tangazo la vodacom lenye vionjo vya kihaya

tangazo la vodacom lenye vionjo vya kihaya

wadau habari za saa hizi... Jamani kuna hili tangazo la vodacom la sasa kwenye redio nyingi, lina mtu anaongea kwa vionjo vya kihaya, kwakweli ananivutia saaana,,,mwishoni tangazo linaishia ''kwaniii duka roote shiringi ngapii??'',, nadhani wengi wenu mnalijua,,, nimejaribu kulitafuta utube sjalipata,, kuna mdau yoyote anaweza kuliweka hapa au kutupa link yake,,, shukrani wakuu

........................Sijamariza................................
 
ha ha ha....mikanda ya chumachuma, liko vizuri sana.

kuna lile la zantel yule jamaa anaongea kwa lavudhi la machalii wa mererani..jamaa anashangaa msela kuitwa bebii. nadhan mlifahamu wakuu, hili nalo vipi?
 
wadau habari za saa hizi... Jamani kuna hili tangazo la vodacom la sasa kwenye redio nyingi, lina mtu anaongea kwa vionjo vya kihaya, kwakweli ananivutia saaana,,,mwishoni tangazo linaishia ''kwaniii duka roote shiringi ngapii??'',, nadhani wengi wenu mnalijua,,, nimejaribu kulitafuta utube sjalipata,, kuna mdau yoyote anaweza kuliweka hapa au kutupa link yake,,, shukrani wakuu

nipe suti 8 za guchi kama za mutashobya mashati ya chuichui kama ya rweimamu
na mikanda ya chumachuma unanierewa?
 
Back
Top Bottom