Taratibu za JWTZ/JKT

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Sep 22, 2013
1,370
2,000
Ndugu wananchi, maofisa na wapiganaji nawasalimu katika jina la Bwana. Naomba kujua lini next intake ya kujiunga na JWTZ/JKT na taratibu zake.

Sifa zote nahisi kuwa nazo ila kuhusu HIV, AIDS ntapima nikiwa huko. Aidha naomba kujua kama kuna msoto sana kwa mwenye digree coz huku kitaa najazwa ujinga eti lazima wanivunje mbavu wakinistukia. Kingne cha ziada ni yapi malipo ya graduate wa cheo cha private na vipi graduate anastahili zipi.
Naamini katika nidhamu na unyenyekevu, pia nitakomaa hadi tone la mwisho.

Mwenye maarifa anijuze.

Ahsanteni,

Wako mzalendo Noniyang'waka, J
 

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
ndg wananchi, maofisa na wapiganaji nawasalimu ktk jina la bwana.
naomba kujua lini next intake ya kujiunga na jwtz/jkt na taratibu zake.

sifa zote nahisi kuwa nazo ila kuhusu Hiv,aids ntapima nikiwa huko.
aidha naomba kujua kama kuna msoto sana kwa mwenye digree coz huku kitaa najazwa ujinga eti lazma wanivunje mbavu wakinistukia. kingne cha ziada ni yapi malipo ya graduate wa cheo cha private na vipi graduate anastahili zipi.
naamini ktk nidhamu na unyenyekevu, pia nitakomaa hadi tone la mwisho.
mwenye maariea anijuze!!!

ahsanteni, wako
mzalendo Noniyang'waka, J

watu wenye digrii hawaajiriwi sasa hivi...labda uende tu ukajifunze uzalendo kwa kupalilia mashamba ya mpunga kwa vidole..
 

Fakhi Jumaa

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
239
195
watu wenye digrii hawaajiriwi sasa hivi...labda uende tu ukajifunze uzalendo kwa kupalilia mashamba ya mpunga kwa vidole..

Unatafuta kazi kwa kuangalia mshahara? Duh na kwa bahati mbaya kule jeshini siyo ajira,(Employment) bali kule unaandikishwa(Enrollment). Kwa hiyo kama unatafuta kazi tu kule hakuna kazi ila nasikia kuna shughuli. Kwa ushauri- ukisikia interview ya JKT fasta nenda halafu ndo baadae utajipanga ukiwa huko.
 

NYEHUNGE

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
342
225
Unatafuta kazi kwa kuangalia mshahara? Duh na kwa bahati mbaya kule jeshini siyo ajira,(Employment) bali kule unaandikishwa(Enrollment). Kwa hiyo kama unatafuta kazi tu kule hakuna kazi ila nasikia kuna shughuli. Kwa ushauri- ukisikia interview ya JKT fasta nenda halafu ndo baadae utajipanga ukiwa huko.

Interview ya JKT ni lini mkuu.? Mimi hata kama ni kwa mshahara mdogo kiasi gani ili mradi tu nalitumikia JWTZ, nakipenda sana hiki chombo.
 

chumvichumvi

JF-Expert Member
May 6, 2010
1,200
1,500
cadet kidogo iko tofauti mkuu ukitaka uingie moja kwa moja ni mpaka panapotokea uitaji wa moja kwa moja tofauti na ivo ni mpaka upitie JKT maana hawachuki watu mtaani kabisa ila advantage ya JKT ni kwamba ukiitimu mafunzo vizuri unaweza ukaenda kwenye taasisi zingine zinazousika na maswala ya uasikari kama vile polisi bandari na kadhalika
 

FAIRATTORNEY

JF-Expert Member
Nov 24, 2013
220
170
cadet kidogo iko tofauti mkuu ukitaka uingie moja kwa moja ni mpaka panapotokea uitaji wa moja kwa moja tofauti na ivo ni mpaka upitie JKT maana hawachuki watu mtaani kabisa ila advantage ya JKT ni kwamba ukiitimu mafunzo vizuri unaweza ukaenda kwenye taasisi zingine zinazousika na maswala ya uasikari kama vile polisi bandari na kadhalika

Bora uwaeleweshe mkuu, wenzio wamekariri ukitoka jkt tu cadet.
 

Granta

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
4,683
2,000
Nina hamu ya kueleweshwa na wanaojua, hujui kitu kula kona...mtoa mada tuko pamoja
 

mikagati

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
320
195
Jamani JKT kwa degree holder zinatoka lini? Naomba kujuzwa na mwenye tetesi zozote.
 

apakak

JF-Expert Member
Dec 2, 2012
896
1,000
Kama una degree ya engineering au medicine unaingia JW bila ya kwenda jkt

Daktari akitoka monduli anapigwa mawe matatu(captain) kwa mpigo

Kwa ambao hawana hizo degree subiri mwezi wa sita au wasaba watatoa taarifa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom