TBC wajitetea


T

Taso

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2010
Messages
1,871
Likes
757
Points
280
T

Taso

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2010
1,871 757 280
Marina Hassan, Tiddo Mhando etc. wako hewani wakijetetea jinsi walivyo cover kampeni huku wakivishambulia vyama. Tukio la Marin Hassan kugombaniwa na wana CHADEMA jangwani wanadai lilitokana na CHADEMA kukiuka makubaliano yao na TBC kwamba wasikashifu mtu kwenye hotuba zao, na hivyo walilazimika kutoka hewani. CHADEMA wakapata taarifa hapo uwanjani kwamba TBC wametoka hewani na Marina Hassan ndio huyo hapo kachomoa waya. Ikabidi CHADEMA watake kumwadabisha hadi polisi walipomnusuru. Marina anadai siku hiyo alilia machozi zaidi kwa kuwa alitukanwa ya nguoni.

Swali: Wao TBC wamekua ni NEC au Kamanda Kova wanaotoa vibali vya mikutano mpaka wavipe vyama masharti nini cha kusema? Pinheads!

Narudia rai ya Freeman Mbowe aliyoitoa siku Marin Hassan alipotaka kuchapwa:
“ Nawaonya TBC kwamba wanalipwa na kodi yetu wananchi maskini, na siku wananchi wakichoka hakuna jeshi litakaloweza kuwazuia.”
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Achana nao nadhani mioyo imewauma hadi wameamua kuwa washing maniacs!
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Naamini Marini hastahili kukaa Dar. Inabidi atafutiwe sehemu za kuishi kwingineko, hatufagilii pumba na elimu zisizo mishiko
 
R

rushasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
732
Likes
1
Points
33
R

rushasha

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
732 1 33
Kwa ukweli MUNGU atawalipizia mabaya waliyowafanyia Watanzania. Najua mioyoni mwao wanajua ukweli ni upi na wanatakiwa wafanyeje lakini hawakutaka kutenda haki na kufanya kile cha kweli walichotakiwa kukifanya. MUNGU waonyeshe watu hawa kuwa "WEWE NI MUNGU"!
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
la TBC tushaliweka kando..soon menejiment iabadilishwa ama ikibidi shirika libinafsishwe tu apewe mdau anayeweza kufuata maadili ya uanahabari
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
Achana nao nadhani mioyo imewauma hadi wameamua kuwa washing maniacs!
Huyu TIDO MHANDO pamoja na kukaa BBC naona alirudi na kumbukumbu ya mambo yale yale alitoyaacha miaka ya 1970 ya kuwalamba watawala ******. Labda pensheni yake ya BBC haitoshi anaganga njaa. Heshima yake imeshuka mno katika miwani yangu. Iko siku CCM itaanguka sijui atajificha wapi? Amefanya TBC kuwa sawa na Radio Uhuru au gazeti la Uhuru vyote mali ya CCM. Dandahead TIDO MHANDO. You can delay change but you can't prevent change.
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
nawachukia na kuwalaani wote wanaowasaidia mafisadi wakiwemo Tido na Marin

"... wao wana pesa, sisi tuna Mungu .. " (Godbless Lema, MP)
 
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
2,224
Likes
25
Points
145
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
2,224 25 145
Tido na Marine Hassan wana ushabiki wa kijinga. Hata ukiona mijadala yao na maswali yako ni leading questions not hard hitting questions hasa wanapokuwa na mijadala na makada wa CCM. They are not impartial at all.
 
B

bulunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
296
Likes
12
Points
35
B

bulunga

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
296 12 35
Marina Hassan, Tiddo Mhando etc. wako hewani wakijetetea jinsi walivyo cover kampeni huku wakivishambulia vyama. Tukio la Marin Hassan kugombaniwa na wana CHADEMA jangwani wanadai lilitokana na CHADEMA kukiuka makubaliano yao na TBC kwamba wasikashifu mtu kwenye hotuba zao, na hivyo walilazimika kutoka hewani. CHADEMA wakapata taarifa hapo uwanjani kwamba TBC wametoka hewani na Marina Hassan ndio huyo hapo kachomoa waya. Ikabidi CHADEMA watake kumwadabisha hadi polisi walipomnusuru. Marina anadai siku hiyo alilia machozi zaidi kwa kuwa alitukanwa ya nguoni.

Swali: Wao TBC wamekua ni NEC au Kamanda Kova wanaotoa vibali vya mikutano mpaka wavipe vyama masharti nini cha kusema? Pinheads!

