TBC1 Inaipendelea CHADEMA na Kuihujumu CCM?


Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Jana saa mbili usiku nilikuwa nikiangalia taarifa ya habari ya TBC1 na habari kuu jana ilikuwa ni kutua kwa mahelkopita huko Igunga kwa ajili ya kutumika katika mikutano ya kampeni. TBC1 walionyesha helkopita ya CCM ikitua na Makamba akapokelewa na Mwigulu na watu wengine. Kisha ikaonyeshwa kwa UFUPI SANA Mwigulu akihutubia na kisha makamba akasikika akisema maneno mawili matatu tu basi. Pia TBC1 haikuonyesha UMATI wa watu ambao hao viongozi wa CCM walikuwa wakihutubia!! Kwa kifupi coverage kwa CCM ilikuwa kidogo sana.

Kisha nikashuhudia coverage ya CHADEMA. Walianza kuonyesha helkopita ikiwa angani na maneno CHADEMA yakionekana, kisha wakaionyesha helkopita ikiwa eneo fulani ambalo naamini ni kituo cha mafuta ikiwa inakunywa mafuta. Baada ya hapo helkopita ya CHADEMA ikaonyeshwa ikitua huko Nkinga na Mwenyekiti wao akashuka na kuhutubia. Kinyume na walivyo cover hotuba ya CCM, hapa Mbowe alipewa muda mreeefu akihutubia kuhusu mambo ya siasa na dini na wakati huohuo TBC1 ikionyesha umati wa watu ambao Mbowe alikuwa akihutubia. Baada ya hotuba TBC1 walionyesha helkpita ya CHADEMA ikituka kuondoka eneo la mkutano.

Kwangu mimi naona TBC1 hawakuitendea haki CCM kwa kuipa coverage kidogo sana hasa juu ya helkopita ambayo imegeuka kuwa ni kete ya kisiasa huko Igunga. Pia TBC1 hawakumuonyesha mpambanaji Magufuli wakati akiunguruma huko Igunga.
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
553
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 553 280
Hahahhahaaaaaaaaaa, du aya bwana, tutawashughulikia.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Mimi niliacha kuiangalia hiyo stesheni muda mrefu sana. Wana tabia ya kuwapendelea sana Magwanda, sijui wamepewa hela na Mbowe?
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
kwa hiyo umeumia sana?? mmbo mengen bana
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,075
Likes
9,344
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,075 9,344 280
basi kama hukumuona magufuri leo utamuona kwenye magazeti.munakosa mambo ya kuwaumiza.2015 ccm itakapo toka madarakani utalia sana.uongo?mia
 
Mtoto Wa Mbale

Mtoto Wa Mbale

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
458
Likes
2
Points
35
Mtoto Wa Mbale

Mtoto Wa Mbale

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
458 2 35
Mimi niliacha kuiangalia hiyo stesheni muda mrefu sana. Wana tabia ya kuwapendelea sana Magwanda, sijui wamepewa hela na Mbowe?
Masaburi alikuwa na akili kuwashirikisha siri ya fikra zenu zinapotoka. Kila mtu anajua TBC1 ni wapambe wa ccm, sasa wamewasaidia kutoonesha idadi ndogo ya watu kwenye mkutano wenu alafu bado mnalalamika?
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,383
Likes
2,706
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,383 2,706 280
ata Tbc waache kuionesha CHADEMA,ushindi uko palepale.
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
69
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 69 45
Mnataka Tbc ioneshe idadi kubwa ya watu kwenye mkutano wa ccm wakati hawapo(wamefika idadi ndogo hiyo mliyoiona) Tbc wawatoe wapi watu kwa ajiri ya ccm,naamini uchaguzi huu ukiisha mkurugenzi ataMTIDO kama kawaida yenu
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Mimi niliacha kuiangalia hiyo stesheni muda mrefu sana. Wana tabia ya kuwapendelea sana Magwanda, sijui wamepewa hela na Mbowe?
Mnafiki utamjua tu. TBC1 ni CCM watu tulishaacha kuangalia hiyo TV siku nyingi sana kwa sababu ya kuipendelea CCM.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
duh hapo kuna propaganda kama wanashindwa kuitii serikali inayowaajili basi kuna kitu
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Mkuu, jambo hilo hapo ni sawa na kusema CHADEMA ni sawa na usemi wa chanda chema huvishwa pete.
 
