Taswira

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,145
2,000
image001.jpg
Tabaaaasamu kazini
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
50,100
2,000
[QUOT]=Amavubi;5125065] View attachment 72895
Kwenye Foleni kama kawa[/QUOTE]

Naona umeamua kutudanganya, hapo uyo mzungu anapima kilo na Obama amekanyaga mizani ili uyo mzungu ajione ana kilo nyingi zaidi
 

Joseph

JF-Expert Member
Aug 3, 2007
3,521
1,225
Kuna tofauti kubwa sana kati ya huyu jamaa na Rais wetu maana hata mawazo yao ni tofauti,sikushangaa wakati Rais wetu alipokutana na Obama alikuwa na rundo la karatasi huku jamaa akiwa hana kitu anamsikiliza tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom