Tangu nifanye naye mapenzi, ameniganda kama ruba

Tangu nifanye naye mapenzi, ameniganda kama ruba

Kuna wanaume kama ingekuwa si dhambi kuua unamlipua tu risasi ya kichwa au kwenye hicho kikojoleo.Kama mtu humpendi umemgonga wa nini kama si umalaya unakusumbua
 
msex tena .... swala la mtoto umeliona baada ya kumkojolea huku unamwambia i love u ... usaidiwe nini sasa? mwambie kuwa humpendi huna maana wewe mfyuuuuuuuuuuuuuuuuu

Ana watoto watatu alipoingiza ilielea?
Mfyuuu xzxiiii
 
Acha udhalilishaji punga wowe maaako kabisa ole wako awe dada yangu tulia nimuulize maze utahama popoma kabisa unamjua jua mwingine mwisho unamtia majaribuni ???
 
hellw wana JF


Kuna msichana ambaye ni miezi kama mi tatu hivi tangu ni sex naye imekuwa shida yaan ameniganda zaidi ya luba mbaka nahisi nitumie njia gani ya kutokuwa naye.

tatizo huyo she ana mtoto wa miaka 3 na mimi wala simpendi na wala simkubali coz mkataba wake na wangu ulishakwisha tangu tu sex,amekuwa akinipa zawadi twingi twingi tu na mda wote anataka kuongea nae tu kwenye simu na mda mwingi anaongea kama ametokea kunipenda sana .


NISAIDIEN WADAU NIFANYAJE ILI NIM KWEPE

Jibu unalo alfu unaomba ushauri? Nenda kajifunze kuandika then uje tukushauri hilo swala lako.
 
okay, seriously hizi post za ngono zimekuw nyingi mno mpaka nikianza kusoma naona mwisho wake na ushaur watu wataotoa... de ja vu.
 
Back
Top Bottom