TANZIA: Mbunge wa Geita Mjini, Donald Max afariki Dunia

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Apr 19, 2013
4,217
1,225
Apumzike kwa amani Mungu ailaze roho yake mahali pema pepon. Hvi tangu achaguliwe alishawahi kuhudhuria kikao chochote cha bunge? Sijawahi kumsikia bungeni wala nilikua simfahamu.
 

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
10,745
2,000
Hakika kupimwa afya kabla ya kuwania kuwawakilisha wananchi ni muhimu! Wabunge zaidi ya wanne wa chama kimoja kufa magonjwa ambayo mtu ukiyapata hupaswi kuwa muwakilishi wa wananchi lipo jambo!
 

POMPO

JF-Expert Member
Mar 12, 2011
6,690
1,195
Poleni wanamagamba wote, Nawaombeni kheri katika kipindi hiki kigumu.

Pole kwa wanafamilia na R.I.P Mh. MAX
 

Arushaone

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
14,959
2,000
Poleni sana familia, watani zangu wa CCM na wana Geita wote kwa ujumla, kila nafsi itaonja mauti.

Apumzike kwa amani milele.

Amen.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom