TBC mwogopeni Mungu!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC mwogopeni Mungu!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Oct 13, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,074
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Jamani TBC duh yani kweli mnachakachua habari za Za wapinzani makusudi!Jana niliona Wametoa habari za slaa lakini wameichakachua kwakukwamisha CD makusudi kwakisingizio mitambo!!kwa maana hiyo kilichokuwa kikisemwa hakikusikika kabisa lakini TBC wajue ile ni pesa ya walipa kodi hata Slaa inamhusu mojakwamoja!!Badlikeni!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,831
    Likes Received: 61,892
    Trophy Points: 280
    Kazi nzuri. Bila ya hawa watu kuwamulika wataendelea kutuchezea chezea kama watoto.
     
  3. m

    mbea Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mungu mwenyewe ndio huyo wa upande mmja hakuna haja ya kumuogopa kwani hana nguvu,ila kama mungu ni wa wote inabidi hata nyie wana upande fulani mumuogope!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,276
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Wengine ni Chanel Ten ambao Habari za Kikwete zilikuwa za kwanza katika habari za kitaifa na za Lipumba zilikua za pili kutoka mwisho katika habari za kitaifa...hiyo ni jana tu, siku nyingi ndio hata kuonyeshwa huwa hazionyeshwi
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    .... Bora wamalizie hivyo hivyo na uchakachuaji. Itakuja julikana 31/10. Itakuwa fundisho moja kwa moja kuwa chombo cha umma sio cha chama. T.Mhando mmakamba huyo!!
     
  6. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 493
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mhh hapana sidhani kama ilikuwa ni lengo la kumhujumu Dr Slaa, kwani baada ya habari za Dr Slaa kukwama, zilifuatia za JK, ambazo nazo zilikwama, hadi ikabidi kwanza warekebishe na wakazirudia habari zote ya Dr Slaa , JK na Prof Lipumba na zote zikatoka bila tatizo. Jamani tuwe wakweli kiasi fulani.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nikweli hata mimi niliona pia za kikwete zilisumbua, Nadhani ni kweli wanamitambo mibovu!
     
  8. c

    canuteboy New Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah, Heshimuni mali za umma.
     
  9. A

    August JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 4,211
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    tatizo nililo liona ni kwamba wanachagua ni maneno gani aliyo ongea wa ccm yenye mvuto ndio wanayo yaelezea/kuyatoa wakati kwa slaa, watatoa sehemu ya hotuba yake isiyo na pointi za kuwaelemisha wapiga kura
     
  10. J

    Jafar JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tido mwaka huu amekwama, hata ile midahalo alitaka kuwasaidia CCM lakini bahati mbaya akakuta watu wenyewe sikio la kufa hawajui kujenga hoja za mchana kweupe.
     
  11. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 1,000
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa jana, kama kuna mgombea atalalamika kuhujumiwa basi ni prof . Lipumba kwani walionyesha msafara wake tu mpaka hospitalini na malalamiko ya mpiganaji wa vita vya dunia. Lkn alipo anza kunadi sera zake tu mitambo ilianza nongwa.
    Kwa jk sikuona tatitizo lolote, aliselebuka, akahutubia na alisikika bila shida. Na hata dr slaa pia alisikika.
     
  12. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 561
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mpaka uchaguzi uishe lol!!!!
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    WEEEEE kumbe we ndo hujui Prof LIpumba ndo kampeni zake ZA KWENDA MSIBANI, M/MKOA NA KWENYE FAMILIA ZA WATU
     
Loading...