TANZIA: KakaKiiza Amefiwa na Mama Yake

TANZIA: KakaKiiza Amefiwa na Mama Yake

Ooh, R. I. P mama etu...... Wakati nikiendelea kuomboleza kifo cha mamangu mdogo ambae ametwaliwa leo pale mloganzila basi wacha niwaweke kwenye maombi wale wenzetu waliotangulia mbele za haki.... Hakika njia yetu ni moja

Sent using Jamii Forums mobile app
Poleni sana, Mwenyezi Mungu mnayemtumikia akawape faraja ya kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tanzia ya fake ids huwa kuna kazi kidogo kuibadilisha taswira ya kufikirika kimawazo na kuileta kwenye uhalisia!

Labda wenzangu niwaulize, misiba hii baadaye huweza kuwatambua wahusika kamili na kilio kilipo, au ni kama msiba wa jambazi, kama ni 'kada'mwenzenu, ukisikia kauawa bila hata kujua sura wala whereabouts zake, basi una'pay attention'Kwa kutuma mchango na pole zako?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pumzika kwa Amani Mama Yetu
Poleni wafiwa Mungu awatie nguvu na uvumilivu!
 
Mtoa taharifa na Mtolewa taharifa ni Verified User[emoji41]
Tanzia ya fake ids huwa kuna kazi kidogo kuibadilisha taswira ya kufikirika kimawazo na kuileta kwenye uhalisia!

Labda wenzangu niwaulize, misiba hii baadaye huweza kuwatambua wahusika kamili na kilio kilipo, au ni kama msiba wa jambazi, kama ni 'kada'mwenzenu, ukisikia kauawa bila hata kujua sura wala whereabouts zake, basi una'pay attention'Kwa kutuma mchango na pole zako?

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Poleni sana kwa msiba huo mzito sana, Bwana awafariji ktk kipindi hiki kigumu ila tumaini lipo kwa wale wanaolala ktk Bwana siku ataporudi watafufuliwa tukutane nao asubuhi ile njema
 
Back
Top Bottom