TCRA tusaidieni king'amuzi cha continental ni feki

TCRA tusaidieni king'amuzi cha continental ni feki

Niambieni

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Posts
625
Reaction score
171
Ni muda mrefu king'amuzi cha continental cha kichina, hakifanyi kazi vizuri. Je mko wapi TCRA na TBS? tunaomba mtusaidie na ikiwezekana vikusanywe na kuharibiwa kama vipodozi venye virutubisho vya sumu.

Yaani ikifika saa moja na nusu jioni ndio kabisaa hakionyeshi kabisa.

Mwanzoni walikuwa wanaweka matangazo ya "samahani .... mitambo imeharibika..." sasa ni muda mrefu. Hali hii inaudhi sana.
 
tazama na eneo unakoishi make inawezekana mawimbi ya picha na sauti hayafiki vizuri,kama ilo tatizo liko kwa wote basi lilipoti.da hata mie star times linasumbua sana kuliko.nimeamisha antena kila kona hamna kitu.
 
Kwanini wanatangaza tena kwa msisitizo kuwa ni king'amuzi bora, wakati si kweli. Msanii mjomba alikuwa ajui anachotangazia ving'amuzi? Nafuu analogy kuliko digital.

Basi tu, watu wamesha chukua pesa za wachina, na mikataba imeshasainiwa sisi ni kusota tu na mang'amuzi ya Mkoma
 
hivi cinema ya visimbusi inatia kinyaa aliyeko huko anatoka we unayetaka kwenda unakutana naye ukimuuliza vipi huko naye anakuuliza nawe vipi huko unakotoka!!!! inakuwa ni butwaa tu kwa kila mmoja.
 
pole sana mkuu, hata hawa wajinga wa startimes wanazingua xana i see. nchi hii imeishauzwa kitambo kwa wawekezaji na maCCM.
 
jaman mi c wakala wa azam tv, ila nnachowaomba wanajamii wenzangu ambao mnategemea kuingia kwenye ulimwengu wa digital.
tusifanye makosa kama mikoa ya majaribio kama dar na mza.
nunuen azam tv, hamtajuta.
 
visimbuzi majanga I MISS ANALOG ikigoma utaskia chwaaaaaaaaaaa (blue in color/chengachenga kwa mbali)
bola kula tembele sehemu salama kuliko kula vyuku vitani
 
Sisi wenyewe wananchi feki kwa hiyo sawa tu
 
Polen sana ndugu zangu,sisi wa Azam tv tunafurahia matangazo bila kukata kata,nawashauri mjiunge ktk familia ya Azam tv
 
Polen sana ndugu zangu,sisi wa Azam tv tunafurahia matangazo bila kukata kata,nawashauri mjiunge ktk familia ya Azam tv

Tatizo hawajaweka itv na star tv kwenye channel zao.
 
Kaka, kisimbuzi bora kwa sasa ni Azam TV vingine uzushi. Kwan mm Nina ving'amuzi vya ting,zouk,continental na star times,Lakin kilichobora Vila minato ni Azam tv
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom