Tangu asubuhi niko naangalia TV tu

Tangu asubuhi niko naangalia TV tu

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Posts
1,199
Reaction score
1,349
Wakuu kwema huko? Mwenzenu tangu asubuhi niko naangalia TV .

Sasa kwa hali hii uchumi wa viwanda utatekelezeka? Kama msomi mzima mwenye degree ya siasa kutoka chuo kikuu cha dsm niko naangalia TV hivi tutaufikia uchumi wa viwanda kweli?


Nilipohitimu chuo kikuu (udsm) badala ya kwenda kijijini nikaamua kubaki jijini dar es salaam kwa kaka yangu ambaye ameshaoa.

Braza na shemeji yangu wote ni wafanyakazi. Sasa wanapokuwa kazini Mimi nabaki home na house girl tunaangalia TV.

Na hii tabia ya kuangalia TV mara kwa mara ni huyu house girl kaniambukiza.

Jamani mnisaidie mwenzenu naumia mie kula chakula cha watu bila kukitokea jasho.


Yaani ikifikaga muda wa chakula nikikaribishwa chakula mezani huwa naona aibu kwenda kula.

Mara nyingi ikifika mida ya misosi nazuga naenda dukani nakaa huko mpaka wamalize kula Mimi ndio narudi.

Hii aibu itaisha lini mwenzenu ukizingatia nina miaka 35 .
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha tu nisikujibu manake sisi wakatoliki hua tuna sala tubasemaga, bwana atusamehe makosa yetu tuliotenda, kwa manendo, kwa vitendo na kutotimiza wajibu.....mawazo yangu nilionayo juu yako nikisema nitakua nimetenda dhambi kubwa sana....wewe endelea kuangalia kingwendu....mchana mwema marioo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Wewe kijana, uufurahie ujana wako, na moyo
wako ukuchangamshe siku za ujana wako,
ukaziendee njia za moyo wako, na katika
maono ya macho yako, lakini ujue wewe ya
kwamba kwa ajili ya hayo yote Mungu
atakuleta hukumuni."
Muhubiri 11:9
 
Wakuu kwema huko? Mwenzenu tangu asubuhi niko naangalia TV .

Sasa kwa hali hii uchumi wa viwanda utatekelezeka? Kama msomi mzima mwenye degree ya siasa kutoka chuo kikuu cha dsm niko naangalia TV hivi tutaufikia uchumi wa viwanda kweli?


Nilipohitimu chuo kikuu (udsm) badala ya kwenda kijijini nikaamua kubaki jijini dar es salaam kwa kaka yangu ambaye ameshaoa.

Braza na shemeji yangu wote ni wafanyakazi. Sasa wanapokuwa kazini Mimi nabaki home na house girl tunaangalia TV.

Na hii tabia ya kuangalia TV mara kwa mara ni huyu house girl kaniambukiza.

Jamani mnisaidie mwenzenu naumia mie kula chakula cha watu bila kukitokea jasho.


Yaani ikifikaga muda wa chakula nikikaribishwa chakula mezani huwa naona aibu kwenda kula.

Mara nyingi ikifika mida ya misosi nazuga naenda dukani nakaa huko mpaka wamalize kula Mimi ndio narudi.

Hii aibu itaisha lini mwenzenu ukizingatia nina miaka 35 .
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu inamaana umekosa ata cherehani moja ukatafuta wengine watatu mkaanzisha kiwanda tayari?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu kwema huko? Mwenzenu tangu asubuhi niko naangalia TV .

Sasa kwa hali hii uchumi wa viwanda utatekelezeka? Kama msomi mzima mwenye degree ya siasa kutoka chuo kikuu cha dsm niko naangalia TV hivi tutaufikia uchumi wa viwanda kweli?


Nilipohitimu chuo kikuu (udsm) badala ya kwenda kijijini nikaamua kubaki jijini dar es salaam kwa kaka yangu ambaye ameshaoa.

Braza na shemeji yangu wote ni wafanyakazi. Sasa wanapokuwa kazini Mimi nabaki home na house girl tunaangalia TV.

Na hii tabia ya kuangalia TV mara kwa mara ni huyu house girl kaniambukiza.

Jamani mnisaidie mwenzenu naumia mie kula chakula cha watu bila kukitokea jasho.


Yaani ikifikaga muda wa chakula nikikaribishwa chakula mezani huwa naona aibu kwenda kula.

Mara nyingi ikifika mida ya misosi nazuga naenda dukani nakaa huko mpaka wamalize kula Mimi ndio narudi.

Hii aibu itaisha lini mwenzenu ukizingatia nina miaka 35 .
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole mkuu, Mimi binafsi nimewahi kupitia kipindi kama hicho , ni kipindi kigumu sana . Kama mwanaume lazima.utaumia sana , lakini nikutie moyo bado liko tumaini , yote yanawezekana ,siku zako za kufarijika zi karibu sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu sioni fursa huku mtaani maana kila ninachoplan kufanya nakuta watu wameshafanya so nokianzisha the same thing itakuwa sio deal .

Sent using Jamii Forums mobile app
Adui yako ni fikra zako mwenyewe.
Usitegemee kuanzisha shughuli ambayo haijawahi kuanzishwa. Labda uende sayari nyingine. Kwa taarifa yako, hata ukianzisha mpya kuna wazee wa fursa wataiga na watapiga pesa.

Fanya mradi/shughuli yoyote ambayo unahisi utaimudu bila kujali ni watu wangapi wanaifanya, ila ifanye kisomi(kama kweli umesoma).
 
Back
Top Bottom