Tanzania airforce what is wrong?


mchlmmnl2

mchlmmnl2

Senior Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
168
Likes
9
Points
33
mchlmmnl2

mchlmmnl2

Senior Member
Joined Jul 13, 2013
168 9 33
Jaman hawa wanajeshi wa jeshi la anga wanatutisha kila siku mazoezi hapa mjini(Dar) bila taarifa mbona mnatushtua kiasi hicho ndege zenyewe zinapita karibu sana na surface toeni taarifa basi tujue mpo zoezi mioyo inaturuka.
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,773
Likes
541
Points
280
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,773 541 280
Usihofu mkuu,ni vimazoezi vyepesi kujiandaa na siku ya uhuru na usipende kuangalia juu tunapopita hapo kwako.
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
244
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 244 160
Hivi wewe ni Mgeni hapa Jerusalemu hata hujui yanayotokea???? Ndege hizo zipo kwenye mazoezikwa ajili ya sherehe za kuadhimisha siku ya uhuru wa Tanganyika tarehe 9 Disemba. Una la zaidi?? Au wewe sio Mtz????
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,361
Likes
4,212
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,361 4,212 280
Huenda anatokea Syria huyu!
 
mchlmmnl2

mchlmmnl2

Senior Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
168
Likes
9
Points
33
mchlmmnl2

mchlmmnl2

Senior Member
Joined Jul 13, 2013
168 9 33
Nimewapata wakuu....
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Usihofu mkuu,ni vimazoezi vyepesi kujiandaa na siku ya uhuru na usipende kuangalia juu tunapopita hapo kwako.
Kwani hizo ndege huwa zinafanya shughuli zingine mbali na maonyesho ya sikukuu za kitaifa? Nijuzeni tafadhali.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,345
Likes
5,474
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,345 5,474 280
!
!
ndege zenyewe zishapitwa na wakati waziweke makumbusho
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,128
Likes
250
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,128 250 160
...mkuu' tupo kwenye kipindi cha MAANDALIZI YA SIKUU YA 9DEC, ni vizoezi vidogo vidogo vya kivita..., tunatumia BM52, ..., akaKANDEGE ka zamani sana, ndiyo maana kanapiga kelele..., ila baadaye tutakuw tunatumia aina ya B-2 "hii haina kelele.. ila garama ya kuiendesha iko juu"
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
7,869
Likes
9,442
Points
280
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
7,869 9,442 280
...mkuu' tupo kwenye kipindi cha MAANDALIZI YA SIKUU YA 9DEC, ni vizoezi vidogo vidogo vya kivita..., tunatumia BM52, ..., akaKANDEGE ka zamani sana, ndiyo maana kanapiga kelele..., ila baadaye tutakuw tunatumia aina ya B-2 "hii haina kelele.. ila garama ya kuiendesha iko juu"
Man umedanganya umma. Zinazopita huwa ni MIG -21/ F-7. And hakuna ndege inaitwa BM-52 .
Nothrop B-2 Ni stealth bomber. Kwa uchum wa mchi yetu hatuwezi miliki. Dunia nzima ziko 21 tu... na america ndio wanaotengeneza.
Ili kuinunua lazima Bunge la senate lipitishe ...ndio uweze kununua.
 

Forum statistics

Threads 1,250,617
Members 481,419
Posts 29,738,938