Tatizo ni nini hasa? - wanaume na wanawake tujadili

Tatizo ni nini hasa? - wanaume na wanawake tujadili

Asante kwa observation na maelezo mazuri, lakini kwa mtazamo wako unadhani ni sahihi kulamba au kutumia vidole (Mikono ni sehemu ya tatu kwa kuwa chafu na bacteria wengi nyuma ya kinywa na genital areas), na ikizingatiwa tendo la ndoa halina muda maalum, yawezekana ashiki zikapanda kabla mwenzi wako haja jisafi, let say umetoka job naye katoka job, kipindi mnajiandaa muoge mzuka huo!
Nakubaliana na ww kwamba ni muhimu kuwa na hygiene njema kwa ujumla…na kulambana au kutumia vidole ni chaguo la mtu binafsi.Na iwapo tendo likitendeka kabla kujisafi then ipewe kipaumbele hygiene.
Unazungumziaje tafiti zinazoonesha ulambaji unachangia kuongezeka kwa saratani ya koo?Swali kwa wanaume-hivi kuna ladha yoyote inayokufanya upende kulamba au ni fear factor tu kuwa hutamridhisha and some one will do it for you?Na ni kwa nini zisianze natural ways then if she complains ndo itumike hiyo arificial method?
Ni kweli ulambaji unasababisha na kuongezeka kwa saratani ya koo kwa sababu walio wengi wanatumia njia hio kama fasheni,isitoshe walio wengi hawatulii na mwenzi mmoja ,polygami inasababisha muongezeko wa kupata saratani ya koo,ukichangia hygiene na kwamba wengi wana magonjwa tofauti ambayo hayaoneshi dalili nyingi za mtu kugundua kama huyu ninayemlamba ana gonjwa fulani mfano ugonjwa kama fungus,chlamydia ni ngumu kugundua kama huna ujuzi kama mtu ana magonjwa hayo haswa kama akiwa amejisafi.Magonjwa mengine kama herpes simplex virus ambayo wengi wanatembea nayo ni rahisi sana kuambukizana bila kuona dalili zozote kutoka kwa mtu na ukichangia upungufu wa wengi kuhusiana na knowledge ya magonjwa ya zinaaa….
Hilo swali la wanaume nitawaachia wanaume wajbu…..
Upo right, lakini tujiulize tunaweza kweli yanayotendeka kwenye picha/mikanda ya X? wale jamaa wanaweza kusustain ererction na ejaculation for more than 30 mins, kwa wanaume wa leo nani mwnye huo ubavu?
Siwezi kuwajibia wanaume wote lakini ninaamini asilimia 100 wapo wenye uwezo wa kusustain erection for 30 mins…Isitoshe wale wa kwenye mikanda wengi wao wapo kibiashara zaidi,na kuna uwezekano wanatumia dawa kuwa na erection ya muda mrefu na hawahusishi hisia na hio hupelekea kutokuejaculate haraka.Kuna tofauti ya making love and having sex...
NB:si yote yanayotendeka kwenye mikanda ile ni ya kuigwa.
kwa wadada mnatoaga chance kwa wakaka kujaribu kiungo kwa kiungo kabla ya kudemand kulambwa? Vipi wamasai nao wana huo utamaduni?
Hili itabidi niwaachie wamasai wajibu kwasababu mimi sijui tamaduni zao Cc kingasti
mwanaume anatumia dakika 50 kulamba, lakini tendo lenyewe ni just 5 seconds kwisha kabisa, na hawezi kurudia mpaka apepewe? Hili unalizungumziaje?
Nadhan hata babu zetu wengine walikuwa na maumbile madogo, how did they cope with that? na kwanini vijana waleo washindwe?
  • Lishe yetu duni ambayo haina virutubisho vya kutosha vinasababisha mapungufu ya nguvu ya kiume,
  • kutokuwa na pumzi ya kwenda mwendo mrefu inaweza kusababishwa na kujichua au mwili kutokujengeka vya kutosha kuhimili mikiki ya mwendo mrefu.Lack ya knowlegde ya Kuanya mazoezi ya kujifunza kujizuia kuejaculate haraka pia inachangia...
  • Wazee wetu hawakuwa wawazi kuhusu masuala ya tendo hili kwa ujumla kwahio kutokuwa na mijadala kuhusu masuala hayo.Na hio inapunguza ule ushawishi wa kujua kwamba nina mapungufu,ninamaanisha kwa walichokuwa wakikipata ni perfect na wakati huohuo utakachokipata unaridhika nacho kwasababu hawakuwa na itikadi ya kujaribu kila mahala.
 
Last edited by a moderator:
Suala kubwa kabisa kabisa linaloleta tatizo ktk hili ni jinsi mzunguko wa maisha ulivyo mgumu kwa pande zote mbili.

Changamoto tunazokutana nazo zinatufanya kuwaza hayo tu,me huwa ananiambia mbona hujanigegeda vzr leo? namwambia kwa sababu ya hiki na hiki so usijal nita-recover tu.

Ananishauri na kunitia moyo then anapigwa vilivyo mpaka kwenda kukojoa anaogopa.Ni namna tu ,na influence ya demu.
 
vibomba vya maji ya pressure




Sijaielewa hvo vbomba vpoje na vnatumikje weka picha
 
Vyakula tunavyokula navyo huchangia sana. Waweza jiuliza mara ya mwisho kula kiazi kitamu ama muhogo wa kuchemsha ni lini ukashindwa pata jibu.
 
vibomba vya maji ya pressure




Sijaielewa hvo vbomba vpoje na vnatumikje weka picha

index.jpegkibomba.jpeg
Hivi vibomba ndo habari ya mujini kwa dada zetu! Hasa kikiwa kinatoa maji ya uvugu vugu!!
 
Vyakula tunavyokula navyo huchangia sana. Waweza jiuliza mara ya mwisho kula kiazi kitamu ama muhogo wa kuchemsha ni lini ukashindwa pata jibu.

Unataka kuniambia wa vijini wanaafadhali juu ya hili?
 
Back
Top Bottom