Tanzania ni Nchi Nzuri Sana na Ina Watu "Wazuri!"


Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Jamani tuache utani, watanzania ni watu "wazuri" na nchi yao pia ni nzuri sana! Kwa nini?
1. Mbunge akiona hajafanya chochote ndani ya kipindi cha miaka 4 anarudi mwaka wa tano na kuwaahidi kwamba atafanya makubwa, watanzania kwa jinsi walivyo "wazuri" wanampa kura.
2. Rais alitoa ahadi nyingi sana na kama angezitekeleza Tanzania ingekuwa nchi inayotiririka "asali na maziwa,"lakini mimi sina uhakika kama ametekeleza hata moja, mwaka huu mwezi Oktoba Rais akiomba kura utashangaa watanzania walivyo "wazuri" watampa kura!
3. Wageni toka nje wanakuja nchini kwetu wanachota vijisenti kupitia mikataba mibovu, watanzania walivyo "wazuri" wananung'unika siku mbili tatu, kisha mkubwa wao anawaahidi kuunda Litume la kupitia mikataba mibovu. Mkubwa akiona watanzania "wazuri" wameshatulia basi anaweka likarabrasha kwenye shelf!
4. Mkubwa akisoma hotuba Bungeni kwamba eti kuna wezi wamerudisha vijisenti walivyoiba bila kuwataja wezi wenyewe! Watanzania "wazuri" walinung'unika kichini chini lakini wakaahidiwa kwamba vijisenti hivyo vitawekwa kwenye Benki yao ya Raslimali bila hata kuridhiwa na Bunge! Watanzania "wazuri" wakaridhika na mpaka sasa haijulikani kwamba vijisenti hivyo viliwekwa huko na kama wakulima walifaidika au la! Hata kama ikitokea walifaidika, wezi wasio na majina walifanywa nini?
5. Ama kweli Tanzania ni nchi "nzuri," ndio maana hata Rwanda, Burundi, Uganda na Kenya wanakomalia sana Jumuiya ya Afrika Mashariki (yaani kuwa nchi moja) kwa sababu wanajua "uzuri" wa Tanzania na Watanzania!
6...........................
7..........................
8..........................

Mungu Ibariki Tanzania, Mungu Wabariki Watanzania!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
6. kiongozu mmoja anaweza kuamua kuwaita raia wa tanzania waishio pembezoni mwa mbuga za wanyama kwa zaidi ya miaka 100, kuwa wao ni "wamasai" tena wamasai wa kenya!! wnatimuliwa kwa mabavu, sisi tunasikia, tunachukizwa kidogo, halafu tunasahau, mwezi wa kumi wanatuambia nani kama kijani na njano, tunawapa kura.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
7. Mafisadi wanaendelea kutamba hakuna anayechukuliwa hatua yoyote na mafisadi hao hao wakirudi majimboni kwao mwezi Oktoba, mwaka huu utashangaa mwenyewe! Sisi kweli roho zetu "nzuri" sana, ya nini kumnyima mtu kula, sorry kura?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
8. Mhasibu wa wilaya anatafuna mihela weeeeee! anajenga mahekalu na misururu ya magesti housi kila mahali, mshahara wake unajulikana, marupurupu na posho zinajulikana, haziwezi kujenga msururu wa magesti. watu wanajua, then wanakaa kimya, anatokea primier anasema nakusimamisha kazi uchunguzi ufanywe! sisi tunaona sawa tu! maisha yanaendelea......TAKUKURU na uasalama wanafanya vikao na kulala kwenye magesti hayo hayo! wala hawaulizi. sisi tunaona poa tu, ani kama kijani na njano, wakati wananitoa na tshirt an kofia vitakavyonifaa kwa miezi kadhaa ya jua la kijijini?!! sasa bana.
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
8. Tunawaondoa wananchi kwenye ardhi yao waliyoishi zaid ya miaka 30 tunakwenda kuwakatia mapori halafu tunampatia mwekezaji sehemu iliyokwisha tengenezwa na walalahoi. Nani mwenye uwezo wa kuondoa pori, mwekezaji au mwananchi maskini?
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
9. Tunagawa ardhi yenye rutuba ifaayo kwa chakula kulima mazao kusema tutapata mafuta, chakula tunaagiza kutoka nje, ipi ghali kuagiza chakula nje ambayo kila mwenye pumzi anakula au mafuta ambayo yanatumiwa na magari yasiyozidi hata mil.1?
Tanzania zaidi ya uijuavyo!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
10. tunafunga viwanda vya kutengeneza vipuri kama machine tools, viwanda ambavyo vilikuwa vinatengeneza aina yeyote ya kipuri, hata kiwe cha gari moshi, then tunafungua soko la takataka - scraper za magari, vifaa vya magari vilivyokwisha kutumika na kuharibika (used), alafu tunaingiza na fake za taiwani. sisi tunaona tu! hakuna kiongozi anayesema au kuweka mipango ya udhibiti wa uingizaji wa vifaa wala ufufuaji wa viwanda vinavyoweza kuleta tija......tunadanganjwa wachina wataleta tvii za kisasa pale TBC, tunasema yeees! halafu tunawapa kura.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
11. Tunambiwa na JK kwamba ana mpango kabambe wa kujenga fly-overs Dar ili kupunguza foleni, wakati barabara zilizopo tu ni mbovu na finyu. Badala ya kumwambia akarabati na kupanua kwanza zilizopo, tunampigia makofi na kumpa kura tena 2010.

