Tanzania inahitaji Rais Fyatu?

Tunahitaji Raisi kama China,Malaysia,India,Vietnam,Hongkong,Philippines,sio jitu linalowaza kuua wananchi kisa tu wapo upinzani,au wamelipinga
Naomba kukuuliza mambo yafuatayo, kwa uelewa wako:
1. Je China ina vyama vya upinzani?
2. Je unajua China Mainland inawafanya nn wapinzani or watu wa dini nyingine hasa waislam wa jimbo la Xianjing.?
3. Je Vietnam ina vyama vya upinzani?
4. Je Hong Kong ni inchi or ina Raisi?
5. Je unamfaham Raisi wa Philippines Rodrigo Duterte na km jibu ni ndio, Je unazijua sifa zake?

Ukishapata majibu heb rudi utafakari tena km ulichokiandika ni relevant...au ulikurupuka kuandika vitu usivyovifaham.
 
Bahati mbaya dunia haiwataki watu kama haoo... Ndo maana wanakufaa
 
Tunahitaji wananchi wenye uelewa na kufuatilia mambo, sio wanaopelekeshwa kwa propaganda na kufuatilia mambo yasiyo na tija...

Kuhusu kiongozi tunahitaji mifumo imara ambayo hata kama Kiongozi akiwa Mpuuzi (upuuzi wake uishie ikulu bila kuleta matatizo kwa Taifa)
 
Hapo Mzee anasema hivyo mwaka 2009 wakati wa Mkapa. Akaja Kikwete wakasema naye legelege.
Sasa tulivyompata waliyemtaka[emoji23][emoji23][emoji23]
Akili zako sio nzima kama Mwendazake Hamnazo,Mkapa alikuwa Rais 2009?
 
Uenda ukawa ulishabadilika aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Natamani niyaone maoni yako kwasasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We need strong institutions and not strong persons?
 
Safi
 
La uliandika kama nabii,lakini nabii hana heshima kwao,kaenziwa UN,huku nyumbani na wengine wakipambana kupiga kiwi nyeusi kwenye reputation yake.
Wenye masikio tulisikia,wenye macho wakaona ndege alizonunua tangu ziyeyuke miaka kadhaa tangu enzi za Nyerere..
Mikataba ya madini kaifumua pamoja na vitisho vyote.

Corona akasema hakuna kuogopa tujifunze kuishi nayo kuishi nayo kama magonjwa mengine,akazifungulia shule na vyuo na maisha kuendelea kama kama kawaida.

wakati wazungu wakijifunza kuishi nayo ili maisha yaende,leo huku ndo tunatishwa tuogope corona badala ya kuogopa Malaria inayoua kila siku.
RIP Jiwe,ila tulikuelewa sana.
 
Ila Mwendazake alikua jabari aisee
 
We need strong institutions and not strong persons?
Hiyo strong institution iko nchi gani? Au Russia ambako Putin anajiongezea muda wa kutawala? Au China ambao wameondoa ukomo wa kuongoza rais wao?
au Marekani ambapo Trump analazimisha kujenga ukuta na ukaanza kujengwa ana kuja rais mwingine anapuuzia,au Trump pale anazuia raa wa nchi fulani wasikanyage,anaingia mwengine anaondoa hiyo marufuku.
Nieleweshe kiongozi ni nchi ipi.
 
Ni mambo ya kufikirika tu (nadharia), ukichambua undani hayapo ila kwa kuwa wanayaimba wao, sie tuna demka kwa sana tu.
 
Ni mambo ya kufikirika tu (nadharia), ukichambua undani hayapo ila kwa kuwa wanayaimba wao, sie tuna demka kwa sana tu.
Kweli mkuu kama rais wa nchi beberu kama USA,anakataa matokea yamechakachuliwa kuna tofauti gani na huku?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…