Tatizo hili suluhu yake ni nin wakuu

Tatizo hili suluhu yake ni nin wakuu

Ni kwel mkuu..nadhan nme over do..sasa sjui nisubir nipone kwanza ndo niendelee ama nifanyeje..mpaka nawaza mchana huu niende hospitali..maana sjui napoje
Usiache cha kufanya zunguka uwanja tu kama mara mbili tatu TU TU TU TU TU TU TU TU TU.

Kisha nyoosha misuli dakika kadhaa aafu baada ya hapo umemaliza.

Fanya hivyo kama wiki hivi kisha anza kukimbia mdogo mdogo sana kama umbali wa kilomita mbili hivi.
 
Pia tafuta hii dawa uwe unajichua panapouma mi ndo natumia
JPEG_20210523_184736_1898828916.jpg
 
Usiache cha kufanya zunguka uwanja tu kama mara mbili tatu TU TU TU TU TU TU TU TU TU.

Kisha nyoosha misuli dakika kadhaa aafu baada ya hapo umemaliza.

Fanya hivyo kama wiki hivi kisha anza kukimbia mdogo mdogo sana kama umbali wa kilomita mbili hivi.
Ngoja nifanye hvo..nimetoka hospital hapa Dr kanambia hvo hvo..na dawa ya kuchua na za maumiv tu kanambia
 
Ngoja nifanye hvo..nimetoka hospital hapa Dr kanambia hvo hvo..na dawa ya kuchua na za maumiv tu kanambia
Mazoezi usianze ghafla mkuu.

Mwenyewe hapa juzi nimefanya mazoezi dah mapaja yote yanauma kwa sababu nilinpgewa na gem licha ya kujua madhara yake nikitoka uwanjani bado nikaendelea tu kucheza
 
Ni kwel mkuu..nadhan nme over do..sasa sjui nisubir nipone kwanza ndo niendelee ama nifanyeje..mpaka nawaza mchana huu niende hospitali..maana sjui napoje
Na kama unatembea barabarani pia angalia viatu unavotumia. Barabara zinaumiza sana miguu kama hujapata viatu sahih
 
Na kama unatembea barabarani pia angalia viatu unavotumia. Barabara zinaumiza sana miguu kama hujapata viatu sahih
Nmenunua viatu vya jogging vzur tu.sasa sjui navyo si sahih..ngoja nivichunguze.uskute nilikosea
 
Nahisi kwamba, katika magoti kuna girisi. Kuisha kwa girisi hii kunatofautiana mtu na mtu, mwingine inawahi kuisha, na mwingine inachelewa. Kwamba, kama umri umeenda na girisi kwenye magoti imeisha, basi ni hatari unapofanya mazoezi ya heka heka kama vile kukimbia.

Na inashuriwa kabla ya kuanza mazoezi ni vyema kumuona daktari ili usipate shida. Kwa mfano, kama umri umeenda au girisi ina shida kwenye magoti, basi unaweza kuwa unafanya mazoezi hata ya kutembea tu inatosha.

Kwa waliowahi kufanya mazoezi ya kukimbia watakuwa wanaelewa kwamba, ukiacha kukimbia muda mrefu, na siku ukianza kukimbia, basi mwili mzima huuma ikiwemo nyama za mapaja. Sidhani kama magoti huwa yanauma.

Ukiona magoti tu yanauma na hauwezi kutembea jua una matatizo kwenye magoti, labda girisi imeisha au imeathiriwa na mfumo wa maisha.

Kuna watu wanaumwa magoti na hawafanyi mazoezi.
 
Mazoezi usianze ghafla mkuu.

Mwenyewe hapa juzi nimefanya mazoezi dah mapaja yote yanauma kwa sababu nilinpgewa na gem licha ya kujua madhara yake nikitoka uwanjani bado nikaendelea tu kucheza
Nyama za mapaja kuuma mpaka nyonga sawa, lakini kuumwa magoti huo ni ugonjwa mfu ambao umechokozwa na mazoezi
 
Back
Top Bottom