Tanzania yatia fora Moscow

Tanzania yatia fora Moscow

By Mphamvu, Rais wa RT Anthony Mtaka (aliyechaguliwa kinyume na katiba) bila wasiwasi, aibu wala uzalendo amekwenda Moscow wiki iliyopita...
Rais wa Shirikisho la Riadha Tanzania, Anthony Mtaka ambaye pia ni Mkuu wa Wilaya ya Mvomero mkoani Morogoro atafungua mashindano ya Taifa ya riadha ambapo WANARIADHA zaidi ya 450, wanatarajiwa kushiriki mashindano ya riadha ya taifa yanayotarajiwa kuanza Agosti 23 hadi 24 mwaka huu 2013 kwenye Uwanja wa Jamhuri mjini hapa. Source: 450 kushiriki riadha taifa Moro
Ni matumaini yangu kuwa uzoefu wa Rais wa shirikisho la Riadha Tanzania (RT) aliopata Moscow, Urusi ktk mashindano ya World Champions Moscow 2013 yatafanya mashindano hayo kuwa ya viwango vya kupata washiriki wengi wa mashindano ya dunia toka Tanzania.
 
Hivi haya majitu yasiyokuwa na aibu tuyafanyeje jamani? This is very disgusting, badala ya kuwa busy kuandaa team iliyo imara, kiongozi anawazia safari ya kwenda mashindanoni. Hatuwezi kuandaa petition jamaa wakaachia ngazi, wanatutia aibu sana hawa mabxxge.
 
it is time sasa wawekwe ndani na kutoa maelezo, too much of per diems and other rubbish
 
Rais wa Shirikisho la Riadha Tanzania, Anthony Mtaka ambaye pia ni Mkuu wa Wilaya ya Mvomero mkoani Morogoro atafungua mashindano ya Taifa ya riadha ambapo WANARIADHA zaidi ya 450, wanatarajiwa kushiriki mashindano ya riadha ya taifa yanayotarajiwa kuanza Agosti 23 hadi 24 mwaka huu 2013 kwenye Uwanja wa Jamhuri mjini hapa. Source: 450 kushiriki riadha taifa Moro

Kuzindua? Mashindano ya Riadha Taifa yapo kila mwaka, mwaka jana yalifanyika Uwanja wa Taifa, sisi tunataka mabadiliko tunapoenda kushiriki mashindano ya kimataifa.
 
Back
Top Bottom