Tanzia: Mwanamuziki Moses Bushagama (Mez B) afariki dunia

Tanzia: Mwanamuziki Moses Bushagama (Mez B) afariki dunia

KikulachoChako


wish kila mmoja angetambua na kuishi haya maneno mkuu,dunian pangekua mahali pazuri sana pa kuishi....
 
Last edited by a moderator:
na noorah ambaye pia mgonjwa

Hivi ni nini kimemkuta Noorah??? Ukimwona siku hizi huwezi amini kama ndo yule kijana alikuwaga na swagga za hatari.
Au ndo sketi zilimzidi enzi hizo, maana kijana alikuwa juu balaa na ice cream, alikuwa sumaku na wadada walikuwa kama mabati, wanavutika na kunasa!
 
Nimepatwa na huzuni kubwa sana.. R.I.P MEZ B & NGWEAR
 
dah mwanangu wa pili kutoka chemba kapoteza maisha. ngwea na mez b walikuwa classmates enzi hizo and now hawapo tena. RIP mez b na msalimie ngwea mwambie dom imebadilika sana
 
Unaongea sana as if wewe ni malaika unatenda mema kila wakati... wakati wa msiba watu wenye busara hutafakali kimyakimya
Sidhani kama ulikuwa na haja ya kuandika ulichokiandika kwa sababu nilichokifanya ni kukumbushana kwani hakuna mkamilifu hata mimi mwenyewe nina mabaya yangu nikiwa na maana sio msafi na ndio tukapewa nafasi ya kutubu......kama wewe umekereka na kukumbushana mambo utakuwa sio binadamu wa kawaida.....
 
Back
Top Bottom