Tatizo ni asili au asili ni tatizo?


Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Ndugu wadau.
Mengi yalisemwa kuhusu ndugu yetu Hassanali kuhusu the way alivyopunguza uzito. Wengi wao walidai kuwa jamaa alifanya surgery kuondoa extra fat mwili kwake. Na kweli jamaa ali-trim sana, laiki cha ajabu naona kama hali ile inamrudia tena. Je tatizo ni nini?


attachment.php?attachmentid=37292&d=1316099453


 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,018
Likes
11,962
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,018 11,962 280
Du kweli naona kitambi kinarudi tena da ila mwanzo alikuwa more than kibonge........
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
msosi bwana si kingine kula uone hui bonge
 

Forum statistics

Threads 1,236,262
Members 475,042
Posts 29,252,053