Tanzania; katika world happiness report 2021

kichwa kikubwa

JF-Expert Member
Sep 24, 2013
2,246
2,000
Haukona nchi ilivyokuwa inamlilia shujaa wetu wa Africa ? Unategemea furaha itokee wapi
Kaifanyia nini Africa? Ilihali kaiacha nchi (Tanzania) imechakaa sababu ya ukichaa wake.
Yule alikuwa shujaa wa Chato tu, ambako walineemeka pakubwa na mambo ya ovyo ya Magufuli.
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
25,370
2,000
Propaganda hizi, Tanzania inashindwaje na nchi kama USA kwa mfano..., kila siku wamefungiwa ndani kama kuku wa kisasa, furaha wanatoa wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom