safi sana wanawake wasiojielewa hiyo ndio dawa yao unapiga na kuchapa lapa...
wanavua vyupi kirahisi tu.
Etiiiii...
safi sana wanawake wasiojielewa hiyo ndio dawa yao unapiga na kuchapa lapa...
wanavua vyupi kirahisi tu.
hellw wana JF
Kuna msichana ambaye ni miezi kama mi tatu hivi tangu ni sex naye imekuwa shida yaan ameniganda zaidi ya luba mbaka nahisi nitumie njia gani ya kutokuwa naye.
tatizo huyo she ana mtoto wa miaka 3 na mimi wala simpendi na wala simkubali coz mkataba wake na wangu ulishakwisha tangu tu sex,amekuwa akinipa zawadi twingi twingi tu na mda wote anataka kuongea nae tu kwenye simu na mda mwingi anaongea kama ametokea kunipenda sana .
NISAIDIEN WADAU NIFANYAJE ILI NIM KWEPE
Mkuu yaani watu kama hao mi huwa wananikera kujidai kuponda wakati washakula,hawa ndio wanasababisha sie tupate shida wakati wa kutongoza,wanasababisha tunakuwa tunakataliwa bila sababu za msingi wakati tuna sifa zote.Nadhani anasumbuliwa na bale.he.
Unatakiwa upigwe pumbu uwe na akili
Wakati unammiminia mauno huyo mtoto haukumwona, umemkunja vizuri sasa kakukolea eti unaleta hoja ya mtoto, muoe sasa. Ndo maana mnaambiwa msimalizie ufundi kwa wanawake msiowataka umeona sasa? Ukome
Hahaha...pole.jaribu kumnyoso den atajitoa mwnyew
Usinge rusha njota sasa Uncle Yoso
Wanaume mnamajaribu sasa kwanini usimwambie kabla hamja du!
kweli anasumbuliwa na baleheMkuu yaani watu kama hao mi huwa wananikera kujidai kuponda wakati washakula,hawa ndio wanasababisha sie tupate shida wakati wa kutongoza,wanasababisha tunakuwa tunakataliwa bila sababu za msingi wakati tuna sifa zote.Nadhani anasumbuliwa na bale.he.
Etiiiii...
safi sana wanawake wasiojielewa hiyo ndio dawa yao unapiga na kuchapa lapa...
wanavua vyupi kirahisi tu.
Utajua mwenyewe cha muhimu tarehe 25 muende wote kupiga kura
Mrenew mkataba