Mrs Bishanga
JF-Expert Member
- Jun 30, 2013
- 1,002
- 2,293
Ok. Kwa hiyo alikuwa ni dereva au muuzaji wa matunda pale Sinza Africa Sana?
Me nliambiwa alikuwa dereva
Ok. Kwa hiyo alikuwa ni dereva au muuzaji wa matunda pale Sinza Africa Sana?
huyu wakuitwa JUMANNE SEBARUA TINGISHA naye yupo wap kwa sasa maana n miaka mingi sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Duncan MkandawireRSA watangazaji kwa kiswahili walikuwa ni Duncan Kandawire, Francis Chandiona, William Jeranje na Boston Calleja Kaunda.
Ni Kandawire mkuu. Siyo Mkandawire. Nina hakika na nilichokiandika.Duncan Mkandawire