TBC yadanganya, hatua stahiki zichukuliwe

TBC yadanganya, hatua stahiki zichukuliwe

Tatizo lako unalazimisha habari unayotaka wewe isomwe.mhariri ana haki ya kuchagua habari ipi isomwe.kuna habari za kilimo afya na elimu nazo pia tunatakiwa kuzijua sio kila siku ukawa.pia ule ni udondozi tu,unatakiwa ununue Tanzania daima utapata habari unazotaka wewe,mpaka upande wa michezo tunaambiwa jinsi babu seya atakavyoachiliwa huru

Umekurupuka.
 
Nimeanziosha thread mpya kwa makusudi ili kuwajulisha kuwa TCRA wanachokifanya ni mchezo wa kitoto na kipuuzi, wote tumeshuhudia Mtangazaji wa TBC akisoma magazeti kwa udanganyifu mkubwa, tukategemea kwamba TCRA watatoa tamko, tukakaa kimya Jumamosi, Jumapili leo Jumatatu saa kumi na mbili kasoro jioni, hakuna tamko lolote lililotolewa. Mbona ITV mlikimbilia kuwashupalia? Tuwaeleweje?

Kumbukeni, TBC inaendeshwa kwa kodi za wananchi nikiwemo mimi ambaye kwa mmoja tu nakatwa PAYE zaidi ya laki tano za kitanzania. Whether nitaangalia TBC or not bado wanatakiwa wasome magazeti kadiri yalivyoandikwa. Tuepuke kuwa double standard kwa kipindi hiki kigumu. Kama hamtatoa tamko sitaacha kuandika na nitaleta barua hadi ofisini kwenu ya malalamiko binafsi.

Hili linatoa picha kwamba taarifa nyingi za TBC ni za uongo, sio reliable na kwamba huwa zinatengenezwa na hazina uhalisi. kama mlitudanganya kwa hili basi mmetudanganya kwenye mengi. hebu jaribuni kufuatilia link hizo muone TBC wanavyowadanganya Watanzania kila siku. Mimi nimeamua kusema HAPANA. Naomba tuwe wote



https://www.youtube.com/watch?v=dnRNQ0D1Iqs

https://www.youtube.com/watch?v=As64f45rjJQ

kumbe hizi video nilikuwa nazipata kwa simu yangu nakuzifuta kumbe ziko hivi? Aisee TBC shame on you. Eti magezeti yaliyowafikia mezani ni matatu tu. Hahahah matokeo yake sasa hata magazeti yao hayo yanamuandika lowasa. Hiyo segment waitoe tu. Huyu mkurugenzi anazani hii TV ni ya ccm? Shame on him. Hajui kama lowasa akiwa rais ndio anakuwa boss wake
 
Kama ingekuwa CCM Tv hamna ambaye angelalamika kwa sababu ingekuwa ya chama kama ambavyo hatulalamiki kwenye gazeti la uhuru, lakini kwenye TBC chombo chs umma hili halikubaliki. Clement Mshana hebu lizungumzie hili.
 
Baada ya mtangazaji wa TBC1 kupotosha umma kwa kusoma vichwa vidogo vya habari huku akisisitiza kuwa ndiyo vichwa vilivyopewa uzito, jambo ambalo ni kinyume cha sheria, mamlaka ya mawasiliano Tanzania, TCRA, imekuwa bubu na imeshindwa kabisa kusema lolote.

TCRA inatoa picha gani kwa watu? Au kwakuwa pale TBC1 kuna shemeji yao ambaye ni miongoni mwa vigogo? (Suzan Mungy)
==========

TCRA ni taasisi inayoongozwa kwa mujibu wa Sheria ya EPOCA 2010, Kanuni za Utangazaji pamoja na masharti ya leseni za Utangazaji.

Upo utaratibu unaofuatwa katika kushughulikia ukiukwaji wa Kanuni au Masharti ya leseni ikiwa ni pamoja na kumtaka mwenye leseni kujibu tuhuma na kuitwa kwenye Kamati ya Maudhui.

Hatuwezi kutoa hukumu bila kumsikiliza mwenye leseni na shauri kufikishwa katika Kamati ya Maudhui.

Tunawasihi wananchi kuwa Na subira suala hili linafanyiwa kazi na taarifa kwa umma itatolewa juu ya maamuzi yatakayotolewa.