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
167
Likes
5
Points
0
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined Sep 1, 2011
167 5 0
Sina chama mpaka sasa,but cdm mkikosa coverage kwenye tbc1 mnalalamika etic hombo kinachoendeshwa na kodi za watz kinependelea chama tawala mkipata coverage tatizo,nahisi kama mkipata nchi mtalipiza kisasi sana,naomba kitokee chama chenye muunganiko wa ccm,cdm,cuf na tlp ntajiunga nacho..
 
MBURE JASHA

MBURE JASHA

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
200
Likes
2
Points
0
MBURE JASHA

MBURE JASHA

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
200 2 0
Masaburi alikuwa na akili kuwashirikisha siri ya fikra zenu zinapotoka. Kila mtu anajua TBC1 ni wapambe wa ccm, sasa wamewasaidia kutoonesha idadi ndogo ya watu kwenye mkutano wenu alafu bado mnalalamika?
umeona eh. toka lini wezi wakaumbuana. TBS wanatumia kodi zetu vibaya kubeba vikojozi. mwizi mwenzao haku reach target. watamwonyesha kweli kumuumbua. Jiulize tu swali 1. Kuwa Magamba wanapata bilioni moja kama Ruzuku + miradi yao ya dhulma kama Mkwakwani stadium,KIrumba pengine nawe unajua kidogo lakini hazitoshi hata kushusha kwenye wilaya na kata zao. Lakini kwenye uchaguzi hata wa mwenyekiti wa kijiji sehemu ambayo ina upinzani utaona mbwembwe na matumizi makubwa ya Fedha. Je Fedha hizo zinatoka wapi kama si kwenye kodi zetu
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
230
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 230 160
Kimbunga umeteleza kama ilivyokuwa kwa TBC1, next time utaanguka
 
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
1,091
Likes
43
Points
135
Age
58
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
1,091 43 135
Jana saa mbili usiku nilikuwa nikiangalia taarifa ya habari ya TBC1 na habari kuu jana ilikuwa ni kutua kwa mahelkopita huko Igunga kwa ajili ya kutumika katika mikutano ya kampeni. TBC1 walionyesha helkopita ya CCM ikitua na Makamba akapokelewa na Mwigulu na watu wengine. Kisha ikaonyeshwa kwa UFUPI SANA Mwigulu akihutubia na kisha makamba akasikika akisema maneno mawili matatu tu basi. Pia TBC1 haikuonyesha UMATI wa watu ambao hao viongozi wa CCM walikuwa wakihutubia!! Kwa kifupi coverage kwa CCM ilikuwa kidogo sana.

Kisha nikashuhudia coverage ya CHADEMA. Walianza kuonyesha helkopita ikiwa angani na maneno CHADEMA yakionekana, kisha wakaionyesha helkopita ikiwa eneo fulani ambalo naamini ni kituo cha mafuta ikiwa inakunywa mafuta. Baada ya hapo helkopita ya CHADEMA ikaonyeshwa ikitua huko Nkinga na Mwenyekiti wao akashuka na kuhutubia. Kinyume na walivyo cover hotuba ya CCM, hapa Mbowe alipewa muda mreeefu akihutubia kuhusu mambo ya siasa na dini na wakati huohuo TBC1 ikionyesha umati wa watu ambao Mbowe alikuwa akihutubia. Baada ya hotuba TBC1 walionyesha helkpita ya CHADEMA ikituka kuondoka eneo la mkutano.

Kwangu mimi naona TBC1 hawakuitendea haki CCM kwa kuipa coverage kidogo sana hasa juu ya helkopita ambayo imegeuka kuwa ni kete ya kisiasa huko Igunga. Pia TBC1 hawakumuonyesha mpambanaji Magufuli wakati akiunguruma huko Igunga.
taifa na igunga vinahitataji sana maneno ya kujenga mshikamano badala ya udini,risasi na uchochezi vinavyopandikizwa na ccm ndio maana chadema ikapewa airtime kubwa hivyo
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
siyo kwamba wamefanya hivyo kwa bahati mbaya bali wana malengo yao lengo kuu nikuwapa nafasi ccm siku ya mwisho ya kampeni ilikuongeza mhemko..pili alicho kuwa anakiongea mbowe ni swala la kitaifa ambalo kila mtanzania angependa kulisikia kutoka kwa kiongozi wa juu hasa xhama tawala akiliongelea kwa hisia kali tofauti na wanavyofanya magamba wanalifanya mtaji wa kujiatia kura bila kujari madhara yatokanayo na kampeni zao hizo chafu..
 