Narudia rai ya Freeman Mbowe aliyoitoa siku Marin Hassan alipotaka kuchapwa:
" Nawaonya TBC kwamba wanalipwa na kodi yetu wananchi maskini, na siku wananchi wakichoka hakuna jeshi litakaloweza kuwazuia."
ni oto ndo unaweza kumtukana akalia, nie, nilifikiri hicho ni kipara cha busara kumbe ni bure, ni dhahiri alijua mauti yalimemfika si ajabu alitoa WILL yake:A S angry:
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
T
ukio la Marin Hassan kugombaniwa na wana CHADEMA jangwani wanadai lilitokana na CHADEMA kukiuka makubaliano yao na TBC kwamba wasikashifu mtu kwenye hotuba zao, na hivyo walilazimika kutoka hewani.
Kiongozi kutuhumiwa ufisadi siyo tusi...............Sasa vyama vya siasa visipowafahamisha wapigakura matatizo na changamoto za kuendesha nchi haya yote tutayajuaje? Tutawezaje kuchagua viongozi wazuri kimya kimya?
 
Safina

Safina

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2009
Messages
498
Likes
0
Points
0
Safina

Safina

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2009
498 0 0
Marina Hassan, Tiddo Mhando etc. wako hewani wakijetetea jinsi walivyo cover kampeni huku wakivishambulia vyama. Tukio la Marin Hassan kugombaniwa na wana CHADEMA jangwani wanadai lilitokana na CHADEMA kukiuka makubaliano yao na TBC kwamba wasikashifu mtu kwenye hotuba zao, na hivyo walilazimika kutoka hewani. CHADEMA wakapata taarifa hapo uwanjani kwamba TBC wametoka hewani na Marina Hassan ndio huyo hapo kachomoa waya. Ikabidi CHADEMA watake kumwadabisha hadi polisi walipomnusuru. Marina anadai siku hiyo alilia machozi zaidi kwa kuwa alitukanwa ya nguoni.

Swali: Wao TBC wamekua ni NEC au Kamanda Kova wanaotoa vibali vya mikutano mpaka wavipe vyama masharti nini cha kusema? Pinheads!

Narudia rai ya Freeman Mbowe aliyoitoa siku Marin Hassan alipotaka kuchapwa:
" Nawaonya TBC kwamba wanalipwa na kodi yetu wananchi maskini, na siku wananchi wakichoka hakuna jeshi litakaloweza kuwazuia."
Samahani mkuu naomba ufafanuzi juu ya hii signature yako hapa chini Ufisadi ni sera rasmi ya tabaka tawala, kwa hiyo hata hawa tuliowaweka madarakani sasa hivi, kwa ajili tulichoshwa na ufisadi wakishaingia madarakani ufisadi ndo itakuwa sera yao? Samahani kutoka nje ya mada.
 
Panga la Yesu

Panga la Yesu

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
230
Likes
0
Points
0
Panga la Yesu

Panga la Yesu

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
230 0 0
Aleluyah!

Ccm wanapaswa kujua

Ni haki yetu kujua makosa yanayotendwa na viongozi wetu na isije ikaonekana kuwa dr. Slaa anatenda dhambi kuyaweka bayana. Hii itawasaidia nao kutubu!

Amani haiji ila ka ncha ya upanga!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Dr slaa wa mobilIze watu kama ilivyo kuwa kule Arusha, Mwanza na Dar tUkadai haki kama kweli unahakika kura zimechakachuliwa na unazo evidence. Kila jimbo tuandamane kwa wakati mmoja nchi nzima. Na TBC mjiandae kuchukua picha na taarifa kamili.
Tumechoka kuburuzwa kama magunia jamani, Mungu awabariki nyote, Mpe Dr. Slaa Nguvu na Hekima ya kupambana na haya yote. Amen!
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,846
Likes
81
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,846 81 145
...Mimi ninashangaa leo asubuhi walivyomaliza matangazo yao ya matokeo ya Uchaguzi kwa mbwembwe wakati wanajua kuwa kuna majimbo mengi tu bado hayajatangaza matokeo. wasitufanye wajinga. Hii ni kucheza na saikolojia ya watu kuwa uchaguzi umekwisha wakati watawala wao wakiendelea kuchakachua matokeo ya kulikobaki. Hii ni TV inayolipiwa na Kodi za Wananchi. ILitakiwa kuendelea kutoa matokeo ya majimbo hadi jimbo la mwisho. Tido chunga, Yana mwisho haya.
 

Forum statistics

Threads 1,237,189
Members 475,465
Posts 29,280,809