TBC yadanganya, hatua stahiki zichukuliwe

TBC yadanganya, hatua stahiki zichukuliwe

TCRA ni taasisi inayoongozwa kwa mujibu wa Sheria ya EPOCA 2010, Kanuni za Utangazaji pamoja na masharti ya leseni za Utangazaji.

Upo utaratibu unaofuatwa katika kushughulikia ukiukwaji wa Kanuni au Masharti ya leseni ikiwa ni pamoja na kumtaka mwenye leseni kujibu tuhuma na kuitwa kwenye Kamati ya Maudhui.

Hatuwezi kutoa hukumu bila kumsikiliza mwenye leseni na shauri kufikishwa katika Kamati ya Maudhui.

Tunawasihi wananchi kuwa Na subira suala hili linafanyiwa kazi na taarifa kwa umma itatolewa juu ya maamuzi yatakayotolewa.

Asante

Mbona hukumu za vyombo binafsi zinakuwa na haraka sana au wao hawana haki ya kusikilizwa?na mnakuwa mnasikiliza nn wakati mpaka video zipo?
 
Lakini mliona jana hata star tv walivyoipa air time ya kutosha ugomvi wa kura za udiwani chadema morogoro. Ahahaaaa. Zanzibar kiduchuuu. Kazi kwelikweli
 
TCRA ni taasisi inayoongozwa kwa mujibu wa Sheria ya EPOCA 2010, Kanuni za Utangazaji pamoja na masharti ya leseni za Utangazaji.

Upo utaratibu unaofuatwa katika kushughulikia ukiukwaji wa Kanuni au Masharti ya leseni ikiwa ni pamoja na kumtaka mwenye leseni kujibu tuhuma na kuitwa kwenye Kamati ya Maudhui.

Hatuwezi kutoa hukumu bila kumsikiliza mwenye leseni na shauri kufikishwa katika Kamati ya Maudhui.

Tunawasihi wananchi kuwa Na subira suala hili linafanyiwa kazi na taarifa kwa umma itatolewa juu ya maamuzi yatakayotolewa.

Asante

Vipi kuhusu gazeti la Uhuru maana nao walipotosha habari siku Edward Lowassa alipochukua fomu ya kuwania urais kwa kusema watu waliporwa, kulikuwa na vurugu wakati habari hizo zilikuwa tofauti na zilizotolewa na waziri wa mambo ya ndani Mh. Chikawe, Makamanda wa polisi Carmilius Wambura na Kova kuwa maandamano yalikuwa ya amani na hakuna uporaji wowote. Tunaomba hili mlishughulikie kama mlivyoshughulikia ITV.
Ahsante
 
Siku ya uchaguzi hata nikiwa hoi hospitali lazima nijikongoje nikapige kura..
 
TCRA ni taasisi inayoongozwa kwa mujibu wa Sheria ya EPOCA 2010, Kanuni za Utangazaji pamoja na masharti ya leseni za Utangazaji.

Upo utaratibu unaofuatwa katika kushughulikia ukiukwaji wa Kanuni au Masharti ya leseni ikiwa ni pamoja na kumtaka mwenye leseni kujibu tuhuma na kuitwa kwenye Kamati ya Maudhui.


Hatuwezi kutoa hukumu bila kumsikiliza mwenye leseni na shauri kufikishwa katika Kamati ya Maudhui.

Tunawasihi wananchi kuwa Na subira suala hili linafanyiwa kazi na taarifa kwa umma itatolewa juu ya maamuzi yatakayotolewa.

Asante

TCRA, tunashukuru kuwa mmeona mambo yanayofanywa na TBC1, kusema ukweli hatuwezi kusema ni tv ya Taifa, iiteni tv ya chama tawala, hakuna balance wakati wa taarifa ya habari na mara zote inaegemea upande mmoja wa chama tawala. Lakini hiyo tv inaendeshwa kwa kodi za wananchi wa vyama vyote na wasiokuwa na vyama. Naombeni muiweke hii channel iwe ya kulipia ili isionekane kwangu.

Tunatakiwa tuwe wazalendo, lakini tbc1 inavyohudhi, bora uchukue jembe ukalime au kafanye mazoezi. wajirekebishe.
 
