TBC 1 kwenye matukio ya LIVE mjirekebishe

TBC 1 kwenye matukio ya LIVE mjirekebishe

TBC sjui kwa nn JPM hakuwatumbua wote
 
Mvua Itakuwa imesumbua. Ujinga ninawashangaa wanazidiwa kwa quality Hadi TV 1 worldcup
 
watumishi wa umma hao, ubunifu wautoe wapi?
 
Fedha kidogo kwa haiyo shirika haliingizi

Kitengo cha masoko na utafiti hakipo hapo TBC? wanafanya nini? wanakaa tu ofisini kusubiria wajteja kwenye huu ushindani wa vyombo vya habari lukuki?
 
Ukitaka ushaidi angalia wanachokifanya kwenye picha za uzinduzi wa dreamliner ...the most poorest pictures

Utadhani wanatumia vyombo vya karne ya 17 ama ni kama vile wanakuhujumu. Kila picha na matangazo ni scratches.
 
Kwenu UONGOZI wa TBC ,tokea mbadilishwe jina kutoka TVT hadi TBC ni zaidi ya miaka 10 sasa,lakini namna mnavyorusha matangazo yenu hamna tifauti kabisa na TVT,hakuna mlichobadilika hata kidogo.

Matangazo yenu ya LIVE au mubashara yanatia kichefuchefu,kwanza nadhani mnakuwa na kamera moja tu wakati wenzenu wanakuwa na zaidi ya kamera moja zinazokuwa katika angle tofauti tofauti,au kama mnakuwa na kamera nyingi,kuna haja ya kuachana na hao makamera wenu uchwara ambao hawajui namna ya kuchukua matangazo ya LIVE.

Au kama sio hao makameraman wenu,basi huyo mchanganya picha wenu hafai hata kidogo,maana haiwezekani tukio ambalo mtazamaji anahaki ya kuliona karibu ninyi bado mnalionyesha mbali.huo ni uzwazwa .

Lakini pamoja na hayo hao Watangazaji wenu wa matangazo ya LIVE warudi darasni,maana hawajui na hawana ethic za kurusha matangazo ya LIVE,haiwezekani kwenye tukio la LIVE kiongozi,au MC wa shughuli anaongea na yeye naye anaingiza sauti yake.

Hakika ,ndugu Ayoub Rioba kuna haja ya kuliangalia suala hili ili kujenga shirika bora naloendana na ushindani wa ukuaji wa kasi ya matangazo ya moja kwa moja,yaani LIVE.
Wanazidiwa na online tv za vijana wenye mitaji ya kuungaunga?Shame
 
Mudawote,

Nadhani jibu litakalo tegemewa ni fedha kiduchu shirika linapewa.

Inabidi atie ubunifu katika kusimamia TBC,basi hata miradi mbalimbali ili waweza kujiendesha vyema.
Ni kweli, kuna vitu vidogo vya ubunifu TBC hawana, wamekalia kulogana tu na kushinda kwa wachawi
 
Yaani nilikuwa naangalia live ndege imetua badala ya kuonyesha taxiing i.ie ndege kutembea kuja eneo la kusimama wao wanonyesha muziki wa bendi. Labda hii inatokana na upungufu wa kamera. Mheshimiwa Rais anongea ndani ya ndege wao wanakata transmission. Halafu mara nyingi tu wanaonyesa vichwa vya watu vimeziba kamera. Inabidi wajirekebishe
 
Mkurugenzi afukuzwe,
Namuonea huruma lakini nadhani ni bora akarudi chuoni kufundisha tu!Unazidiwa vipi na Ayo tv, global tv etc kwenye kurusha live broadcast?Wametumia kiasi gani kuboresha matangazo yao hao wengine ambacho TBC hawana!Sijui ana lugha gani ya kuwaeleza watz. Kama vifaa vipo na tatizo ni warushaji wa matangazo basi awaondoe alete wapya , maana nina hakika wapo vijana wanaweza kuifanya kazi hoyo kwa ubora na gharama nafuu kabisa
 
Azam wapo vizuti japo hawana access kama tbc. Ila tbc ni janga kubwa kabisa
 
Mimi nimeshangaa sana!!!! matangazo ni ya kiswahili, sisi ni waswahili halafu yanaonyeshwa "hai" kulikuwa na sababu gani kuendelea kufafanua huku sauti ya matukio live zikigongana na hayo ma historia yao? wangesubiri waandae documentary lakini wawaachie wananchi wenyewe washuhudie
 
Back
Top Bottom