Asante
 
TCRA haiwezi kuichukulia hatua TBC kwasababu yaliyofanywa yanawapendeza.
 
Trust me hawawezi kuwachukulia hatua...kazi za kuteuliwa kwenye nchi za kiafrika ni utumwa
 
Huna haja ya kuumiza kichwa chako kutafuta habari za ukweki TBC utaambualia kuichukia bure.
 
TCRA ni taasisi inayoongozwa kwa mujibu wa Sheria ya EPOCA 2010, Kanuni za Utangazaji pamoja na masharti ya leseni za Utangazaji.

Upo utaratibu unaofuatwa katika kushughulikia ukiukwaji wa Kanuni au Masharti ya leseni ikiwa ni pamoja na kumtaka mwenye leseni kujibu tuhuma na kuitwa kwenye Kamati ya Maudhui.

Hatuwezi kutoa hukumu bila kumsikiliza mwenye leseni na shauri kufikishwa katika Kamati ya Maudhui.

Tunawasihi wananchi kuwa Na subira suala hili linafanyiwa kazi na taarifa kwa umma itatolewa juu ya maamuzi yatakayotolewa.

Asante
 
Iwe na time frame kama ilivyokuwa kwa ITV, sio inachukua miezi wakati ni chombo cha serikali kinachoendeshwa kwa kodi za wananchi wa vyama vyote
 
TCRA ni taasisi inayoongozwa kwa mujibu wa Sheria ya EPOCA 2010, Kanuni za Utangazaji pamoja na masharti ya leseni za Utangazaji.

Upo utaratibu unaofuatwa katika kushughulikia ukiukwaji wa Kanuni au Masharti ya leseni ikiwa ni pamoja na kumtaka mwenye leseni kujibu tuhuma na kuitwa kwenye Kamati ya Maudhui.

Hatuwezi kutoa hukumu bila kumsikiliza mwenye leseni na shauri kufikishwa katika Kamati ya Maudhui.

Tunawasihi wananchi kuwa Na subira suala hili linafanyiwa kazi na taarifa kwa umma itatolewa juu ya maamuzi yatakayotolewa.

Asante

Na tafadhalini mtoe pia kupitia JF na muwaambie hao TBC wananchi tunaolipa kodi ili waendeshe shughuli za utangazaji hatuichangii ccm kwa kupitia matangazi yao bali maendeleo ya nchi kwa ujumla wake
 
TCRA ni taasisi inayoongozwa kwa mujibu wa Sheria ya EPOCA 2010, Kanuni za Utangazaji pamoja na masharti ya leseni za Utangazaji.

Upo utaratibu unaofuatwa katika kushughulikia ukiukwaji wa Kanuni au Masharti ya leseni ikiwa ni pamoja na kumtaka mwenye leseni kujibu tuhuma na kuitwa kwenye Kamati ya Maudhui.

Hatuwezi kutoa hukumu bila kumsikiliza mwenye leseni na shauri kufikishwa katika Kamati ya Maudhui.

Tunawasihi wananchi kuwa Na subira suala hili linafanyiwa kazi na taarifa kwa umma itatolewa juu ya maamuzi yatakayotolewa.

Asante
Mnalifanyia kazi gani? Jana nilianzisha thread na nikawawekea clips kibao. Nendeni Youtube mtakuta huo upuuzi. Mbona lile la ITV halikuchukua muda?

Mkumbuke hizi ni kodi zetu sio ruzuku za Ccm. Kuweni serious na msiwe double standard.
 
ile ni TV sio kila kitu kisomwe mengine unajitazamia mwenyewe ndio.maana unaambiwa endelea kutazama TBC1.
 
Me kungekua na na uwezekano wa kuinyofoa tbc ktk dekoda yangu.ningefurahi sana
 
Ukweli ni kwamba TBC huu si ujinga wao wa.kwanza mmewanyamazia sana sana sana.Lakini pia nyie TCRA mnazinyamazia sana kampuni za simu ambazo zina huduma mbovu au zinawaibia wateja. Pia mwaka huu wa uchaguzi ila kuna makampuni ya simu hupenda kututumia sms za mambo ya vyama, hapa niweke wazi ni sms za CCM hili jambo linakera na wengine hatupendi hizo sms. Mbona hamkemei?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom