Tanzania yatia fora Moscow

Tanzania yatia fora Moscow

Ndani ya ccm hakuna mtu anayefikiria juu ya maslahi ya nchi, kila mmoja anafikiria maslahi ya tumbo lake kwanza.

Anthony Mtaka Chiganga ambaye alichaguliwa kuwa mwenyekiti wa RT katika mazingira ya utata amethibitisha kuwa chama cha riadha nchini bado hakijapata viongozi wenye vision na wanaoujua mchezo wa riadha.

Kwa akili ya kawaida kabisa si jambo rahsi kwa kiongozi kuwahi moscow ilihali wanariadha wamebaki nyuma. Na haiingii akilini RT kupeleka moscow lundo la viongozi huku wanariadha wakiwa wawili tu. Lakini hii yote inawezekana tu kwa muono wa wachumia matumbo wa ccm.
 
tusitegemee wafu kutatua matatizo yetu kilichopo ni sisi kuacha ubinafsi na kuangalia taifa mbele kuliko kufanya ujuaji kila sehemu na matokeo yake mnachemka kotekote..

bayi kina juma ikangaa wanapashwa kujitolea zaidi nakuacha kujuana ili tufike mbali zaidi hongera babu wa zamani kule mexico..

Umenena jambo jema ndetichia.
 
Last edited by a moderator:
Tanzania ilikuwa maarufu sana ktk riadha mfano Filbert Bayi alikuwa anapagawisha watazamaji wa mashindano ya riadha kama Usain Bolt kwa kufanya mambo makubwa. Tizama clip ya Bayi akifanya makamuzi ya uhakika hapa chini. Mbali ya Filbert Bayi, walikuwepo Suleiman Nyambui, Juma Ikangaa n.k. Sijui ni nini kinacho sababisha Tanzania ya sasa kukosa wanariadha wa viwango vya kimataifa? Tutizame jinsi mtangazaji wa TV na watazamaji walivopagawishwa na umahiri wa Filbert Bayi na pia riadha kuchochea Tanzania kujulikana ki-utalii n.k Bayi had the biggest, steeliest balls in track and field history. Simply running away from the greatest mile runners in the world and daring them to catch you is incredibly insane and wonderfully beautiful.
 
Last edited by a moderator:
Mbio za Marathon ambapo Tanzania inategemewa kuwakilishwa na wakimbiaji wawili, Mohammed Ikoki Msandeki na Faustine Mussa (14th IAAF World Championships Athletes -IAAF World Championships) itafanyika siku ya jumamosi August 17, 2013 saa za mchana (14th IAAF World Championships Timetable by day). Kwa hiyo kati ya wa-Tanzania million 44 tunawakilishwa na wakimbiaji wawili tu wa mbio za marathon na hakuna wa mita 3,000, mita 5,000 n.k kwa kukosa wakimbiaji waliofikia viwango vya IAAF. Nchi zingine za Afrika Mashariki Uganda inawakilishwa na wanariadha 12, Kenya inawakilishwa na zaidi ya wanariadha 30, Rwanda wanariadha 2, Burundi mwanariadha 1, Somalia 1 source: http://www.iaaf.org/competitions/ia...world-championships-4873/athletes?country=UGA
 
Ndani ya ccm hakuna mtu anayefikiria juu ya maslahi ya nchi, kila mmoja anafikiria maslahi ya tumbo lake kwanza.

Anthony Mtaka Chiganga ambaye alichaguliwa kuwa mwenyekiti wa RT katika mazingira ya utata amethibitisha kuwa chama cha riadha nchini bado hakijapata viongozi wenye vision na wanaoujua mchezo wa riadha.

Kwa akili ya kawaida kabisa si jambo rahsi kwa kiongozi kuwahi moscow ilihali wanariadha wamebaki nyuma. Na haiingii akilini RT kupeleka moscow lundo la viongozi huku wanariadha wakiwa wawili tu. Lakini hii yote inawezekana tu kwa muono wa wachumia matumbo wa ccm.

ile aibu nyingine ya kule Karzan yalikofanyika mashindano ya riadha ya vyuo vikuu duniani mmeisikia?tulipeleka wachezaji wawili na wote wamekuwa wa mwisho,sprinter wetu anakuja na sekunde 12 mita 100 wakati hapa nyumbani aliqualify na sekunde 10.8!wachezaji wamerudi lakini mwalimu wao alipotoka huko kaunganisha safari ya barcelona kwenye mashindano ya kuogelea na sina uhakika kama kulikuwa na muogeleaji yeyote toka Tanzania.hayo mashindano ya vyuo hapa bongo yanafanyika kwa kujuana,vyuo vichache vinapata taarifa na kushiriki,kuna pesa ya kuandaa hayo mashindano jamaa wanapewa watafanya mambo ya mil 5,nyingine zote takriban mil 100 hazijulikani zinakoishia.hii inakwenda kimya kimya,hivi kati yenu ni wangapi mnajua kuwa hapo UDSM watu wanapokea mafungu makubwa kuandaa mashindano lakini hawafanyi hivyo?wakati hali iko hivyo,wenzetu wanariadha wao wengi wanatoka vyuoni lakini bongo hata ile kujua ni lini haya mashindano yanafanyika hamna,ni kimya kimya,watu wanakula kimya kimyaa!
 
Mwanariadha wa marathon wa Tanzania Faustine Mussa anayeiwakilisha Tanzania katika mashindano ya Dunia mjini Moscow , Russia akielezea ugumu wa mchezo wa riadha kutopewa uzito unaostahiki ( toka serikalini, wadhamini wa ndani Tanzania na wadau wa michezo) katika riadha na kutupatia mwanga itavyokuwa tarehe 17. Aug 2013 siku ya jumamosi mjini Moscow. Mahojiano haya yalifanywa jijjini London wakati wa mashindano ya Olimpiki mwaka 2012.
 