Lamtongi

Lamtongi

Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
38
Likes
0
Points
0
Lamtongi

Lamtongi

Member
Joined Jul 6, 2011
38 0 0
Sina chama mpaka sasa,but cdm mkikosa coverage kwenye tbc1 mnalalamika etic hombo kinachoendeshwa na kodi za watz kinependelea chama tawala mkipata coverage tatizo,nahisi kama mkipata nchi mtalipiza kisasi sana,naomba kitokee chama chenye muunganiko wa ccm,cdm,cuf na tlp ntajiunga nacho..


You must be out of your mind!
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Jana saa mbili usiku nilikuwa nikiangalia taarifa ya habari ya TBC1 na habari kuu jana ilikuwa ni kutua kwa mahelkopita huko Igunga kwa ajili ya kutumika katika mikutano ya kampeni. TBC1 walionyesha helkopita ya CCM ikitua na Makamba akapokelewa na Mwigulu na watu wengine. Kisha ikaonyeshwa kwa UFUPI SANA Mwigulu akihutubia na kisha makamba akasikika akisema maneno mawili matatu tu basi. Pia TBC1 haikuonyesha UMATI wa watu ambao hao viongozi wa CCM walikuwa wakihutubia!! Kwa kifupi coverage kwa CCM ilikuwa kidogo sana.

Kisha nikashuhudia coverage ya CHADEMA. Walianza kuonyesha helkopita ikiwa angani na maneno CHADEMA yakionekana, kisha wakaionyesha helkopita ikiwa eneo fulani ambalo naamini ni kituo cha mafuta ikiwa inakunywa mafuta. Baada ya hapo helkopita ya CHADEMA ikaonyeshwa ikitua huko Nkinga na Mwenyekiti wao akashuka na kuhutubia. Kinyume na walivyo cover hotuba ya CCM, hapa Mbowe alipewa muda mreeefu akihutubia kuhusu mambo ya siasa na dini na wakati huohuo TBC1 ikionyesha umati wa watu ambao Mbowe alikuwa akihutubia. Baada ya hotuba TBC1 walionyesha helkpita ya CHADEMA ikituka kuondoka eneo la mkutano.

Kwangu mimi naona TBC1 hawakuitendea haki CCM kwa kuipa coverage kidogo sana hasa juu ya helkopita ambayo imegeuka kuwa ni kete ya kisiasa huko Igunga. Pia TBC1 hawakumuonyesha mpambanaji Magufuli wakati akiunguruma huko Igunga.
Wee umetumwa na magamba. Haya kachukue posho yako kama unalipwa kwa post. Unaweza itenganisha vipi TBC na magamba wakati ni kitu kilekile? Ile TBC si ni idara ya uenezi ya magamba
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Kuna kituko nimesimuliwa na jamaa alikuwa zambia, anasema kuwa gazeti la serikali la zambia siku zote hadi siku ya uchaguzi na siku ile ambayo usiku wake matokeo ya uraisi yalitangazwa lilikua likimkandamiza na kumnyima coverage Satta. Satta aliitwa maneno yote maovu: mchonganishi, tapeli, mwanaharamu, msaliti, kibaraka, mchochezi na tahariri za kutaka hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yake. Lakini asubuhi yake tu matokeo yalipotangazwa gazeti hilohilo lilipambwa na picha na habari kemkem na nzuri za Satta. Na TBC itakua hivo tu very soooon hapa bongo
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Wee umetumwa na magamba. Haya kachukue posho yako kama unalipwa kwa post. Unaweza itenganisha vipi TBC na magamba wakati ni kitu kilekile? Ile TBC si ni idara ya uenezi ya magamba
Na wewe umetumwa na nani? Hizo ni akili mgando. Mbona wenzio wanachangia vizuri tu ila wewe unakimbilia kuwa mtu katumwa!!Acha mawazo mgando.
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,511