sent from my TECNO F5 using JamiiForums mobile app
Wahi tcu, kama mwaka jana ulichaguliwa nenda kule chuo kuchukua baruaa ya uthibitisho kuwa haupo chuoni thn wapelekee wakutoe kwny system i did that b4
 
Back
Top Bottom