TANZANIA INA WATU MILIONI 22 walioajiriwa ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZANIA INA WATU MILIONI 22 walioajiriwa ?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mbunge, Mar 21, 2011.

  1. M

    Mbunge Senior Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia Naibu Waziri Mahanga katika Redio Uhuru (Utumwa?) akidai eti kuna Watanzania milioni 22 walio na ajira na kuwa wanaosema kinyume cha hivyo hawakipendi chama chake cha CCM na ni wazushi? Namuuliza Mheshimiwa je ana utafiti uliofanywa na wataalamu wa amambo ya uchumi na ajira ili niwasome na mimi nifanyie kazi matamshi yake?
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,037
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Amelewa madaraka huyo, anahitaji kikombe cha maji ya uzima huko Loliondo
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Yaani anamaanisha zaidi ya nusu ya Watanzania wameajiriwa?
    He cant be serious.
     
  4. koo

    koo JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Labda anaunganisha na idadi ya vijana wagawa kofia na tsht wakat wa uchaguzi
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Ndo tatizo la mawaziri wasiwasi,kweli kwa akili za kawaida hayo anayoyasema anaweza kuyashuhudia hata hapa Dar..? Au labda angetueleza ni ajira za namna gani hizo watu milioni 22 wanazo..,Jitahidini mtoe ajira hata kwa robo ya hao watu na muone impact yake katika nchi...Acheni maigizo fanyeni kazi...
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jamani hivi uongo huu wa wana Siasa wa CCM utawafikisha wapi. Tanzania currently we're about 40 millioni. 22 miliion Tanzanians are employed?! This is a dam lies NOT statistics.

    Currently unemployement rate in Tanzania stands at 60%. Hizi ni takwimu za serikali kutoka utumishi. With this unemployement rate of 60% it is impossible to have 22 millions of Tanzanians in job.

    Huyu Mahanga amezoea kupika takwimu no wonder kwa kusaidiana na NEC alipika takwimu za matokeo ya ya ubunge jimbo la Segerea. This guy is very notorious for cooking data/frauds ndiyo maana ana vyeti fake vya PhD. Alisema kwenda mahakamani lakini hadi leo hajaenda kuthibitisha authenticity of his accademic credentials
     
  7. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    amekwishakunywa nilikutana naye kule tena nilishangaa maana huwa namwonaga tu kwenye tv lakini siku hiyo alikuwa anaonekana mgonjwa haswa maana hata tembea yake ilikuwa ya kujiburuza lakini madhali amepiga kikombe cha loliondo naamini hali ya afya ya mwili yake inaendele vizuri ila ninawasiwasi na afya ya akili yake kwa kauli hiyo sasa hapo inabidi akamwone tena babu kwa uchunguzi wa akili yake
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Makongolo nae kwa kujilipua!
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    tunaambiwa asilimia themanini ya wa tz wapo vijijini sasa huko kuna ajira rasmi ipi?
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180

    Asa ulitaka atoke vipi?..........ndo katoka sasa!
     
Loading...