Tanzania ya Viwanda: Tumefikisha 49% ya lengo!

Tanzania ya Viwanda: Tumefikisha 49% ya lengo!

Jaman labda sijaelewa elewa vizuri ina maana hiyo idadi ni kujumlisha na wenye vyerehani, Blenders na zile machine za kukamulia miwa au?
 
Kwenu,

Waziri wa TAMISEMI, Selemani Jafo, ametoa taarifa ya serikali kuhusu malengo ya kujenga Tanzania ya viwanda.

Kwa mujibu wa waziri, mpaka sasa tumefikisha viwanda 1285,sawa na 49% ya lengo ndani ya robo ya muda. Hii ni hatua nzuri lakini hesabu zake ni ngumu.
Hivi hawa viongozi wanatoa wapi ujasiri wa kuongea na kutolea maelezo ya kusadikika kama komedian juu ya maauala njeti mno kwa uchumi na maisha ya watu.
Kama ni hivyo maanake ni kwamba kwa sasa uchumi wetu kwa zaidi ya 40% tunapata mapato yetu kutokana na viwanda, jambo ambalo hata kama ni mwananchi wa kawaida kabisa asiyekuwa na elimu ya juu atakushangaa. Kama ni hivyo basi tuanze kupeleka bidhaa zetu hata kwa majirani zetu tu achilia mbali kuzivusha bahari.
Hata majengo tu ya viwanda vyote hivyo vipya si yangekuwa yamebadili taswira ya nchi yetu.!!!! Hawa watu waache maigizo kwenye mambo ya msingi. Kama mambo yqmekuwa magumu waseme ukweli tu siyo dhambi.
 
Back
Top Bottom