Tatizo la CHADEMA Igunga ni Mgombea


W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
Kila ninapopita tarafa zote nne igurubi, choma, simbo na igunga mjini. Kila unapofika katika mikusanyiko ya watu wengi wanamtoa kasoro mgombea wa CHADEMA Joseph Kashindye kuwa ni mzito wa kuongea wengine wanasema ni mzee huku wakimwagia sifa mgombea wa CUF Leopold Mahona kuwa sera zake zinatekelezeka na anajua kulimiliki jukwaa pia ni kijana mdogo, ambaye amezaliwa tarafa ya SIMBO.

Kinyume na mgombea wa CHADEMA ambaye wanasema alitokea Sengerema MWANZA na alikuja kama mwalimu na baadaye kupanda ngazi na kuwa Mratibu wa Elimu wilayani Igunga. Mtoaji wa habari hizi ni mmoja wa timu za kampeni zilizoko huku Igunga.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,157
Likes
1,461
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,157 1,461 280
asante kwa taarifa, ngoja tusubiri matokeo.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
120
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 120 0
Kila ninapopita tarafa zote nne igurubi, choma, simbo na igunga mjini. Kila unapofika katika mikusanyiko ya watu wengi wanamtoa kasoro mgombea wa CHADEMA Joseph Kashindye kuwa ni mzito wa kuongea wengine wanasema ni mzee huku wakimwagia sifa mgombea wa CUF Leopold Mahona kuwa sera zake zinatekelezeka na anajua kulimiliki jukwaa pia ni kijana mdogo, ambaye amezaliwa tarafa ya SIMBO.

Kinyume na mgombea wa CHADEMA ambaye wanasema alitokea Sengerema MWANZA na alikuja kama mwalimu na baadaye kupanda ngazi na kuwa Mratibu wa Elimu wilayani Igunga. Mtoaji wa habari hizi ni mmoja wa timu za kampeni zilizoko huku Igunga.
....Timu za kampeni za Chama gani? FUNGUKA!
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
wafuasi wa ccm wanasema kushinda cdm bora wampigie cuf .na wafuasia wa cuf wanasema kuliko cdm kushinda bora ccm ishinde lakini mwisho mwa hao awatapiga kula kwa kutokuwa na msimamo.
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
393
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 393 80
Kila ninapopita tarafa zote nne igurubi, choma, simbo na igunga mjini. Kila unapofika katika mikusanyiko ya watu wengi wanamtoa kasoro mgombea wa CHADEMA Joseph Kashindye kuwa ni mzito wa kuongea wengine wanasema ni mzee huku wakimwagia sifa mgombea wa CUF Leopold Mahona kuwa sera zake zinatekelezeka na anajua kulimiliki jukwaa pia ni kijana mdogo, ambaye amezaliwa tarafa ya SIMBO.

Kinyume na mgombea wa CHADEMA ambaye wanasema alitokea Sengerema MWANZA na alikuja kama mwalimu na baadaye kupanda ngazi na kuwa Mratibu wa Elimu wilayani Igunga. Mtoaji wa habari hizi ni mmoja wa timu za kampeni zilizoko huku Igunga.
Nilipo angalia jina lako nikaona kama limeandikwa wowowo!!!, Nikasema si kosa lako, lakini bado sio kosa lako!!!. Ndo faida za kukubali kupakatwa na mafisadi!!
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
jimbo ni la CUF kwa jinsi inavyoonekana ushindi kwao ni mweupe kutokana na mgombea wao ni mzawa na anafahamika, hii ni mara ya pili kwa hiyo hawatumii nguvu kubwa labda CCM wawaibie, na kwa kuwa Maalim seif ndiye atakayefunga kampeni naona wamejipanga vizuri. a
 
Azadirachta

Azadirachta

Senior Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
171
Likes
0
Points
0
Azadirachta

Azadirachta

Senior Member
Joined Oct 9, 2010
171 0 0
Kila ninapopita tarafa zote nne igurubi, choma, simbo na igunga mjini. Kila unapofika katika mikusanyiko ya watu wengi wanamtoa kasoro mgombea wa CHADEMA Joseph Kashindye kuwa ni mzito wa kuongea wengine wanasema ni mzee huku wakimwagia sifa mgombea wa CUF Leopold Mahona kuwa sera zake zinatekelezeka na anajua kulimiliki jukwaa pia ni kijana mdogo, ambaye amezaliwa tarafa ya SIMBO.

Kinyume na mgombea wa CHADEMA ambaye wanasema alitokea Sengerema MWANZA na alikuja kama mwalimu na baadaye kupanda ngazi na kuwa Mratibu wa Elimu wilayani Igunga. Mtoaji wa habari hizi ni mmoja wa timu za kampeni zilizoko huku Igunga.
Idadi ya mashoga inaongezeka sana! Nakulilia Tanzania...Dr Kafumu ni Kijana zaidi
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,300
Likes
3,757
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,300 3,757 280
Woyowoyo unapima upepo kwa kutumia pima maji?
 
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
497
Likes
20
Points
35
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
497 20 35
Si busara katika siasa za leo kuangalia Mgombea amezaliwa wapi, hatuchagui wazawa tunachagua viongozi wa maeneo yetu, achakuendekeza siasa za ukabila zimepitwa na wakati.
 
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
151 0 0
Hureeeee Mahona, tunakusubiri tukupeleke bungeni.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
wanajiandaa kulalamika..hali ni mbaya..mtalia mwaka huu..bado 2015 mtalia sana
 
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2007
Messages
528
Likes
59
Points
45
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2007
528 59 45
Idadi ya mashoga inaongezeka sana! Nakulilia Tanzania...Dr Kafumu ni Kijana zaidi
Kafumu kawaagiza wapiga kula wamchague yeye kama alivyochaguliwagwa na mkewe ndo kamuoa! Na wewe wowowo tayari ushakuwa mdunguliwa wa Kafumu.
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,419
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,419 14 0
kama kuchagua mgombea kttokana na eneo alilotoka basi makongoro mahanga asingekua mbunge wa segerea tena kwa kulazimisha
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,353
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,353 280
Huyo mgombea wa CUF anamshinda mwanamuziki gani wa bongo fleva kwa kuongea?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
jimbo ni la CUF kwa jinsi inavyoonekana ushindi kwao ni mweupe kutokana na mgombea wao ni mzawa na anafahamika, hii ni mara ya pili kwa hiyo hawatumii nguvu kubwa labda CCM wawaibie, na kwa kuwa Maalim seif ndiye atakayefunga kampeni naona wamejipanga vizuri. a
Sikujua Rostum Aziz ni CUF. Maana ndiye aliyekuwa akishinda Igunga, jimbo la CUF.
 

Forum statistics

Threads 1,213,815
Members 462,336
Posts 28,491,083