Tatizo ni nini hasa? - wanaume na wanawake tujadili

Tatizo ni nini hasa? - wanaume na wanawake tujadili

Miili wazi
Zamani mwili unauona wazi ukiwa kitandani au wakati upo na mwenza wako tu. kitendo cha kuona mwili wazi kila mara, huondoa shauku ya nini kipo ndani ya mwili huo... Sasa kama shauku ilishakwisha, ndani ya 6 kwa 6 hakutakuwa najipya
 
mbona kama umeongea kinyume the boss! wanaume na kusaka manoti hujikuta wana muda mchache wa kuwaza mapenzi na hata ufanisi wao hupungua.

Hiyo ya wanaume kukosa muda ni kweli, ila wanawake ni driving force ya wanaume kuhangaika na noti za kuhonga. Unakutana na mdada anakunywa pombe za laki kabla ya game na wanaume let say alikuwa na laki na elfu 10, hivi nguvu atazipata wapi ilihali anajua kukicha ni lazima mdada agonge supu ya buku 10?
 
Miili wazi
Zamani mwili unauona wazi ukiwa kitandani au wakati upo na mwenza wako tu. kitendo cha kuona mwili wazi kila mara, huondoa shauku ya nini kipo ndani ya mwili huo... Sasa kama shauku ilishakwisha, ndani ya 6 kwa 6 hakutakuwa najipya

Lakini mbona wanajipodoa, kupendeza na kutamanisha sana kwa viguo vyao, iweje hamu na tamaa iishe baada ya round moja? Aun wewe huvutiwi na viguo vyao vya kimitego mitego?
 
Zamani zile tendo la ndoa lilikuwa ni wajibu wa ndoa, ufikishwe au usifikishwe.

Ndoa zilikuwa ndoa, ilikuwa ni kosa mwanamke kusema eti sifikishwi (kwanza anamwambia nani!).

Hakukuwa na option ya mwanamke kusema nimechoka, baba alikuwa anaruhusiwa kuwa na wanawake wengi ikiwa mmoja hatoshelezi mahitaji yake ya ngono.

Ikitokea mwanamke ukaenda kumfumania mume wako, kosa lilikuwa linakugeukia, unaulizwa ulifata nini huko!

Angalizo: Kwa hizo point tajwa hapo juu, tusitumia mlinganisho wa mapenzi ya kale na ya sasa.
 
Lakini mbona wanajipodoa, kupendeza na kutamanisha sana kwa viguo vyao, iweje hamu na tamaa iishe baada ya round moja? Aun wewe huvutiwi na viguo vyao vya kimitego mitego?
Ushaviona mitaani, ndani kunakuwa hakuna jipya
 
Hiyo ya wanaume kukosa muda ni kweli, ila wanawake ni driving force ya wanaume kuhangaika na noti za kuhonga. Unakutana na mdada anakunywa pombe za laki kabla ya game na wanaume let say alikuwa na laki na elfu 10, hivi nguvu atazipata wapi ilihali anajua kukicha ni lazima mdada agonge supu ya buku 10?

kuna rafki yangu wa kiume aliniambia yeye akiwa hana hela hata uume hausimami. kiukweli gharama zikizidi kipato hata hamu ya sex inapungua sana haswa kama hukubaliani na situation uliyopo.
 
Haina kukariri,raha ya kula ushibe!
Kula nisishibe,heri nisipewe!!!

Ikitokea hukushiba unafanyeje? unamshurutisha? Nini kinakushibisha vilivyo ulimi, vidole au kiungo?
 
Ikitokea hukushiba unafanyeje? unamshurutisha? Nini kinakushibisha vilivyo ulimi, vidole au kiungo?

Simshurutishi namtangaza tu!!
Kwani ulimi na vidole sio viungo?
 
Back
Top Bottom