Tatizo la kuchekacheka linasababishwa na nini?

Tatizo la kuchekacheka linasababishwa na nini?

Habari zenu wakuu.

Kuna binti mmoja mtoto wa shangazi yangu ana umri wa miaka 21. Alinijia kuniomba ushauri juu ya tatizo la kuchekacheka. Anasema huwa anacheka sana bila sababu tena hata kwa mambo yasiyochekesha.

Anasema amekuwa akitumia dawa za mitishamaba lakini hazijatatua tatizo lake.

Anashindwa hata kwenda kanisani kwakuwa anashindwa kujizuia kucheka.

Kwa yeyote mwenye ufahamu juu ya sababu na suluhu ya tatizo hili ntashukuru sana kwa ufafanuzi wake.

Ahsanteni sana
Yupo dar mkuu?
 
Mhhh hpn some people wamezaliwa hivyo mfn n mimj yaan kukuta unanuna ni insue serious na unaweza jikuta unacheka kwenye issue isiyo hata na msingi mwachen tuu
 
Inaweza kua huyo sister alisoma boarding so nafikiri haukuugua kale ka ugonjwa ka kuchekacheka nadhani huu ndio muda wake wa ka ugonjwa ka CHEKELEA so mwacheni tu a "back on time"
 
Habari zenu wakuu.

Kuna binti mmoja mtoto wa shangazi yangu ana umri wa miaka 21. Alinijia kuniomba ushauri juu ya tatizo la kuchekacheka. Anasema huwa anacheka sana bila sababu tena hata kwa mambo yasiyochekesha.

Anasema amekuwa akitumia dawa za mitishamaba lakini hazijatatua tatizo lake.

Anashindwa hata kwenda kanisani kwakuwa anashindwa kujizuia kucheka.

Kwa yeyote mwenye ufahamu juu ya sababu na suluhu ya tatizo hili ntashukuru sana kwa ufafanuzi wake.

Ahsanteni sana
Nyege izo tafuta demu braza tatizo lako litaisha. Amen.
 
Bila shaka atakua na bkr
Ya kichina
 
Atafute kitanzi ila kuwepo mtu karibu,akianza tu kutoa ulimi tu anakata kamba,akitoka hapo hacheki ovyo tena
 
Back
Top Bottom