Tanzania inavyo uchekesha ulimwengu


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,346
Likes
38,351
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,346 38,351 280
Wananchi wamekosa huduma ya umeme wa uhakika, bila aibu Mh. Pinda anatangaza ongezeko la kupanda kwa bei.
Jamani kama sio wizi ni nini? Mtu uongezewe bei ya huduma ambayo huipati.
Kweli dunia inatucheka, yaani tunasukumwasukumwa na sisi tunakubali.
Kuna haja ya kuandamana kupinga ongezeko hili la bei. Wakitaka wazime kabisaaa mitambo yao
 
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
4,765
Likes
33
Points
0
Nkwesa Makambo

Nkwesa Makambo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
4,765 33 0
Wananchi wamekosa huduma ya umeme wa uhakika, bila aibu Mh. Pinda anatangaza ongezeko la kupanda kwa bei.
Jamani kama sio wizi ni nini? Mtu uongezewe bei ya huduma ambayo huipati.
Kweli dunia inatucheka, yaani tunasukumwasukumwa na sisi tunakubali.
Kuna haja ya kuandamana kupinga ongezeko hili la bei. Wakitaka wazime kabisaaa mitambo yao
nchi imajaa mazuzu na mazezeta mkuu,miaka 50 ya uhuru,bado kuna watu(sio binadam) wanaota ccm iendelee kutupeleka gizan zaidi.KIDUMU CHAMA CHA M...
 
Mhoja

Mhoja

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
207
Likes
2
Points
35
Mhoja

Mhoja

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
207 2 35
Uzalishaji una gharama kubwa kwa sasa.
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,247
Likes
178
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,247 178 160
nchi imajaa mazuzu na mazezeta mkuu,miaka 50 ya uhuru,bado kuna watu(sio binadam) wanaota ccm iendelee kutupeleka gizan zaidi.KIDUMU CHAMA CHA M...
Wakiongozwa na wote wanaotumia huduma za luku,

Unalipia umeme kabla halafu huupati na bado tunakenua na kwenda kuwasha majenereta ( wenye hela ) wengine wa kati wanaamunua kukaa kwenye container kula laga kuogopa giza.

Wenzangu na mie ni mwendo wa mishumaa na vibatari chemli na karabai majumbani.

Watanzania tuamke, dhuluma hii ikome haraka
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Jamani Pinda ametumwa. Mwacheni apumzike asije shusha chozi.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,286
Likes
10,207
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,286 10,207 280
Uzalishaji una gharama kubwa kwa sasa.
Sio uzalishaji ndo wenye gharama,
Bali mikataba ndio imeipa ugharama huo uzalishaji.
Ufisadi wa kulipana "capacity charge" hata kama hatupati umeme ndio unatupelekea huku.
Dudu liitwalo IPTL litaendelea kutunyonya mpaka mwaka 2015 pale mkataba wa kifisadi aliosaini yule jamaa pale magogoni kipindi hiko akiwa Waziri utakapoisha.
Watanzania tumezidi sana ukarimu kupindukia kuendelea kua na huyu amaa,
Sishangai mtu akimkarimu mgoni wake chai baada ya kumfumania!!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,256
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,256 280
Uzalishaji una gharama kubwa kwa sasa.

Gharama zitakosa wapi kuwa kubwa kupita kiasi kutokana na mikataba ya kifisadi ya Dowans, IPTL, Symbion na hao wachimba gesi toka Canada na gharama kubwa za kuwahonga Wabunge ili kuhakikisha bajeti ya Madini na Nishati inapitishwa.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,494
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,494 280
hivi,wale wamerekani waliokuja kwa mbwembwe na mrs clinton wameishia wapi na mitambo ya dowans? ama nao wanasubiria muda uende waanze kuvuta kwa ustaarabu? manake sasa hivi mgao hauna ratiba tena,umegeuka mgao wa giza!
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
Hala fu kuna mwingine eti anadai Tanzagiza is like the Germany of Africa! Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
hivi,wale wamerekani waliokuja kwa mbwembwe na mrs clinton wameishia wapi na mitambo ya dowans? ama nao wanasubiria muda uende waanze kuvuta kwa ustaarabu? manake sasa hivi mgao hauna ratiba tena,umegeuka mgao wa giza!
Mazee sio kila kitu chenye lebo ya US kinalipa, hata changa la macho la Richmonduli lilianzia Merekani.
 
Tanganyika1

Tanganyika1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
404
Likes
31
Points
45
Tanganyika1

Tanganyika1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
404 31 45
kwani hyo bei ya umemewimepanda toka sh ngapi mpaka sh ngap?
 
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
493
Likes
2
Points
0
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
493 2 0
Hao ndio viongozi wetu wanaofikiri kwa kutumia masaburi wenyewe hawaguswi kabisa na tatizo hili.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
45
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 45 145
haya sasa mm binafsi niko tayari wewe je? chukua hatua. tukiandamana hawa watu utasikia jamani basi tulikuwa tunajaribu tuu, atatoa na machozi huyo jamaa,hebu tazama sukari,ajali,umeme,nk
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Wananchi wamekosa huduma ya umeme wa uhakika, bila aibu Mh. Pinda anatangaza ongezeko la kupanda kwa bei.<br />
Jamani kama sio wizi ni nini? Mtu uongezewe bei ya huduma ambayo huipati.<br />
Kweli dunia inatucheka, yaani tunasukumwasukumwa na sisi tunakubali.<br />
Kuna haja ya kuandamana kupinga ongezeko hili la bei. Wakitaka wazime kabisaaa mitambo yao
kama wanaona kuwa kupandisha bei kutaleta uboreshaji wa sekta ya umeme, mimi naona hamna haja ya kubishana nao. Kama watashindwa kuboresha huduma hiyo huku tunalipa pesa kubwa hapo ndipo nitawapinga. Tujue kuwa kama tunataka huduma nzuri, tukubali gharama. Ngoja nione mwezi wa 12 itakuwake kulingana na ahadi zake.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,376
Likes
2,697
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,376 2,697 280
Haya masoroo shida tupu! Sukari kule Bk alikoshangaa pinda ni T.sh 2200,nyambafu.
 
M

mchakachuaji

Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
58
Likes
0
Points
0
M

mchakachuaji

Member
Joined Aug 12, 2010
58 0 0
Kidumu Chama cha Masaburi!!!!! kuwe na umeme kusiwe na umeme bill haipungui afu mbona Mkuu huyu anaingilia kazi za BADRA MASOUD?
 

Forum statistics

Threads 1,213,559
Members 462,184
Posts 28,482,078