Tangu nifanye naye mapenzi, ameniganda kama ruba

Tangu nifanye naye mapenzi, ameniganda kama ruba

Uncle Yoso

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Posts
377
Reaction score
262
hellw wana JF


Kuna msichana ambaye ni miezi kama mi tatu hivi tangu ni sex naye imekuwa shida yaan ameniganda zaidi ya luba mbaka nahisi nitumie njia gani ya kutokuwa naye.

tatizo huyo she ana mtoto wa miaka 3 na mimi wala simpendi na wala simkubali coz mkataba wake na wangu ulishakwisha tangu tu sex,amekuwa akinipa zawadi twingi twingi tu na mda wote anataka kuongea nae tu kwenye simu na mda mwingi anaongea kama ametokea kunipenda sana .


NISAIDIEN WADAU NIFANYAJE ILI NIM KWEPE
 
Kwahiyo unataka tukusaidieje? Huo mkataba mlisainishana? Kama mlisaini hebu muulize kwanini anavunja masharti ya mkataba? Akiendelea kukuganda mpeleke mahakamani kamshitaki.

Just take her for granted, hope you wont regret it one day.
 
hellw wana JF


Kuna msichana ambaye ni miezi kama mi tatu hivi tangu ni sex naye imekuwa shida yaan ameniganda zaidi ya luba mbaka nahisi nitumie njia gani ya kutokuwa naye.

tatizo huyo she ana mtoto wa miaka 3 na mimi wala simpendi na wala simkubali coz mkataba wake na wangu ulishakwisha tangu tu sex,amekuwa akinipa zawadi twingi twingi tu na mda wote anataka kuongea nae tu kwenye simu na mda mwingi anaongea kama ametokea kunipenda sana .


NISAIDIEN WADAU NIFANYAJE ILI NIM KWEPE

safi sana wanawake wasiojielewa hiyo ndio dawa yao unapiga na kuchapa lapa...
wanavua vyupi kirahisi tu.
 
Kwahiyo unataka tukusaidieje? Huo mkataba mlisaishana? Kama mlisaini hebu muulize kwanini anavunja masharti ya mkataba? Akiendelea kukuganda mpeleke mahakamani kamshitaki.

Just take her for granted, hope you wont regret it one day.
Sina Cha Kuongezea, Ushamaliza!!!
 
We jamaaa una shida punguza dandia dandia zako na naomba akugande sana maana nahisi wkt unamtongoza ulimwambia utamwoa saiz hoo ana mtoto sasa mtoto anakuzuia nn Wewe, weka ndani huyo siulimhaidi komaa
 
Back
Top Bottom