TBC mnamtukuza Rais Magufuli mpaka mnakera

TBC mnamtukuza Rais Magufuli mpaka mnakera

Siwezi kuitazama tbc
TBC walikuwa wanamsifia mpaka na uongo, lyoba akawasimamisha baadhi yao, akaja magufuli akawasamehe, wakaanza tena kusifia, sasa siku hizi watu wenye akili tunasikiliza magazeti ya asubuhi tu, miradi yote ilianzishwa na watangulizi wake ila wanavyomsifia aisee imezidi kipimo cha kawaida
 
TBC kwa sasa inatazamwa na wana vijiji tu
Hivi hata Wewe mpaka hivi sasa humtukuzi Baba yako ambaye amesababisha uwepo hapa Duniani huku akiwa amekupa Huduma zako zote muhimu na Wewe ukiwa ni Tegemezi Kwake? Kuwalaumu TBC ni Kuwaonea kwani ' Logically ' tu huyo Mheshimiwa Kikatiba uliyemtaja hapo ndiyo Mlipaji wao Mkuu wa Mishahara na moja ya ' Policy ' ya ' State Owned Television ' ni Kuitetea, Kuilinda na Kueneza ' Propaganda ' za Serikali husika ambayo pia ni ya Chama husika. Kwa kukusaidia tu ni kwamba hata Siku ikitokea Rais wa nchi hii akawa unayempenda Wewe ( kutoka Upinzani ) basi watafanya haya haya unayoyaona wanayafanya kwa huyo Mheshimiwa Kikatiba ambaye unaonekana unamchukia kuliko maelezo kwa sababu unazozijua Wewe Kiongozi.
 
Tatizo raia wa Tanzania hua hatujui wajibu, haki na majukumu ya serikali kwa mwananchi yani kwa kifupi sisi tunampongeza mtu kwa kufanya majukumu yake na kuyatimiza
Nisawa na kumfanyia mwanao sherehe aliyefaulu mtihani wa std vii wakati ni wajibu wake
 
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu. TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli????
Achana nayoo
 
Tangu lini ukasikia wanajeshi wanasifia serikali hata pasipo stahili? Mbona hata wao viapo vyao ni kutii na kuheshimu serikali iliyoko madarakani kwa mujibu wa sheria,kulinda na kutetea katiba ya jamhuri ya muungano na kutii mkubwa yeyote pamoja na yote hayo mbona wao hawasifii kama tbc?

Iweje television ya taifa inakua vile? Kwani wao ndo chombo pekee/watumishi pekee kinacho(wanao)lipwa na serikali?
 
Nimejifunza kitu kumbe wazee wa vijijini hawajui lolote....
Mkuu pamoja na hii mitandao yote ya kijamii bado unaangalia TBC kweli. Kwenye mitandao unapata kitu roho inapenda na unachangia itakachoweza, sio hizo redmade programmes. Hiyo TBC wanaangalia wazee wa ccm na watu wa vijijini wasiojua lolote.
 
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu. TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli????


Watangazaji wa TBC wanalinda vibarua vyao, kumbuka Serikali hiyohiyo ndiyo inawalipa mishahara.

Ni "conflict of interests".
 
TBC wamejaa wazee ndio maana kutwa ni kumsifia raisi. Hawana ubunifu kuna vitu vingi nchini mwetu vya kutengeneza vipindi
 
Hivi hata Wewe mpaka hivi sasa humtukuzi Baba yako ambaye amesababisha uwepo hapa Duniani huku akiwa amekupa Huduma zako zote muhimu na Wewe ukiwa ni Tegemezi Kwake? Kuwalaumu TBC ni Kuwaonea kwani ' Logically ' tu huyo Mheshimiwa Kikatiba uliyemtaja hapo ndiyo Mlipaji wao Mkuu wa Mishahara na moja ya ' Policy ' ya ' State Owned Television ' ni Kuitetea, Kuilinda na Kueneza ' Propaganda ' za Serikali husika ambayo pia ni ya Chama husika. Kwa kukusaidia tu ni kwamba hata Siku ikitokea Rais wa nchi hii akawa unayempenda Wewe ( kutoka Upinzani ) basi watafanya haya haya unayoyaona wanayafanya kwa huyo Mheshimiwa Kikatiba ambaye unaonekana unamchukia kuliko maelezo kwa sababu unazozijua Wewe Kiongozi.
Mambo iko Dstv bana.
 
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu. TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli????

Watanzania Wanafiki sana. Unataka wamweke Lissu. We umesema huangalii TBC sasa Nini kinakuuma. Kwanini usiangalie Tv Mpya Mbowe Tv.
 
TBC 1 Ukweli na uhakika 😁 😁 😁 😁 😁 😁 😁 😁 😁😁



Ila mkuu umejuaje kama ina vipindi vya ovyo wakati siyo muangaliaji?
Sisi watz tunakaunafiki fulani hivi
 
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu. TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli????
Wameishamjua Kuwa ukitaka asikutoe kwenye Shibe hapo Lazima uwe Mtumwa wake!
Huoni wakina Kabudi na Kampuni zao Wa hovyo saana wameweka taaluma zao Kwapani kazi kuimba Mapambio ya Jiwe.
 
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu. TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli????
Ukishatambua kwamba hiyo ni televisheni ya Taifa na Taifa lina mkuu wa nchi mmoja tu utajishangaa kuandika upuuzi wako huu hapa.
 
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu. TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli????
Ili kuwakomoa, usiwaangalie. Ukiwaangalia, wavumilie!
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wakipiga na kale kawimbo ka cheza nikuone...
Siku hizi channel yangu Ni tbc na itv
Na kale Kengine alikoimba Yule Kubwa Tumbo au Siyo? Pumbafu Kabisa.
 
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu. TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli????
Wakati wa utawala Mtukufu rais Daniel arap Moi,Redi ya taifa KBC ndiyo ilikuwa inatoa habari na matangazo rasmi ya serikali. Kila tangazo lilikuwa linafunguliwa kwa kipande cha kile rais alikuwa akifanya mwanzo mwisho ilikua ni Mtukufu Daniel Arap Moi mwanzo mwisho Namkumbuka Mtangazi moja anaitwa Leonard Mambo Mbotela wakati Kenye wako gizani mika mingi sana imepita umenikumbusha mbali mkuu.
 
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu. TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli????
Utasema anafanya kazi hizo zote peke yake....tabia ya ajabu sana hii, haikuwepo awamu za nyuma, sifa nyingi kwa mwanadamu ni kufuru kwa Mwenyezi Mungu
 
Back
Top Bottom