TBC mnamtukuza Rais Magufuli mpaka mnakera

TBC mnamtukuza Rais Magufuli mpaka mnakera

Hivi hata Wewe mpaka hivi sasa humtukuzi Baba yako ambaye amesababisha uwepo hapa Duniani huku akiwa amekupa Huduma zako zote muhimu na Wewe ukiwa ni Tegemezi Kwake? Kuwalaumu TBC ni Kuwaonea kwani ' Logically ' tu huyo Mheshimiwa Kikatiba uliyemtaja hapo ndiyo Mlipaji wao Mkuu wa Mishahara na moja ya ' Policy ' ya ' State Owned Television ' ni Kuitetea, Kuilinda na Kueneza ' Propaganda ' za Serikali husika ambayo pia ni ya Chama husika. Kwa kukusaidia tu ni kwamba hata Siku ikitokea Rais wa nchi hii akawa unayempenda Wewe ( kutoka Upinzani ) basi watafanya haya haya unayoyaona wanayafanya kwa huyo Mheshimiwa Kikatiba ambaye unaonekana unamchukia kuliko maelezo kwa sababu unazozijua Wewe Kiongozi.

USHAWAHI KUKAA HATA LISAA LIMOJA UKAANGALIA BBC AU SABC YA SOUTH AFRICA HATUKATAI KUSIFIA ILA TBC NI TOO MUCH
 
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu. TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli????
mkuu hata hao watangazaji usidhani wanapenda kufanya hivyo.....WANALAZIMISHWA
 
Tatizo raia wa Tanzania hua hatujui wajibu, haki na majukumu ya serikali kwa mwananchi yani kwa kifupi sisi tunampongeza mtu kwa kufanya majukumu yake na kuyatimiza
Baba yako ilikuwa jukumu lake kukununulia nguo ili uvae!!ina maana ulikuwa humwambii asante??kama ulikuwa humwambii basi wewe mtoto wa hovyo
 
Hivi hata Wewe mpaka hivi sasa humtukuzi Baba yako ambaye amesababisha uwepo hapa Duniani huku akiwa amekupa Huduma zako zote muhimu na Wewe ukiwa ni Tegemezi Kwake? Kuwalaumu TBC ni Kuwaonea kwani ' Logically ' tu huyo Mheshimiwa Kikatiba uliyemtaja hapo ndiyo Mlipaji wao Mkuu wa Mishahara na moja ya ' Policy ' ya ' State Owned Television ' ni Kuitetea, Kuilinda na Kueneza ' Propaganda ' za Serikali husika ambayo pia ni ya Chama husika. Kwa kukusaidia tu ni kwamba hata Siku ikitokea Rais wa nchi hii akawa unayempenda Wewe ( kutoka Upinzani ) basi watafanya haya haya unayoyaona wanayafanya kwa huyo Mheshimiwa Kikatiba ambaye unaonekana unamchukia kuliko maelezo kwa sababu unazozijua Wewe Kiongozi.
Acha ujinga. Mishahara tunalipa wananchi. Magufuli anapesa gani kuwalipa? Kumbuka hapa tunaongekea magufuli na sio serikali. Na TV inamsifu magufuli na si serikali.
 
Mnajifanya hamuipendi TBC kumbe huwa mnachungulia, kwa nini usiachane nayo?
Hivi TV channel mbaya kama ile huwa unakuongezea nini kuangalia? Wamekalia kumsifia Rais kana kwamba anayoyatendea ni anatufanyia hisani wakati ni wajibu wake yani lazima atende.
Ukikosa vitu vya kuangalia bora uunge bundle uingie JF kupotea muda humu hutakosa hata moja ya jipya au la kukufurahisha.
 
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu. TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli????
TBC wote ni form 4 failure, unategemea nini?
 
Hivi hata Wewe mpaka hivi sasa humtukuzi Baba yako ambaye amesababisha uwepo hapa Duniani huku akiwa amekupa Huduma zako zote muhimu na Wewe ukiwa ni Tegemezi Kwake? Kuwalaumu TBC ni Kuwaonea kwani ' Logically ' tu huyo Mheshimiwa Kikatiba uliyemtaja hapo ndiyo Mlipaji wao Mkuu wa Mishahara na moja ya ' Policy ' ya ' State Owned Television ' ni Kuitetea, Kuilinda na Kueneza ' Propaganda ' za Serikali husika ambayo pia ni ya Chama husika. Kwa kukusaidia tu ni kwamba hata Siku ikitokea Rais wa nchi hii akawa unayempenda Wewe ( kutoka Upinzani ) basi watafanya haya haya unayoyaona wanayafanya kwa huyo Mheshimiwa Kikatiba ambaye unaonekana unamchukia kuliko maelezo kwa sababu unazozijua Wewe Kiongozi.
Illogical
 
Huwa nakaa najiuliza, hivi tulitegemea tuchague Rais ili afanye nini? Kwanini anapotimiza majukumu yake hivi sasa imekuwa kama vile ni msaada mkubwa sana kwa nchi yetu. TBC kutwa nzima ni vipind vya kumtukuza Magufuli. Muda wote mnarudiarudia tu vimiradi alivyofanya. Kwani waliomtangulia hawakufanya miradi mizuri na mikubwa kwa taifa? Je TBC haikuwepo?

Mi binafsi nakereka hata kwangu siwezi weka TBC nikaangalia hata dakika 5. Nikikuta labda bar au sehem yoyote wanaangalia TBC huwa natamani kuondoka muda huo huo.

Hii TV ni ya TAIFA au ya Magufuli????
Pole sana kwa kuitazama hiyo tbccm
 
Mnajifanya hamuipendi TBC kumbe huwa mnachungulia, kwa nini usiachane nayo?
Hivi TV channel mbaya kama ile huwa unakuongezea nini kuangalia? Wamekalia kumsifia Rais kana kwamba anayoyatendea ni anatufanyia hisani wakati ni wajibu wake yani lazima atende.
Ukikosa vitu vya kuangalia bora uunge bundle uingie JF kupotea muda humu hutakosa hata moja ya jipya au la kukufurahisha.
Hakika mkuu, tuwe wakweli hivi Tbc unaangalia ili upate nini au kwa habari ipi!!
 
Naichukia TBC na wafanyakazi wake
Mkuu pamoja na hii mitandao yote ya kijamii bado unaangalia TBC kweli. Kwenye mitandao unapata kitu roho inapenda na unachangia itakachoweza, sio hizo redmade programmes. Hiyo TBC wanaangalia wazee wa ccm na watu wa vijijini wasiojua lolote.
 
Kumbe kuna watu bado wanaangalia TV? hehehe duh!
 
Back
Top Bottom