Tangu nifanye naye mapenzi, ameniganda kama ruba

Tangu nifanye naye mapenzi, ameniganda kama ruba

Wakati anakuzungusha miezi mitatu kupata tundi hakuomba ushauri. Ghafla umegundua ana mtoto. Endelea hivyo hivyo. Baada ya kura utapata akili.
 
Ah! Tatizo lako ni pale ulipoanzisha mapenzi bila kuandaa mazingira ya kukimbilia. Watu wanapiga ruba na anaachia hadi watu wanashangaa. Ni sayansi ndogo sana.
 
Kama hujampenda kwann umekubal kusex nae???? Kwann wapenda kumwaribia sifa mwenzio??? Alikufata ww au ulimfata ww??? Take care
 
Utakuwa ulimdanganya utamuoa umekula bata sasa unamkimbia. Lako hilo kamanda
 
hellw wana JF


Kuna msichana ambaye ni miezi kama mi tatu hivi tangu ni sex naye imekuwa shida yaan ameniganda zaidi ya luba mbaka nahisi nitumie njia gani ya kutokuwa naye.

tatizo huyo she ana mtoto wa miaka 3 na mimi wala simpendi na wala simkubali coz mkataba wake na wangu ulishakwisha tangu tu sex,amekuwa akinipa zawadi twingi twingi tu na mda wote anataka kuongea nae tu kwenye simu na mda mwingi anaongea kama ametokea kunipenda sana .


NISAIDIEN WADAU NIFANYAJE ILI NIM KWEPE

Kama umeweza kuosema hapa naomba umwambie pia kuwa humkubali
 
hellw wana JF


Kuna msichana ambaye ni miezi kama mi tatu hivi tangu ni sex naye imekuwa shida yaan ameniganda zaidi ya luba mbaka nahisi nitumie njia gani ya kutokuwa naye.

tatizo huyo she ana mtoto wa miaka 3 na mimi wala simpendi na wala simkubali coz mkataba wake na wangu ulishakwisha tangu tu sex,amekuwa akinipa zawadi twingi twingi tu na mda wote anataka kuongea nae tu kwenye simu na mda mwingi anaongea kama ametokea kunipenda sana .


NISAIDIEN WADAU NIFANYAJE ILI NIM KWEPE

Nashindwa kuamini kama unajisifia
qwikwiiiiii
#Sifa za kijingaaaaa
 
-Acha kumdhalilisha mwanamke aliyekupa uchi wake ukautumia.

-Acha Uzinzi.
 
ivi inakuaje mtu humpendi afu unakubali kulala nae?
 
Back
Top Bottom