Tangazo la serikali - mishahara ya Mei ni tar 03/ Juni

chishango

JF-Expert Member
Feb 20, 2009
847
500
Wadau katika kinachoonekana ni uchovu, ukatili na ufedhuli wa serikali ya CCM dhidi ya wananchi wake wakiwamo wafanyakazi wa serikali matangazo yametolewa katika halmashauri mbalimbali kuwa mishahara ya mwezi Mei itatolewa wakati wowote kuanzia june 3.

Najiuliza hivi viongozi wa serikali hii wana akili kweli....?

Mishahara yenyewe ni midogo ambayo haikidhi mahitaji ya watu leo unatangaza eti mishahara itatoka wakati wowote kuanzia tar3 ya mwezi unaofuata.

Watumishi wa umma tushikamane kuutokomeza huu ugonjwa unaoitwa CCM, 2015 sio mbali tuwahujumu tuwaondoe maana wamechoka kiakili.

Tusubiri nimeliona tangazo hili kwenye ofisi ya mkurugenzi mtendaji halmashauri ya wilaya ya Mbinga mchana wa leo.
 

iMad

JF-Expert Member
Aug 4, 2013
1,833
0
Unajua watanzania tunafanyana hamnazo sana..hapa vijana wa ccm ndo wanaokuja kujidai wamepata mshahara ili kuitetea ccm..tuache ujinga bana..
 

kulinge

Senior Member
Jan 11, 2014
100
0
Acha uchochezi watu toka tarehe 24 tunakula mishahara, wewe ni muongo sana unataka kuuaminisha uma
 

Buchanan

JF-Expert Member
May 19, 2009
13,202
2,000
Unajua watanzania tunafanyana hamnazo sana..hapa vijana wa ccm ndo wanaokuja kujidai wamepata mshahara ili kuitetea ccm..tuache ujinga bana..

Tuanzie kwenye ruzuku za vyama tujue matumizi yake kwanza, ndio itatoa indication kwamba nje ya CCM kutakuwa na unafuu?
 

michepuko

JF-Expert Member
Apr 22, 2014
1,194
0
Wadau katika kinachoonekana ni uchovu, ukatili na ufedhuli wa serikali ya CCM dhidi ya wananchi wake wakiwamo wafanyakazi wa serikali matangazo yametolewa katika halmashauri mbalimbali kuwa mishahara ya mwezi mei itatolewa wakati wowote kuanzia june 3. Hivi najiuliza hivi viongozi wa serikali hii wana akili kweli....? Mishahara yenyewe ni midogo ambayo haikidhi mahitaji ya watu leo unatangaza eti mishahara itatoka wakati wowote kuanzia tar3 ya mwezi unaofuata shime watumishi wa umma tushikamane kuutokomeza huu ugonjwa unaoitwa CCM ...2015 sio mbali tuwahujumu tuwaondoe maana wamechoka kiakili....tusubiri nimeliona tangazo hili kwenye ofisi ya mkurugenzi mtendaji halmashauri ya wilaya ya mbinga mchana wa leo
nyinyi si ndio mlisema Kapt. Komba ni mbunge wa maisha jimbo la mbinga?sasa leo kelele za nini?
 

COARTEM

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
3,448
2,000
wadau katika kinachoonekana ni uchovu, ukatili na ufedhuli wa serikali ya ccm dhidi ya wananchi wake wakiwamo wafanyakazi wa serikali matangazo yametolewa katika halmashauri mbalimbali kuwa mishahara ya mwezi mei itatolewa wakati wowote kuanzia june 3. Hivi najiuliza hivi viongozi wa serikali hii wana akili kweli....? Mishahara yenyewe ni midogo ambayo haikidhi mahitaji ya watu leo unatangaza eti mishahara itatoka wakati wowote kuanzia tar3 ya mwezi unaofuata shime watumishi wa umma tushikamane kuutokomeza huu ugonjwa unaoitwa ccm ...2015 sio mbali tuwahujumu tuwaondoe maana wamechoka kiakili....tusubiri nimeliona tangazo hili kwenye ofisi ya mkurugenzi mtendaji halmashauri ya wilaya ya mbinga mchana wa leo

weka picha.
 

hope1985

JF-Expert Member
Jan 2, 2013
871
500
MIMBWA YA CCM ------- SANA MBONA MNATUFANYA WAFANYAKAZI WAJINGA? MIMI NI MWL.WILAYA YA KINONDONI HAKUNA ALIYEPATA SALARY MPAKA SASA HALAFU KUNA MAJITU HUMU YANALETA SIASA,sasa maviongozi yao yanasomba watu na malori wanawajaza kwenye mikutano kwa kuiba fedha za umma hadhina chini shetan mwigulu yanafanyia siasa kodi zetu.
 

riro23

JF-Expert Member
Sep 16, 2013
670
1,000
MIMBWA YA CCM ------- SANA MBONA MNATUFANYA WAFANYAKAZI WAJINGA? MIMI NI MWL.WILAYA YA KINONDONI HAKUNA ALIYEPATA SALARY MPAKA SASA HALAFU KUNA MAJITU HUMU YANALETA SIASA,sasa maviongozi yao yanasomba watu na malori wanawajaza kwenye mikutano kwa kuiba fedha za umma hadhina chini shetan mwigulu yanafanyia siasa kodi zetu.

Mbona sisi tangu jana ki2 tayar.pole mwl wa dar
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom