TBC mnamtukuza Rais Magufuli mpaka mnakera

TBC mnamtukuza Rais Magufuli mpaka mnakera

Zero Hours

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Posts
12,942
Reaction score
18,693
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu.

TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Ndyo maana Magufuli anaona bora atizame shilawadu.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli?
 
Mkuu pamoja na hii mitandao yote ya kijamii bado unaangalia TBC kweli. Kwenye mitandao unapata kitu roho inapenda na unachangia utakacho, sio hizo redmade programmes. Hiyo TBC wanaangalia wazee wa ccm na watu wa vijijini wasiojua lolote.
 
TBC walikuwa wanamsifia mpaka na uongo, lyoba akawasimamisha baadhi yao, akaja magufuli akawasamehe, wakaanza tena kusifia, sasa siku hizi watu wenye akili tunasikiliza magazeti ya asubuhi tu, miradi yote ilianzishwa na watangulizi wake ila wanavyomsifia aisee imezidi kipimo cha kawaida
 
Hivi hata Wewe mpaka hivi sasa humtukuzi Baba yako ambaye amesababisha uwepo hapa Duniani huku akiwa amekupa Huduma zako zote muhimu na Wewe ukiwa ni Tegemezi Kwake?

Kuwalaumu TBC ni Kuwaonea kwani ' Logically ' tu huyo Mheshimiwa Kikatiba uliyemtaja hapo ndiyo Mlipaji wao Mkuu wa Mishahara na moja ya ' Policy ' ya ' State Owned Television ' ni Kuitetea, Kuilinda na Kueneza ' Propaganda ' za Serikali husika ambayo pia ni ya Chama husika.

Kwa kukusaidia tu ni kwamba hata Siku ikitokea Rais wa nchi hii akawa unayempenda Wewe ( kutoka Upinzani ) basi watafanya haya haya unayoyaona wanayafanya kwa huyo Mheshimiwa Kikatiba ambaye unaonekana unamchukia kuliko maelezo kwa sababu unazozijua Wewe Kiongozi.
 
Tatizo li TV la Taifa linaendeshwa kimaelekezo siamini kama hata watangazaji wanafurahishwa na swala la kumsifia mwanaume mwenzao kiasi kile.
UTASIKIA "AWAMU YA KISHINDOOOO" TUNATEKELEZAAAA, Damn it argggggggg
 
Pole sana mleta mada! TBC TV imefikia kutokuonyesha hata harakati za wapigania uhuru wa nchi hii - Rest In Peace Baba wa taifa 24/7 ni kutuonyesha mafanikionya Mzee Baba awamu ya 5[emoji41]
 
Back
Top Bottom