TBC haikumtendea haki marehemu David Wakati | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC haikumtendea haki marehemu David Wakati

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by issenye, Dec 5, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Jana ndio siku ambayo safari ya mwisho ya marehemu david wakati hapa duniani ilihitimishwa. Kwa kweli jinsi televisioni ya taifa ilivyoipa coverage hii safari, binafsi haikunifurahisha. Pamoja na kuwa marehemu aliwahi kuwa mkurugenzi wa rtd ambayo ndiyo iliyoizaa tbc.
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,847
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kuna Mambo Mengi ya Kuelimisha Jamii Yanatusubiri ambayo Kila siku Tunaona TBC Hawawatendei Haki wenye Kodi Zao!! Ila Kwa Hili Naona Hawa TBC hakuna baya lolote ambalo wametenda!! Kwani Huwezi Kufuta vipindi vilivyopo kwenye Ratiba na Kuanza kuweka coverage ya Msiba ambao hautakuwa na Manufaa yoyote kwa wale waliobaki Hai!!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,329
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Tbc siku hizi ni kitengo cha propaganda ndani ya sisiem! Hakuna wanachokifanya zaidi ya kueneza propaganda na upupu wa chama. Hakuna weledi tena bali ni utekelezaji wa maagizo! Period!
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi najiuliza TBC ilitakiwa ifanye nini? Wazike kamera zao na yeye Wakati? Kwani kuwa mfanyakazi ndo nini? Wangapi wamekufa na walifanya kazi huko?
     
  5. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,533
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    No comment!
     
  6. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,626
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Pole sana, Me too. Sio siri TBC ni chombo hopeless kabisa kwa watz wa kawaida...toka TM awekewe zengwe kwa kufanya kazi yake ki-professional. Kwa kweli kila iitwayo siku quality ya Programing imekuwa ikishuka...imebaki ni TV ya kuwasifia watawala.
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Una maana David Wakati ni mtu wa kawaida?
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,318
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    mkuu watu wana majibu very Rude.mtoa hoja alikuwa na maan nzuri tu kwa mtu wa aina yake na ukizingatia historia ya TBC alistahiki kupata coverage ya kumbukumbu ili hata wale kizazi kipya wasiomjua wamjue nawatambue mchango wake na hata pia kujifunza kutoka kwake
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    Kuna meeengi ya kupigania na hayapiganiwi.
    kupanga ni kuchagua.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja. Na ukizingatia wanavyozipa coverage harambee za kanisa ambazo Eddo(not Kumwembe) amehudhuria!
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,091
    Likes Received: 6,557
    Trophy Points: 280
    inawezekana misiba kipindi hiki ilikuwa mingi hivyo wakaona
    itakuwa ngumu kuweka upendeleo kwa huyo mtu wao,
    hata hivyo, R.I.P David Wakati.
     
  12. ram

    ram JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 6,209
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Waambie harusi za watangazaji, dk 45!
    RIP DW
     
  13. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2016
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 16,293
    Likes Received: 8,388
    Trophy Points: 280
    Duh...
     
  14. Philipo D. Ruzige

    Philipo D. Ruzige Verified User

    #14
    Jul 25, 2016
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 4,708
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    Ninyi wavumilivu zaid ya yule mstaafu wa chama cha kijani.. Kumbe mpaka leo hii bado mnaangalia hao wapuuz wa tbc...
     
  15. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2016
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,847
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Jamani tusimshambulie sana mzee wa watu!! Kama ameona anaweza kusaidia hata kwa njia hiyo si Vibaya. Ila ifahamike Mheshimiwa rais ndio mwenye mamlaka ya kumchagua mtu ambae anaona anamfaa katika kufanikisha malengo ya kuwaletea watanzania maendeleo!! Hata uwaziri rais ndio mwenye mamlaka ya kuchagua!
     
Loading...