Tcu imenifanyia hivi!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu imenifanyia hivi!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TUNTEMEKE, Aug 18, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndugu jf
    Niliomba admission kupitia TCU katika unversity mbali mbali kama vile Mucobbs lakini chakushangaza nimechaguliwa na kozi wameweka wanayo jua wenyewe nakuacha ambazo mimi niliziweka katika selection account yangu...hapa najiuliza nitasomaje kozi ambayo sijachagua wala sina interest nayo?

    naombeni msaada chakufanya.
     
  2. nover

    nover Senior Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole sana mkuu, labda ungefanya mawasiliano nao kwanza
     
  3. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hiyo kozi unayoipenda ipo katika hicho chuo ulichopangiwa mi nafikiri cha msingi ni kwenda kubadilisha na kusoma programme unayoipenda!
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mh....vry sorry,ila make sure u make contact with them coz the issue is too important especially in your future!!
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kozi yenyewe ni marketing and enterpreneur bt mimi nilitaji procurement and logistic
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu anaweza kunisaidia contact zao?
     
  7. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,295
    Likes Received: 3,668
    Trophy Points: 280
    Piga hii +255 222 772657. Kuna mdau anayo ya Tigo nadhani ataweza kukupa pia.

    My take. Uwe mvumilivu kwa jinsi wadada wa TCU Walivyo na nyodo, lugha mbaya na ya kukatisha tamaa. Kila la kheri.
     
  8. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,366
    Likes Received: 27,743
    Trophy Points: 280
    Wapigie simu uwaeleze tatizo hilo mapema na kama hawpokei tuma hata email.

    Kwakweli hii sytem ni nzuri ila TCU inaonekana imeweashinda kwa kiasi fulani na inabidi wajipange kuboresha hali iliyopo.Malalamiko yamekuwa mengi mno.Sijui kitengo cha IT ndio tatizo au hii sytem yoa ni ya mtumba kama zilivyo ATM za kibongo kwakweli nimeshindwa kupata jibu.
     
  9. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    0712722684 namba ndo hizo ila kama kawaida nanukuu
    ~My take. Uwe mvumilivu kwa jinsi jamaa wa TCU Walivyo na nyodo, lugha mbaya na ya kukatisha tamaa. Kila la kheri~
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio mpiga msuli au nakufananisha?
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    NDO MIMI:shetani:
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nilichojibiwa duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  13. s

    songoros Senior Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Vip wamekujibu je???
     
  14. siansakala

    siansakala Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongo,,,,,uongo
     
  15. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Dont give up,follow your heart. The effects of pursuing a course against your will and interest will torment you throughout ur life..
     
  16. t

    thinka JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nakushauri piga hiyo hiyo ndugu ni bonge la course hyo especially katIka wakat huu mgumu wa ajira
     
  17. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Hata mimi namshauri asome hii course, tena dogo una bahati course hii ukisoma vizuri hutahitaji kuajiriwa, hiyo ya logistics na procurement akili yako wewe ni kufikiria dili utakazofanya kwenye manunuzi na logistics au store, ambazo ni lazima uajiriwe na ajira zenyewe kiduchu na mko kibao, nakushauri tulia soma hiyo course!
     
  18. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    dogo ana account ka tatu humu jf..
     
  19. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Je? Maswala ya masters baada ya kusoma hii coz yanakuwa vipi wadau naombeni mnieleweshe!
     
  20. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Je? Hiki chuo vipi
     
Loading...