tangazo la mgomo...

tangazo la mgomo...

Unadhani wote wanaweza kununua dildo? Wengine ndo wanatumia hizo. We hujagundua kuwa matango yenye upele hayapo sokoni siku hizi? Do a small research mkuu.

Ilo nalo neno mkuu kuna utafiti unafanyikaga ambao sio rasmi kama huo
 
ameshalitupa kuleeeeeeeeeeeeeee long tym Preta, ana kazi ya kubeep tu, toka asubuhi! yaani, yaani, uwiiiiii tuwaombee sana watoto wetu kwa MUUMBA JUU wasijepata mapunga, au dizaini hizi za wanaume! waandamanaji nao tupa kuleeeeeeeeeee! unaandamana we hata vitz ulileta lini??

Hahahaha unafurahisha sana asee
 
Last edited by a moderator:
Preta hivi ni wewe au macho yangu yanaona makengeza
Hebu nikatafute miwani yangu maana hii niliyo nayo naona inaona nyota nyota sielewi
Yaani unakuja kuniumbua hivi hivi aise
Kumbe siku ile unalipa bill ulikuwa unanichora eehhh

Wewe kaka wewe unaacha kazi yako ya kuwa kichwa unamwachia mwanamke? Kwa nin asijitape.!
 
haloo halooo.....lakini mbona hii thread tunachangia wachache hivi cacico.....wako wapi wanaume wagomaji yaarabi....

Nimeorganize tu am single.
 
Last edited by a moderator:
nilikuchorajeeee......yani unipeleke kibo palace, halafu ndio date ya kwanza.....bill mwenyewe uliiona.....hivi ni kwa nini ulifanya vile....?

Kumbe wewe wa jij la kaskazini! Nimejua labda alikua na maana yake!
 
We utanipelekaje sehem ngumu kiasi hicho aise
Mi nishazoea nina elfu ishirini yangu nyama choma pale cet garden au pale makaburini na chupa mbili tatu za bia inatosha sasa wewe unanipeleka sehem chupa ya wine tuu Laki
Preta angalia mfuko bana siku nyingine uulize kabisa aise mfukoni zipo

Samahan kumbe ndo maana. Angalia asiweanataka mfuko wako..
 
he he....we ulivyoona tunaelekea huko kwanini hukubadili muelekeo......
basi muwe mnasema cash flow ikoje....sio kujifanya mnakufa na tai shingoni.....huwa mkiwa wakweli tuna huruma sana....tunaweza kuwapa hela zetu muweke mfukoni ili uonekane kidume wakati wa kulipa....

Mmh! Sidhan kama unamaanisha naomba uache maigizo..
 
he he....we ulivyoona tunaelekea huko kwanini hukubadili muelekeo......
basi muwe mnasema cash flow ikoje....sio kujifanya mnakufa na tai shingoni.....huwa mkiwa wakweli tuna huruma sana....tunaweza kuwapa hela zetu muweke mfukoni ili uonekane kidume wakati wa kulipa....

Sasa wewe si ndio ulikuwa dereva
ulitaka niushike usukani nikuongoze wakati wewe ndo unadrive
Mambo mengine kutakana ubaya tuu hapa
Mpaka ukaniumbua mbele za watu bana na kaelfu ishirini kangu

Wewe kaka wewe unaacha kazi yako ya kuwa kichwa unamwachia mwanamke? Kwa nin asijitape.!

Mkuu hapa kademand outing nikajua viwanja vyetu vya cet garden na makaburini nyama choma na bia mbili tatu na hela ya guest
Kumbe mkuu ananipeleka Kibo palace chupa ya wine laki
Chakula unaacha wekundu kadhaa
chumba pale ulipie kwa bei ya Mmarekani
Mkuu huo ukuu wa nyumba utakuwa na hamu nao

Samahan kumbe ndo maana. Angalia asiweanataka mfuko wako..
Mfuko wangu ulikuwa unatosha viwanja vyetu
Sasa kataka makuu eti pale kwa kuwa unakaribishwa na roses mlangoni na sijui mara kuna supu na main course na sijui sijui kitu gani aaahhhh hakuna mambo hayo mtaani bana
 
Sasa wewe si ndio ulikuwa dereva
ulitaka niushike usukani nikuongoze wakati wewe ndo unadrive
Mambo mengine kutakana ubaya tuu hapa
Mpaka ukaniumbua mbele za watu bana na kaelfu ishirini kangu



Mkuu hapa kademand outing nikajua viwanja vyetu vya cet garden na makaburini nyama choma na bia mbili tatu na hela ya guest
Kumbe mkuu ananipeleka Kibo palace chupa ya wine laki
Chakula unaacha wekundu kadhaa
chumba pale ulipie kwa bei ya Mmarekani
Mkuu huo ukuu wa nyumba utakuwa na hamu nao


Mfuko wangu ulikuwa unatosha viwanja vyetu
Sasa kataka makuu eti pale kwa kuwa unakaribishwa na roses mlangoni na sijui mara kuna supu na main course na sijui sijui kitu gani aaahhhh hakuna mambo hayo mtaani bana

basi kwa leo nakusamehe....ila siku nyingine usilete mabobishi....
maana ulivyoniletea swagga nikajua.....kitu cha Obama....
nilikufanyia makusudi nikuone....he he he.....

 
he he....we ulivyoona tunaelekea huko kwanini hukubadili muelekeo......
basi muwe mnasema cash flow ikoje....sio kujifanya mnakufa na tai shingoni.....huwa mkiwa wakweli tuna huruma sana....tunaweza kuwapa hela zetu muweke mfukoni ili uonekane kidume wakati wa kulipa....

Wewe kaka wewe unaacha kazi yako ya kuwa kichwa unamwachia mwanamke? Kwa nin asijitape.!

Samahan kumbe ndo maana. Angalia asiweanataka mfuko wako..

basi kwa leo nakusamehe....ila siku nyingine usilete mabobishi....
maana ulivyoniletea swagga nikajua.....kitu cha Obama....
nilikufanyia makusudi nikuone....he he he.....




Sirudii tena
Kwa sasa outing zitakuwa zinasemwa kabisa
Leo ni cha Kibo palace au leo ni cha cet garden au leo ni cha makao mapya
Ujue na aina ya mfuko wa siku hiyo aise
 
Sirudii tena
Kwa sasa outing zitakuwa zinasemwa kabisa
Leo ni cha Kibo palace au leo ni cha cet garden au leo ni cha makao mapya
Ujue na aina ya mfuko wa siku hiyo aise

hapo sawa......tupo pamoja....
ila hiyo ya Makao Mapya badilisha bana....tuwe tunaenda mitaa ya Pangani......

 
hapo sawa......tupo pamoja....
ila hiyo ya Makao Mapya badilisha bana....tuwe tunaenda mitaa ya Pangani......


Mitaa ya pangani si unajua ni mitaa ya uji wa shanga
na Mirungi kwa wingi aise
Kule noma sana
Vitumbua, bagia ndo mitaa yake ile
 
Back
Top Bottom