Tangazo la serikali - mishahara ya Mei ni tar 03/ Juni

Tangazo la serikali - mishahara ya Mei ni tar 03/ Juni

Unamaanisha nini? waache kazi, serikali iajiri wasomali kisa mshahara umechelewa?
Usinilishe maneno bwana, nilichotaka kukisema na nilichomaanisha ni hicho nilichokiandika. Mengine umeyasema wewe bwana!!!!!
 
Hayo ni matatizo ya halmashauri husika, council nyingine wamepata una maana hazina wanatuma pesa za mishahara kwa awamu. hii si kweli, fuatilia utakuta tatizo liko kwa council yako.
 
kwetu mahenge/ulanga tumewekewa tangu tarehe 26, labda ninyi mpo shinyanga? twala bata sisi.
 
MIMBWA YA CCM ------- SANA MBONA MNATUFANYA WAFANYAKAZI WAJINGA? MIMI NI MWL.WILAYA YA KINONDONI HAKUNA ALIYEPATA SALARY MPAKA SASA HALAFU KUNA MAJITU HUMU YANALETA SIASA,sasa maviongozi yao yanasomba watu na malori wanawajaza kwenye mikutano kwa kuiba fedha za umma hadhina chini shetan mwigulu yanafanyia siasa kodi zetu.

hata TEMEKE bado mkuu..
 
Polen, kuchelewa kwa mshahara ni kuongezeka kwa maden .huku tukuyu shibe tu tangu tar.26.5.2014
 
Mjin we mwenyewe. mshahara ushatoka kama kazi ya serikali huwezi kasukume mkokoteni inawezekana hujitumi kujenga taifa unawaza tu migomo hata aje nani hali ndo hii hii si ccm c chadema c caf si nccr nyani ni wale wale na msitu ni ule ule
Unajua watanzania tunafanyana hamnazo sana..hapa vijana wa ccm ndo wanaokuja kujidai wamepata mshahara ili kuitetea ccm..tuache ujinga bana..
 
sitaki kazi,,,mkiambiwa mujiajiri mnalialia tu,,ndo mkome,,
 
Ni kweli nimepata taarifa kule kwetu Lushoto tangu tarehe 26 mambo mazuri,ingawa jirani zetu wa Bumbuli(Halmashauri mpya ya kisiasa) bado hawajapata mpaka leo!

Ni mbinu mojawapo wanayotumia kama serikali kuwajaza madeni watumishi ili waendelee kutumikia! Na ndio maana hata suala la mishahara si kweli kama wanashindwa kuongeza,ila wanajua wakiongeza mishahara watu hatawafanya kazi,ni kula bata tu..
 
Acha kupandikiza Chuki Bhana,mbona wenzako tumeshapata,tumelipa madeni na sasa tunaishi kwa kukopa tutalipa mwezi wa 6.
 
MIMBWA YA CCM ------- SANA MBONA MNATUFANYA WAFANYAKAZI WAJINGA? MIMI NI MWL.WILAYA YA KINONDONI HAKUNA ALIYEPATA SALARY MPAKA SASA HALAFU KUNA MAJITU HUMU YANALETA SIASA,sasa maviongozi yao yanasomba watu na malori wanawajaza kwenye mikutano kwa kuiba fedha za umma hadhina chini shetan mwigulu yanafanyia siasa kodi zetu.

Usiongee kwa wingi,ulizia kwanza mikoa mingine upate jibu,wilaya ya mbozi mshahara tayari labda kama ndo umereport april
 
Back
Top Bottom