Tangazo toka jkt


Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
MKUU WA JKT MEJA JENERALI RAPHAEL MUHUGA ANAWAITA
VIJANA 10,849 WALIOHITIMU KIDATO CHA SITA MWAKA 2013 KUJIUNGA NA JKT KWA MUJIBU WA SHERIA KAMA IFUATAVYO:-
1. VIJANA WOTE WALIOHITIMU KIDATO CHA SITA WALIOPATA
DIVISION I NA DIVISION II.
2. VIJANA WOTE WALIOHITIMU KIDATO CHA SITA WALIOSOMA
MASOMO YA MCHEPUO WA SAYANSI NA KUPATA DIVISION III.
3. VIJANA HAO WANATAKIWA KURIPOTI KATIKA MAKAMBI YA JKT
TAREHE 24 JUNI 2013 BILA KUKOSA. AMBAYE HATARIPOTI
ATACHUKULIWA HATUA ZA KISHERIA.
4. TANGAZO HILI HALIWAHUSU VIJANA WOTE WALIOHITIMU
KIDATO CHA SITA 2013 KATIKA SHULE ZA SEKONDARI ZA UNGUJA
NA PEMBA. AIDHA, SHULE 27 AMBAZO VIJANA WAKE
WAMEHITIMU MAFUNZO YA JKT AWAMU YA KWANZA HAZIHUSIKI.
5. VIJANA HAO WATUNZE TIKETI ZAO KWA AJILI YA KUREJESHEWA
NAULI WATAKAZOTUMIA MARA TU WATAKAPORIPOTI VIKOSINI.
6. TAARIFA ZAIDI ZITATOLEWA KWENYE MAGAZETI MBALIMBALI
YA HAPA NCHINI.
Source:website ya jkt www.jkt.go.tz...kama utafungua kwa simu ikishafungua nenda desktop site
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,890
Likes
97
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,890 97 145
Ni vipi kuhusu kada zingine?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Kwa hyo three za arts wao wametengwa?
 
N

nashy pascal

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
115
Likes
0
Points
0
Age
23
N

nashy pascal

Senior Member
Joined May 23, 2013
115 0 0
yap arts hawatakiw
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
si ajabu hata mikopo wakanyimwa.
hii system yakwenda jkt naona ni upuuzi tu manake haohao walienda jeshi wakienda chuo wanakosa mkopo....mimi naona pesa inayotumika kwenda kurukisha kichura watu na kuwafanyisha mazoezi wangei-invest kwenye elimu kwa kuwapa mikopo wanafunzi wa elimu ya juu
 
Z

Ze dealer

Member
Joined
May 13, 2013
Messages
34
Likes
0
Points
0
Age
51
Z

Ze dealer

Member
Joined May 13, 2013
34 0 0
Mfano mi nimesoma tanga kwetu mbeya nitatakiwa kuridi tanga?
 
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
754
Likes
938
Points
180
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
754 938 180
Ntajuaje kambi niliyopangiwa au nilipoti kambi yeyote ntakayoamua maana mi bado sijalielewa hili TANGAZO!
 
N

NYADOGI

Senior Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
132
Likes
0
Points
0
N

NYADOGI

Senior Member
Joined Apr 1, 2013
132 0 0
Usishtuke kwani ni haliya kawaida kwa serikalikuwatenga wanafunzi WA arts.mfano,fedha za capitation mashuleni,vita u vinavyotakiwa kununuliwa nivya sayansi tu na siyo arts.
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Hapa sasa ndo najiona kama nimefeli.........daaah
 

Forum statistics

Threads 1,272,346
Members 489,924
Posts 30,448,179