12. Tunajengewa shule za sekondari za Kata zilizotoa wanafunzi 65,000 wenye divisheni ZIRO kisha serikali inaripoti UNDP kwamba school enrolment imepanda, bila kuzingatia wanafunzi hao wanapata elimu gani na katika mazingira yepi....!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
12. Tunaambiwa nchi inafuata uongozi wa sheria, lakini kila kukicha polisi wanajigamba kwamba wameua majambazi 3, 4 6, tunachukulia poa tu! tumeshasahau kuua ni kuua tu, hasa ukiwa hujui aliye uwawa na kama yale ya kamanda Zombe au la!! sisi haooo, kwenye mistari ya kupiga kura na tunachagua rangi ya kijani na njano
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,366
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,366 280
Watanzania ni mazuzu magic
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
13.Mkulu anatuambia kuwa tukitaka kula lazima tuliwe kidogo,watanzania wazuri tunakenua na kusifu kuwa hilo nalo neno!!!
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
14:Miundombinu yetu mibovu ndio inayoteketeza maisha ya watanzania kila siku kwa ajali za kila aina,kisha mkulu anatangaza vita dhidi ya ukimwi na malaria,ishu ambazo zinashibisha mitumbo ya wajanja wachache,kama kawa watanzania wazuri tunakubali nakufurahia kupigania vita ya kunenepesha mitumbo ya mijitu michache!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,366
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,366 280
11. Tunambiwa na jk kwamba ana mpango kabambe wa kujenga fly-overs dar ili kupunguza foleni, wakati barabara zilizopo tu ni mbovu na finyu. Badala ya kumwambia akarabati na kupanua kwanza zilizopo, tunampigia makofi na kumpa kura tena 2010.

12. Tunajengewa shule za sekondari za kata zilizotoa wanafunzi 65,000 wenye divisheni ziro kisha serikali inaripoti undp kwamba school enrolment imepanda, bila kuzingatia wanafunzi hao wanapata elimu gani na katika mazingira yepi....!

umenena vyema sana mpwa..
ukweli mtupu.
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,040
Likes
748
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,040 748 280
15. Muungwana akisema asilima 70 tunaangalia upepo unakoelekea tunashangilia na kukenua bila kujiuliza sie tupo kundi lipi.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,366
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,366 280
11. Tunambiwa na jk kwamba ana mpango kabambe wa kujenga fly-overs dar ili kupunguza foleni, wakati barabara zilizopo tu ni mbovu na finyu. Badala ya kumwambia akarabati na kupanua kwanza zilizopo, tunampigia makofi na kumpa kura tena 2010.

12. Tunajengewa shule za sekondari za kata zilizotoa wanafunzi 65,000 wenye divisheni ziro kisha serikali inaripoti undp kwamba school enrolment imepanda, bila kuzingatia wanafunzi hao wanapata elimu gani na katika mazingira yepi....!
hapa umelonga ukweli mno kaka.
 
B

BUBBA

Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
B

BUBBA

Member
Joined Feb 9, 2010
19 0 0
13. Tanzania ni Nchi nzuri, hata asiyefanya kazi anataka aishi maisha ya juu akishindwa anatafuta pa kupeleka lawama zake bila kuangalia nini amekosea kwa maisha anayoishi.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,366
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,366 280
11. Tunambiwa na jk kwamba ana mpango kabambe wa kujenga fly-overs dar ili kupunguza foleni, wakati barabara zilizopo tu ni mbovu na finyu. Badala ya kumwambia akarabati na kupanua kwanza zilizopo, tunampigia makofi na kumpa kura tena 2010.

12. Tunajengewa shule za sekondari za kata zilizotoa wanafunzi 65,000 wenye divisheni ziro kisha serikali inaripoti undp kwamba school enrolment imepanda, bila kuzingatia wanafunzi hao wanapata elimu gani na katika mazingira yepi....!
hapa umelonga ukweli mno kaka.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Ukishindwa kutawala Tanzania basi wewe huwezi kutawala inji yoyote duniani!
 
M

Mukubwa

Senior Member
Joined
Aug 20, 2007
Messages
127
Likes
12
Points
35
M

Mukubwa

Senior Member
Joined Aug 20, 2007
127 12 35
14/ Wantania wamesoma lakini kwa kutokujiamini wanaletewa mdosi ambaye wanamzidi elimu kuwa mkubwa wao wa kazi na anapata mshara maradufu ya wao, kwa uzuri wao watamtengenezea working permit fake na kuishia kujipendekeza kwake
 
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
351
Likes
5
Points
35
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
351 5 35
11. Tunambiwa na JK kwamba ana mpango kabambe wa kujenga fly-overs Dar ili kupunguza foleni, wakati barabara zilizopo tu ni mbovu na finyu. Badala ya kumwambia akarabati na kupanua kwanza zilizopo, tunampigia makofi na kumpa kura tena 2010.

12. Tunajengewa shule za sekondari za Kata zilizotoa wanafunzi 65,000 wenye divisheni ZIRO kisha serikali inaripoti UNDP kwamba school enrolment imepanda, bila kuzingatia wanafunzi hao wanapata elimu gani na katika mazingira yepi....!
Dah! hapa umenikuna kweli!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,854
Members 463,433
Posts 28,561,931