TCU mnajichanganya, angalia hapa


Limited Edition

Limited Edition

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
692
Likes
321
Points
80
Limited Edition

Limited Edition

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
692 321 80
Habari za weekend wakuu..

Ufafanuzi unahitajika hapa, hivi hoja ya msing ya TCU ni angalau D mbili au angalau point 4.0? Au vyote? Tazama huo mfano

1) Mtu mwenye D D E anakua na points 5 (dvn 3 pnt 13) na anakua nasifa ya kwenda chuo kikuu (kwa mujibu wa rank za waliomaliza 2014 kurudi nyuma)

2) Same case mtu mwenye A E E anakua na points 7 dvn 2 pnt 11) lakin hana sifa ya kujiunga na chuo kikuu

Naomba kujua ipi hoja ya msingi kati ya D mbili au point 4.0?

Mana ukiangalia hapo juu huyo mtu mwenye A E E ana division 2 ya point 11 kafaulu zaid ya huyo wa kwanza ambae ana division 3 ya point 13

Lakini cha kushangaza mwenye sifa ya kwenda chuo kikuu ni huyo mwenye 3 ndo anastahili, hii iko sawa kweli?


I STAND TO BE CORRECTED
 
Sir_Finus

Sir_Finus

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
283
Likes
79
Points
45
Sir_Finus

Sir_Finus

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
283 79 45
Hawajajichanganya...
Zote mbili ni sifa lazma uwe na D mbili na point 4...
Mean ukiwa na A na E mbili unakuwa point unafikisha ila sifa ya D mbili huna so chuo hapo hamna....
 
Limited Edition

Limited Edition

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
692
Likes
321
Points
80
Limited Edition

Limited Edition

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
692 321 80
Hawajajichanganya...
Zote mbili ni sifa lazma uwe na D mbili na point 4...
Mean ukiwa na A na E mbili unakuwa point unafikisha ila sifa ya D mbili huna so chuo hapo hamna....
Inamana mwenye daraja la 2 hana sifa af mwenye 3 ana sifa iko sawa hiyo? kwa comon sense tu mkuu
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
5,340
Likes
7,114
Points
280
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
5,340 7,114 280
Kijana kama umepata A E E we nenda kalime tu... Sasa huoni kama baadhi ya kozi ambazo huitaji walau D mbili za masomo ya A level utazisikilizia redion... Acha kujichanganya kinachohitajika ni ni D mbili achana na point zako hizo.... Kama ni pointi mbona humtetei MTU ambae kapata A F F ambayo kimsingi ni pointi 5
 
S

sime

Senior Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
149
Likes
84
Points
45
S

sime

Senior Member
Joined Jul 14, 2016
149 84 45
Habari za weekend wakuu..

Ufafanuzi unahitajika hapa, hivi hoja ya msing ya TCU ni angalau D mbili au angalau point 4.0? Au vyote? Tazama huo mfano

1) Mtu mwenye D D E anakua na points 5 (dvn 3 pnt 13) na anakua nasifa ya kwenda chuo kikuu (kwa mujibu wa rank za waliomaliza 2014 kurudi nyuma)

2) Same case mtu mwenye A E E anakua na points 7 dvn 2 pnt 11) lakin hana sifa ya kujiunga na chuo kikuu

Naomba kujua ipi hoja ya msingi kati ya D mbili au point 4.0?

Mana ukiangalia hapo juu huyo mtu mwenye A E E ana division 2 ya point 11 kafaulu zaid ya huyo wa kwanza ambae ana division 3 ya point 13

Majibu wanayo TCU na NACTE ndiyo maana sites zao kwa sasa zipo offline, kuwa na subira guide book linakuja na majibu yote.

Lakini cha kushangaza mwenye sifa ya kwenda chuo kikuu ni huyo mwenye 3 ndo anastahili, hii iko sawa kweli?


I STAND TO BE CORRECTED
Majibu wanayo TCU na NACTE , kuwa na subira guide book linakuja na majibu yote.
 
Limited Edition

Limited Edition

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
692
Likes
321
Points
80
Limited Edition

Limited Edition

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
692 321 80
Kijana kama umepata A E E we nenda kalime tu... Sasa huoni kama baadhi ya kozi ambazo huitaji walau D mbili za masomo ya A level utazisikilizia redion... Acha kujichanganya kinachohitajika ni ni D mbili achana na point zako hizo.... Kama ni pointi mbona humtetei MTU ambae kapata A F F ambayo kimsingi ni pointi 5
Garbage, sasa A F F unamteteaje wakat ana principle moja? hyo hata kabla ya hvyo vigezo vipya alikua haendi coz hyo ni principle moja tu ndo anayo ila huyu mwenye A E E ana principle zote 3 ( A mpk E zote ni principle) au hujui? Af hyo A F F inakuaje point 5?
 
Limited Edition

Limited Edition

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
692
Likes
321
Points
80
Limited Edition

Limited Edition

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
692 321 80
Wewe muongo tu ukipata AEE ni point 13
A=1 B+=2 B=3 C=4 D=5 E=6 F=7 kwa mwaka 2014 haya njoo na hesabu zako
Mbona nmeelekeza vzuri tu mkuu, nmesema kuanzia mwaka 2014 kuja chini, hyo yako ni 2014/2015, soma vzur kabla ya kuchangia
 
Msafirishaji

Msafirishaji

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
1,206
Likes
1,591
Points
280
Msafirishaji

Msafirishaji

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
1,206 1,591 280
Mbona nmeelekeza vzuri tu mkuu, nmesema kuanzia mwaka 2014 kuja chini, hyo yako ni 2014/2015, soma vzur kabla ya kuchangia
Sorry sikukuelewa mkuu principle D Lakini hiyo E kwa sasa sio principle kama matokeo ndo hayo diploma au reset
 
Inno laka

Inno laka

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
1,592
Likes
451
Points
180
Age
27
Inno laka

Inno laka

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2012
1,592 451 180
Waliofail wanahangaika kweli na hizi story za TCU....mmetuchosha bhana
 

Forum statistics

Threads 1,235,809
Members 474,742
Posts 29,236,731