Last edited by a moderator:
Mwanariadha Mohamed Msenduki Ikoko akielezea historia yake kama mchezaji wa riadha anayewakilisha Tanzania katika mashindano ya dunia jijini Moscow, Urusi. Anatupatia mwanga wa matatizo ya miundo mbinu ktk viwanja bora kwa wanariadha na mambo mengi. Tumsikilize alipohojiwa jijini London, Uingereza wakati wa mashindano ya Olimpiki 2012 : Video zote kwa hisani ya Sporahshow wa youtube .
 
Last edited by a moderator:
Leo ni leo mchana huu jijini Moscow, Urusi ni siku ya Tanzania kupata medali kama wakimbiaji wetu wataweza kumaliza mbio za marathon kwa kutumia muda ulio chini ya rekodi zao binafsi: Mohammed Ikoki Msandeki masaa 2: 11: 01 na Faustine Mussa masaa 2: 13: 02. Ikumbukwe kuwa wakimbiaji wenye muda bora zaidi na ambao kama rekodi zao zilivyo mfano toka Ethiopia ni Tsegay KEbede masaa 2 : 04: 38 Feyisa Lilesa masaa 2: 04: 52 na Kenya Nicholas Kipkemboi ni masaa 2: 06: 03. Wakimbiaji hawa toka Ethiopia na Kenya watatoa changamoto kubwa kwa wakimbiaji wetu kutokana na rekodi zao kuonesha wanaweza kukimbia kwa kasi zaidi lakini katika marathon lolote linaweza kutokea na Tanzania kurudi na medali. Source: Marathon Startlist - 14th IAAF World Championships | iaag.org
 
yani ccm ns watunwake ni janga ukisoma majina ndo yaleyale ya makada etu anthony mtaka to hell tanzanians
 
lazima mwenyekiti atakuwa amekwenda na kimada au nyumba ndogo maana wabongo na mchezo wa kiunoni nadhani ungekwepo huko urusi tungezoa mi gold ya kufa mtu

mkuu hata hayo yangekuwepo tungeshindwa tu
HATA LINGEKUWEPO LA UFISADI TUNGESHINDWA PIA KWANI HUKU TUNAPOLA HATUFISADI!
 
nimesikia Antony Mtaka juzi , rais wa Shirikisho la riadha akilalamika kuwa wadhamini hawajitokezi wala hawajibu maombi yao mbalimbali wanayoyatuma kwenye Taasisi mbalimbali.

Yeye kakosa uwezo wa kuwashawishi mameneja masoko wa kampuni mbalimbali basi aachie ngazi....maana Leodgar Tenga alipoingia TFF some years back, aliikuta TFF ikiwa haina wadhamini, akaijengea uwezo wa kuaminika na haraka wadhamini wakaanza kutiririka, kuanzia NMB, SERENGETI NA SASA TBL kupitia bia yake ya Kilimanjaro
 
RT inamfaa Wihelm Gidabuday hawa kina mtaka ni wachumia tumbi tu
 
Usije shangaa kuambiwa wachezaji hawakwenda kwa kukosa nafasi...

Kwa taarifa nikwamba, viongozi waliokwenda ni wengi zaidi ya wanariadha,. Naskia viongoz wa4 na wanariadha wa2. Daaa kwel hii ndio bongo nchi ya vituko.

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
kama rais mwenyewe ndo mwenyekiti wa wasanii unategemea nini
 
Ndiyo ufisadi wa Tanzania, na udhaifu mwingi huu kila kitu bora liende tu!!1

Jamani labda alikuwa anawahi vikao vya chama cha riadha duniani....si unajua huwa vinafanyika kabla ya mashindano
 
Leo ni leo mchana huu jijini Moscow, Urusi ni siku ya Tanzania kupata medali kama wakimbiaji wetu wataweza kumaliza mbio za marathon kwa kutumia muda ulio chini ya rekodi zao binafsi: Mohammed Ikoki Msandeki masaa 2: 11: 01 na Faustine Mussa masaa 2: 13: 02. Ikumbukwe kuwa wakimbiaji wenye muda bora zaidi na ambao kama rekodi zao zilivyo mfano toka Ethiopia ni Tsegay KEbede masaa 2 : 04: 38 Feyisa Lilesa masaa 2: 04: 52 na Kenya Nicholas Kipkemboi ni masaa 2: 06: 03. Wakimbiaji hawa toka Ethiopia na Kenya watatoa changamoto kubwa kwa wakimbiaji wetu kutokana na rekodi zao kuonesha wanaweza kukimbia kwa kasi zaidi lakini katika marathon lolote linaweza kutokea na Tanzania kurudi na medali. Source: Marathon Startlist - 14th IAAF World Championships | iaag.org

Matokeo: wakimbiaji wetu wa marathon wameenda kwa mwendo pole zaidi Faustine Mussa akitumia masaa 2: 20: 51 nakushika nafasi ya 34 huku mkimbiaji mwingine Mohammed Ikoki Msandeki akitumia muda wa masaa 2: 24:20 na kushika nafasi ya 39. Hivyo Team Tanzania imerudi mikono mitupu bila medali katika mashindano hayo.
 
wote kuanzia viongozi hadi wanariadha wenyewe ni wapumbavu tu.Tatizo la viongozi wa tanzania wanaohusika na michezo macho yao na upeo wao wanaangalia mijini tu na pia kuangalia watoto wa akina fulani
 
Back
Top Bottom