Tanzania ones mitihani ya form six


MAKOSHNELI

MAKOSHNELI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
526
Likes
606
Points
180
MAKOSHNELI

MAKOSHNELI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
526 606 180
Jamani hivi hawa wanafunzi wanaokuwaga ma-t.o mitihani ya form six wanaishiaga wapi?
Embu tutengeneze list yao hapa na sehem walizo,binafsi naanza na huyu
1.emily p.wangilisasi
t.o 2004,pcm mzumbe
zonal engineer wa airtel lindi na mtwara
2.
3.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Jamani hivi hawa wanafunzi wanaokuwaga ma-t.o mitihani ya form six wanaishiaga wapi?
Embu tutengeneze list yao hapa na sehem walizo,binafsi naanza na huyu
1.emily p.wangilisasi
t.o 2004,pcm mzumbe
zonal engineer wa airtel lindi na mtwara
2.
3.
acha uongo,T.O wa mwaka 2004,anaitwa sebastian ernest,alitoka mzumbe Pcm,mara ya mwisho kuckia news zake,nilickia yuko tokyo university..nikwambie tu,hao Ma To tena waliotoka shule za private hawana kitu,kama huamini tembelea chuo kama udsm ambapo majority huwa wapo hapa uone jinsi wanavokuja kufanya supp kila mwaka.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
Chami - mbunge wa moshi vijijini
 
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
4,849
Likes
233
Points
160
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
4,849 233 160
Wale wa Private huwa chali coz hununua mitihani ss huko mbelen ni kiza,,,huwa wanakuja ile semister ndogo ya wiki mbili ambayo haina Boom

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
11,789
Likes
3,912
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
11,789 3,912 280
acha uongo,T.O wa mwaka 2004,anaitwa sebastian ernest,alitoka mzumbe Pcm,mara ya mwisho kuckia news zake,nilickia yuko tokyo university..nikwambie tu,hao Ma To tena waliotoka shule za private hawana kitu,kama huamini tembelea chuo kama udsm ambapo majority huwa wapo hapa uone jinsi wanavokuja kufanya supp kila mwaka.
bado mnabishana private na government?Sina uhakika kama huwa wanaiba sababu cjawahi waona! labda mwenzetu ututalie kama una ushahidi
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,604
Likes
1,025
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,604 1,025 280
we acha kukurupuka mosh vijjn n jimbo la vunjo ambalo liko chn ya mrema acha ku2danganya cham n ndugu yako?
ungekuwa umenijibu mimi ningekutukana hata kama hairuhusiwi.anyway let me help u,kama ilivyo Moshi Mjini-P Ndesamburo, Moshi Vijijini-C Chami, Vunjo-huyo Mrema wako,Hai-F Mbowe, etc etc
 
wapalepale

wapalepale

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
259
Likes
20
Points
33
wapalepale

wapalepale

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
259 20 33
Jamani hivi hawa wanafunzi wanaokuwaga ma-t.o mitihani ya form six wanaishiaga wapi?
Embu tutengeneze list yao hapa na sehem walizo,binafsi naanza na huyu
1.emily p.wangilisasi
t.o 2004,pcm mzumbe
zonal engineer wa airtel lindi na mtwara
2.
3.
Emil alikuwa T.O Mawaka 2002 sio 2004!
 
MAKOSHNELI

MAKOSHNELI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
526
Likes
606
Points
180
MAKOSHNELI

MAKOSHNELI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
526 606 180
Mmh! To wa somo la mwandiko?!
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,219
Likes
2,592
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,219 2,592 280
Hivo T.O ndio Tanzania One? :madgrin::madgrin:Nimemkumbuka Mohamed Mwameja, aliwahi kuwa golikipa wa timu ya Simba na timu ya Taifa:glasses-nerdy:.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
bado mnabishana private na government?Sina uhakika kama huwa wanaiba sababu cjawahi waona! labda mwenzetu ututalie kama una ushahidi
Wanawaonea wivu
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
acha uongo,T.O wa mwaka 2004,anaitwa sebastian ernest,alitoka mzumbe Pcm,mara ya mwisho kuckia news zake,nilickia yuko tokyo university..nikwambie tu,hao Ma To tena waliotoka shule za private hawana kitu,kama huamini tembelea chuo kama udsm ambapo majority huwa wapo hapa uone jinsi wanavokuja kufanya supp kila mwaka.
Una bifu na Chuo kikuu
 
G

GABANGO

Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
42
Likes
0
Points
0
G

GABANGO

Member
Joined Jul 21, 2011
42 0 0
Zamani lilikua jimbo moja kwa jina la Moshi vijijini ila sasa yamekua mawili yaani Moshi vijijini kwa Chami na Vunjo kwa Mrema.
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,443
Likes
52
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,443 52 0
Jamani hivi hawa wanafunzi wanaokuwaga ma-t.o mitihani ya form six wanaishiaga wapi?
Embu tutengeneze list yao hapa na sehem walizo,binafsi naanza na huyu
1.emily p.wangilisasi
t.o 2004,pcm mzumbe
zonal engineer wa airtel lindi na mtwara
2.
3.
alafu iweje? aya mimi nlikua t.o wa darasa la nne,niko nako naendeleza kilimo kwanza!
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,761
Likes
3,425
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,761 3,425 280
Zamani lilikua jimbo moja kwa jina la Moshi vijijini ila sasa yamekua mawili yaani Moshi vijijini kwa Chami na Vunjo kwa Mrema.
Huyo aliembishia mwenzake nadhani anachanganya kati ya Jimbo na Wilaya kwani wilaya moja inaweza kuwa na majimbo mawili yanayojulikana kwa majina tofauti though moja linakuwa linabeba jina la wilaya husika na lingine linaweza kuitwa jina la Tarafa maarufu iliyopo katika jimbo hilo
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,543
Likes
124
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,543 124 160
acha uongo,T.O wa mwaka 2004,anaitwa sebastian ernest,alitoka mzumbe Pcm,mara ya mwisho kuckia news zake,nilickia yuko tokyo university..nikwambie tu,hao Ma To tena waliotoka shule za private hawana kitu,kama huamini tembelea chuo kama udsm ambapo majority huwa wapo hapa uone jinsi wanavokuja kufanya supp kila mwaka.
kijana niko na TO wenu yule wa Marian, cjui lecturer wenu but wakwe2 hapa unaambulia 20% tu kwenye Slides pale, the rest ni mwenyewe and boy anahangaikaje(na wenzake). Ntawapa report jake bna after we cmplt xul
 

Forum statistics

Threads 1,212,860
Members 461,778
Posts 28,457,461