Tatizo la kuchekacheka linasababishwa na nini?

Tatizo la kuchekacheka linasababishwa na nini?

Yawezekana anaecheka pia hapendi
Hii tabia ipo na nadhani ni tatizo. Kuna mama namfahamu aisee ukianza kuongea nae tu! Full kicheko mpaka anaishiwa nguvu.

Na ni tabia inayokera na naamini inaleta ugumu flani kwa anaecheka.
 
walau umeongea kitaalam

inasikitisha majibu ya kebehi, dharau na ya kimatusi yalokuwa yakitolewa na wachangiaji wengine

na hiyo ndo hali halisi ya tanzania, kuna watu wana matatizo, ila hawatafuti kuyatatua kwasababu kuna watu hawato msaidia kwa ushauri wowote zaidi ya kumkebehi na kumuona wa hovyo bila hata ya kujaribu kuelewa the genuine problem ambalo mtu analo

Kweli Kabisa, mtu kukaa kimya anaona kuna kitu kitapungua sijui kwake[emoji1435]‍♂️[emoji1435]‍♂️
Wanakazana tu kutoa pumba, wakati hii shida mi anayo rafiki yangu ni msela.. na huwa yeye mwenyewe haipendi inamtesa, let’s be serious guys linaweza kumpata hata mwanao
 
Nina dawa ya huo ugonjwa ni-PM tumtibu haraka tena ni mzizi
 
Kweli Kabisa, mtu kukaa kimya anaona kuna kitu kitapungua sijui kwake[emoji1435]‍♂[emoji1435]‍♂
Wanakazana tu kutoa pumba, wakati hii shida mi anayo rafiki yangu ni msela.. na huwa yeye mwenyewe haipendi inamtesa, let’s be serious guys linaweza kumpata hata mwanao
mbona watu wameshatoa majibu mujarabu kabisa wamtafutie mwanaume atapona. Huo ugonjwa unatokea sana shule za girls tupu na ndio maana zamani kulikuwaga na madisco kipindi cha graduation wanaalika shule ya boys na kipindi blues inapigwa taa zinazimwa dk kama 10 zikiwashwa mademu wote wameshapona kuchekacheka baadae inapigwa reggae disco linaendelea. Shule za siku hizi sijui wanakwama wapi
 
Back
Top Bottom