Sikuwai kuipenda clouds na waandishi wake ila kwa Jana na Leo waandishi wake wako katika kampeni nzito ya kuwaponda wenzao kwa kitendo hicho,Haswa nampongeza Gelard Hando kawa mkweli na kila siku anawasema juu ya utumiaji wa chombo hiki kwa Maslahi ya wanaowapenda.Hususan kwenye kusoma Magazeti.Inafikia Hatua anawaambia kama hamuwezi kusoma bora waache
 
Nimeona kwenye moja ya Thread zenye malalamiko hapa JF, ambapo Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) wameanza kujibu malalamiko ya wananchi kupitia wanachama wa JamiiForums.

Hongereni sana.





attachment.php
 

Attachments

  • TCRA.JPG
    TCRA.JPG
    36.3 KB · Views: 1,270
ingefaa idara nyeti zote ziwe na special thread kwa kulipia kwa mwaka ili wazipate kero fasta,mods mnaweza kuwatengenezea utaratibu na kuwafahamisha
 
Tcra,
Mbona mliwavamia Kyela fm na kuwafungia bila hata kuwapa nafasi ya kujitetea wala kuwapa onyo?

Hizo sheria unazozisema ni selective? Zaidi ya hapo mmeshindwa hata kutoa sababu za kukifungia hicho kituo na mmeleta usumbufu mkubwa kwa maelfu ya wananchi wanaokitegemea kituo hicho.
Utendaji wenu unakuwa compromised na hao viongozi wa waandamizi ambao wakiguswa wanakimbilia kupiga simu tcra na nyie mnaanza kukurupuka.

Wananchi wa Kyela bado wanasubiri muwaambie kwanini mmefunga kituo chao?

Kusingizia leseni ni uongo maana suala la redio nyingi za jamii kutumia CP mnalijua na hata sasa kuna redio nyingi tu zinatumia CP kwasababu mbalimbali.
 
TCRA ni taasisi inayoongozwa kwa mujibu wa Sheria ya EPOCA 2010, Kanuni za Utangazaji pamoja na masharti ya leseni za Utangazaji.

Upo utaratibu unaofuatwa katika kushughulikia ukiukwaji wa Kanuni au Masharti ya leseni ikiwa ni pamoja na kumtaka mwenye leseni kujibu tuhuma na kuitwa kwenye Kamati ya Maudhui.

Hatuwezi kutoa hukumu bila kumsikiliza mwenye leseni na shauri kufikishwa katika Kamati ya Maudhui.

Tunawasihi wananchi kuwa Na subira suala hili linafanyiwa kazi na taarifa kwa umma itatolewa juu ya maamuzi yatakayotolewa.

Asante
mbona hili mnataka tuwe subira lakini vyombo vingine amuwi na subira? basi jitahidini mtende haki la sivyo mtapoteza maana ya hii tasisi.........TBC1 ni bora ijiongoze yenyewe au muibinafsishe tu
 
Kama ingekuwa CCM Tv hamna ambaye angelalamika kwa sababu ingekuwa ya chama kama ambavyo hatulalamiki kwenye gazeti la uhuru, lakini kwenye TBC chombo chs umma hili halikubaliki. Clement Mshana hebu lizungumzie hili.
Mpwa hata hilo pia ni gazeti la serikali sio la CCM, wale ni waajiriwa wa serikali ujue. Lazima TCRA na CCM wwache hizi fix zao za kitoto
 
Last edited by a moderator:
Kuna haja ya kufumuliwa hii taasisi yaLumumba inayoitwa TCRA imekuwa na meno kwenye vyombo vya watu binafsi ikija kwenye chombo chochote cha serikali kimekuwa kibogoyo. Hata Gazeti la CCM linatakiwa kufungiwa kwa kupotosha habari maranyingi linaandika uongo na hawa CCM-B TCRA wapo kimya. TCRA Mtaisoma namba baada ya hii nchi kuwa chini yetu sisi wananchi, kazi kutumikia mwabana zenu wa Lumumba
 
mbona hili mnataka tuwe subira lakini vyombo vingine amuwi na subira? basi jitahidini mtende haki la sivyo mtapoteza maana ya hii tasisi.........TBC1 ni bora ijiongoze yenyewe au muibinafsishe tu
Hii Idara TCRA inaongozwa kutoka Lumumba, wanatumika na ccm kama idara nyingine za umma kama Polisi, Jeshi na NEC lakini mwisho wenu utakuwa Oktoba na sisi tutawasulubu na kuwafundisha jinsi ya kufanya kazi kwa uadilifu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom