TANGAZO: Maandamano dhidi ya malipo ya DOWANS

TANGAZO: Maandamano dhidi ya malipo ya DOWANS

Tungesubiri matokeo ya rufaa ambayo serikali imekata.....hakuna mtu anaependa nchi ilipe fedha hizo kwa dowans...pili lile ni suala la kisheria linapaswa kupingwa kisheria mahakamani sio barabarani na mitaani kwa maandamano.wanasheria wanajua watusaidie katika hili.

Hiyo serikali yako ipo upande upi, wetu au wa Dowans?
 
Utasikia CDM wanatafuta umaarufu.

Haya Maandamano CDM waspoitia timu au siasa na vyama vya siasa vikiwekwa kando katika kuu-hamasisha, basi ujue mwisho wa serikali umetimia. Imani yangu ni kwamba ukombozi wa Tanzania, kulingana na mgawanyiko na makundi tuliyonayo nchini, ni vigumu kutokea njia ya siasa au kupitia chama cha siasa. Siasa ikiingia tu kwenye uhamasishaji basi utegemee mwitikio wa wananchi kugawanyika.
 
nawashauri siku hiyo watu wasitoke jangwani....ishinikizwe raisi aondoke madarakani.....
 
Tungesubiri matokeo ya rufaa ambayo serikali imekata.....hakuna mtu anaependa nchi ilipe fedha hizo kwa dowans...pili lile ni suala la kisheria linapaswa kupingwa kisheria mahakamani sio barabarani na mitaani kwa maandamano.wanasheria wanajua watusaidie katika hili.

Serikali ipi unayoisema wewe?
 
ya chadema ni lini? maana hawawengine naona hawaandamani ila wanaigiza kuandamana.
 
Kumbe wana muenzi mtakatifu nyerere ...

Wanaharakati koko ..mwishowe wataandama kuruhusu u.shoga..
 
Tungesubiri matokeo ya rufaa ambayo serikali imekata.....hakuna mtu anaependa nchi ilipe fedha hizo kwa dowans...pili lile ni suala la kisheria linapaswa kupingwa kisheria mahakamani sio barabarani na mitaani kwa maandamano.wanasheria wanajua watusaidie katika hili.

Be a great thinker!
 
Mabango yapo au kila mtu atengeze lake?
 
Kwa kweli kusema tusubiri serekali imekata rufaa ni kukosea maana serekali ndio imetufikisha hapa na kwa mtiririko wa tangu Richmond inaanza mpaka hapa hakuna zaidi ya usanii tuu unafanywa na serekali na mwisho wa siku tutarudi hapahapa tulipo kwamba kisheria serekali ina makosa, sasa kuandamana ni kuiambia serekali inalazimika kuwajibika kikamilifu na hili na sio porojo za danadana hizi wanazofanya, hivi sisi watanzania tunachoogopa haswa ni nini? hizi hela zitakazolipwa tufahamu kwamba ni sisi ndio tutagharamika na sio hao viongozi wazembe ambao zaidi wataambulia lawama za mitaani pembenipembeni kama tulivyozoea kama makondoo, kweli tunahitaji kuwa serious zaidi ya maneno, tunahitaji vitendo jamani. OHOOOOOO!!!!!!!!!.PAMOJA SANA!
 
Napendekeza mtengeneza Tshirts zenye maneno ya kulaani mtuuzie
 
hivi wenye uchungu na hiyo pesa ni watu wa dar pekee kwanini yafanyike dar nasiyo mbeya,mwanza,arusha,musoma....
 
nawashauri siku hiyo watu wasitoke jangwani....ishinikizwe raisi aondoke madarakani.....

ndiyo maana mimi napendekeza yafanyike nchi nzima na tukienda kwenye maandamano tunaenda na majiko kabisa hiyo itakuwa naamana swala siyo dowans isilipwe na mengine pamoja na mfumko wa bei, wahusi wa rada wakamatwe...
 
kama taarifa ni genuine nitakuwepo.as long as i live dhamira yangu ya kujua jema na baya ya kulikemea ndo itaniongoza.sasa mitizamo ya kidini imeshika kasi.kuna baadhi ya viongozi wa dini wanaonufaika sadaka za mafisadi wanaoenda kuombewa ili Mwenyezi Mungu awasamehe madhambi yao watapinga na kushawishi washabiki wao wasiwapinge mafisadi.nilipata kuskia kiongoz mmoja wa dini akisema kwa mujib wa dini yake dowans ni lazma ilipwe maana ispolipwa hiyo ni dhulma...,what a shame! Dini,siasa ni taratibu zetu wenyewe zinazotuangamiza sisi wenyewe.religious fundamentalists peope + polytricians are the most dangerous people wote kazi yao ni kunyonya damu za watanzania maskini na wasio na hatia! KAMA MAANDAMANO YAPO TWENDENI SOTE TUKAANDAMANE.
 
jf ni pamoja na mimi,wewe,msanii na nk..sasa kama msanii ndiyo kaleta habari kuna ubaya gani au habari mpaka iletwe na invisible...

Mkuu Crashwise, sijakataa sote tunahusika kuhamasishana na kupeana taarifa ila Msanii katika taarifa yake alisema kwenye link iliyokuwepo kwenye ile barua ndio tutakuta hiyo taarifa na mimi nimeichungulia sikufanikiwa kuiona hii taarifa huko ndio maana nikauliza, sina tatizo na nani analeta habari mkuu, tuko pamoja.
 
....samahani wakuu, ningependa kujua tu. Je kwenye hayo maandamano kutakuwa na t-shirts kwa waandamanaji?
 
Back
Top Bottom