Tanzania ya Viwanda: Tumefikisha 49% ya lengo!

Tanzania ya Viwanda: Tumefikisha 49% ya lengo!

Watuambie na ajira iliyotokana na hivyo viwanda aisee, 1285 is not a joke!
 
Kimaandishi sawa ila kiuhalisia kila mtu anaona
 
Wizara wa Viwanda ikishirikiana na BRELA wanashindwa kutoa orodha moja ndefu ya:
1. Jina la kiwanda
2. Anuani
3. Kinazalisha nini
4.Kimetoa ajira kwa watu wangapi

Nadhani haya mabishano yataisha. Kama hatuna orodha sioni mantiki ya wanaopongeza lakini pia sioni mantiki ya wanaotoa idadi bila kwenda mbali na kueleza majina ya hivyo viwanda na mahali vilipo.
Sidhani kama tumekuwa wajinga kiasi hiki!

Note: Ujinga ni miongoni mwa maadui wetu kwa mujibu wa Mwalimu Nyerere.
 
Mhh!
Hivyo viwanda 49% vilivyo ongezeka hapa TZ vipo wapi?
 
Kwenu,

Waziri wa TAMISEMI, Selemani Jafo, ametoa taarifa ya serikali kuhusu malengo ya kujenga Tanzania ya viwanda.

Kwa mujibu wa waziri, mpaka sasa tumefikisha viwanda 1285,sawa na 49% ya lengo ndani ya robo ya muda. Hii ni hatua nzuri lakini hesabu zake ni ngumu.
hahaha!

hii nchi kweli inanikumbusha hekaya za abunuwasi!
 
Mpaka 2020 watavuka lengo

Viwanda vinaanzishwa kama ukiaji wa uyoga
 
Mbona hamuelewi!!
20180322_092341.jpg
 
Viwanda hewa vya Serikali ya waongo na wasanii.

Kwenu,

Waziri wa TAMISEMI, Selemani Jafo, ametoa taarifa ya serikali kuhusu malengo ya kujenga Tanzania ya viwanda.

Kwa mujibu wa waziri, mpaka sasa tumefikisha viwanda 1285,sawa na 49% ya lengo ndani ya robo ya muda. Hii ni hatua nzuri lakini hesabu zake ni ngumu.
 
Kwenu,

Waziri wa TAMISEMI, Selemani Jafo, ametoa taarifa ya serikali kuhusu malengo ya kujenga Tanzania ya viwanda.

Kwa mujibu wa waziri, mpaka sasa tumefikisha viwanda 1285,sawa na 49% ya lengo ndani ya robo ya muda. Hii ni hatua nzuri lakini hesabu zake ni ngumu.
Hawa watu wenye kupiga fix ndio Magufuli anawapenda sana ! Basi haya tuseme kweli viwanda hivyo vipo , lakini vinatengeneza bidhaa gani na zinauzwa wapi ?
 
!
!
Mleta uzi hujamwelewa Waziri. Tuko vizuri mno. Kuna uzi wa Israel humu kutuomba tushirikiane kijeshi
 
Acha unafiki mkuu
Tanzania haiwezi kuwa na viwanda ,kutokana na harama kubwa za Kodi ,usafiri ,umeme ,miundo mbinu , elimu Nk.
Viwanda havijengwi na serekali, hujengwa na wawekezaji kama kuna mazingira nafuu .
Viwanda vya serekali hua hawidumu.
Kabla ya kujenga kiwanda ujue unataka kuzalisha nini na utamuuzia nani
 
Back
Top Bottom